อยากถาม คุณผู้ชายใช้เข็มขัดยี่ห้ออะไรกันคะ อยากซื้อเป็นของขวัญให้แฟน งบไม่เกิน 3000 จ้าาา
โดย dollynarak
dollynarak
อยากซื้อเข็มขัด เป็นของขวัญให้แฟนค่ะ

ยี่ห้อไหน รุ่นไหนดีคะ

ราคาไม่เกิน 3000 ค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะค้าาา
sportversion
มาตอบตอนนี้ ไม่รู้ยังทันรึเปล่านะครับ หากงบจำกัดไม่เกิน3000 อย่างที่แจ้งมา ผมแนะนำแบรนด์เครื่องหนังดีๆสัญชาติไทยอย่าง Viera by Ragazze ครับ เพราะดีไซน์คลาสสิค มีแบบให้เลือกค่อนข้างหลากหลาย หาซื้อได้ง่ายตามแผนกเครื่องหนังผู้ชายของห้างใหญ่ๆในบ้านเรา ขอให้ได้ของที่ถูกใจทั้งผู้ให้และผู้รับครับ
pomjee
dapper ครับ
///NATNETI NARELLI
Brooks brothers, Gant, Hackett, Rugby Ralph Lauren, Polo Ralph Lauren, J.crew
Napaswar
ลองดู Coach หรือ Diesel ของหิ้วยังพอไหวแอบเกินงบนิดๆครับ
thuntara
Jacob ja ^^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3