เพิ่มอีก!!!kloset Toybag pixel brown•• โล๊ะตู้ค่ะ มือ 1 มือ 2 ถูกๆแวะเข้ามาดูก่อนค่ะ •• !!!!>>> Kloset top & pants & dress •• Grayhound•• Lyn around <<<!!
โดย Candy_Candy
Candy_Candy
:(-CF NO CC เสียเวลาค่ะ
:grin:- โอนก่อนได้ก่อนนะคะ ขอขายให้คนที่พร้อมโอน
:mad:- ซื้อสินค้าแล้วไม่รับคืนนะคะไม่ว่ากรณีใดๆ เจอมาหลายรูปแบบมากๆ
:wink:- จัดส่งทางไปรษณีย์เท่านั้น ราคารวมค่าส่ง ems แล้วคะ
:eek:- ติดต่อทาง pm คะ และ
candy_kloset@hotmail.com
:cool:- รูปถ่ายกลางคืนค่ะค่อนข้างมืดของจริงสีสวยชัดกว่านี้ค่ะ

kloset เข็มขัดกลอสติสรูปบ้าน ไซส์เอ็ม สภาพดี ขาย 1800 บาท

kloset เข็มขัดสีน้ำเงินตกแต่งรูปปลารอบเส้น ไซส์เอส ของใหม่ ขาย 3000 บาท

kloset ต่างหูรูปกวาง มือสอง ขาย 1200 บาท
kloset ต่างหูรูปหยดน้ำสีชมพูกระรอก มือสอง ขาย 1200 บาท
kloset ต่างหูประดับพลอยใหญ่สีเขียว มือสอง ขาย 1500 บาท
kloset ต่างหูรูปกุ้งสีส้ม มือสอง ขาย 1500 บาท

kloset แหวนนิ้วก้อยรูปดอกรักประดับเพชร สีชมพู และ สีขาว ขายอันละ 1200 บาท ของใหม่พร้อมถุงผ้าและกล่อง

kloset เสื้อกวาง สภาพดีไม่มีตำหนิ ไซส์ s sold
kloset กางเกงลายสัตว์ ใส่แล้วทรงสวย ไซส์ s used 1,800 บาท

kloset จั้มสูทลายสก้อต ไซส์ s used 2,300 บาท

kloset เสื้อลายดอกไม้ ไซส์ s เหมือนใหม่ used 1,000 บาท

Lyn around กางเกงขาสั้น สีดำลายขนม ไซส์ xs ของใหม่ ขาย 1,000 บาท ป้าย 1790 บาท

kloset dress shirt bubble ใส่ง่าย ไซส์ s used 3,000 บาท

kloset เสื้อแขนกุดลายดอกไม้ สีม่วงไซส์ s สภาพดีขาย 2,500 บาท

kloset กางเกงขาสั้น แต่งปลายหยักสีฟ้า ไซส์ s สภาพดี ขาย 2,500 บาท

kloset เดรสสั้นลายดอกไม้ สีฟ้า ไซส์ M ของใหม่ป้ายห้อย เหมาะกับคนใส่ S ขาย 3,000 บาท

Grayhound กางเกงยีนส์ขาสั้นลายจิ้งจอก แต่งโบว์ขอบกระเป๋า ไซส์ s สภาพดีค่ะ 900 บาท

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3