TM :: อยากโละให้หมด ไม่แพงค่ะ SALE!!! Kloset /// DISAYA /// SENADA /// Wila /// Kipling /// Ralph Lauren /// ECCO
โดย Y_Yayee
Y_Yayee
_รับประกันของแท้ 100% ไม่แท้ยินดีคืนเงินค่ะ
_ติดต่อ 084-088-8207 ติดต่อทางมือถือค่ะ ขอไม่รับ pm จ้า
_cf แล้ว cf ต่อได้
_cc ได้ แต่กรุณาแจ้งด้วย ถ้ามีเหตุผลเราก็เข้าใจ...แต่ว่าอย่าหายไปเฉยๆค่ะ
_สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ สอบถามเพิ่มเติมได้ ยินดีตอบค่ะ
_ค่าส่ง 50 บาท

NEW KLOSET Mrs.Columbus scarf เนื้อผ้า chiffon สีนำ้ตาลล็อตปกติ ป้ายไม่โดนตัด ของใหม่พร้อมกล่อง

>>> 3,250 เท่าช็อป
>>> SALE 2,990
SALE 2,800 !!! เหลือ 1 ผืนสุดท้ายจ้า

NEW KLOSETMrs.Columbus ผ้าซาตินน้ำเงินและนำ้ตาล
ของใหม่พร้อมกล่องทั้งคู่
ล็อตปกติ ไม่โดนตัดป้าย ได้มาตอนราคาแรง ขายแค่
>>> ผืนละ 3,990 >>> 3,750

ได้มาตอนราคาแรง แต่ขายขาดทุน SALE 3,500!!! ถูกกว่าช็อปค่ะ
เหลือแต่สีนำ้เงินค่ะ

NEW DISAYA เดรสเลื่อม US2 UK6
ข้างในเป็นซับใน มีมา 3 สีเลยค่ะ น่ารักมากๆ ซื้อ 1 เหมือนได้ไป 3 ตัว
>>> 5,000

DISAYA crop เต่าทอง US2 UK6 สภาพดีมากใส่หนเดียว
>>> 2,500
>>> ราคาโละ 1,900 only!!!

NEW SENADA Flamingo Scarf ของใหม่
>>> ขายราคาช็อป 2,400

NEW WILA กระโปรง Valiant Trooper Skirt size M ของจริงสวยมาก ไซส์นี้ที่ช็อปหมดไปนานแล้วค่ะ
>>> จากราคาช็อป 3,590
>>> SALE เอาไปเลย 2,500 !!!
(ขออนุญาตยืมรูปจากเว็ปของช็อปนะคะ)

NEW WILA Nave Medals Blouse Size M ลายเหรียญ ของใหม่ป้ายห้อย ยังไม่มีโอกาสใส่
ราคาช็อป 3,150 บาท >>> เอาไปเลย 1,200

WILA Size M used once เสื้อ crop เนื้อนุ่มมากค่ะ
>>> 400

117 (One one seven) Jumpsuit ลายโบว์ Size 2 (ประมาณ M) น่ารักค่ะ
มีด้่ายรันนิดหน่อย ขอดูรูปได้ค่ะ
>>> เอาไปเลย 500

Blazer ร้าน My Mom Made สีออฟไวท์ size S ใส่ไป 1 ครั้ง
>>> 500 >>> 300

dress จากสยาม สีดำสลับลูกไม้ สายเป็นลายลูกไม้
>>> 500 >>> 250

ECCO used once Size 39 ใส่แค่หนเดียว
พอดีไม่มีไซส์เราแต่อยากได้เลยสอยคู่นี้มา ปรากฏใส่ไม่พอดี T_T
คู่นี้เพิ่งซื้อมา ยังมีอยู่ในห้างนะคะ ราคาในช็อป 4,000 บาท >>> 2,500 เท่านั้น สุดคุ้ม!!

NEW KIPLING Cosmetic bag ข้างในมี 3 ช่องตามรูปค่ะ (ขนาด 7.5*4 นิ้ว)
>>> 800 >>> 700

NEW Ralph Lauren Wallet ของใหม่ Made in Italy มีแต่ตัวกระเป๋านะคะ พี่ชายฝากขายเพราะใช้ไม่ทัน ขายขำๆ
>>>1,400
>>> ราคาโละ 1,000 จ้า

NEW PIQUADRO WALLET แบรนด์เคร่่ืองหนังสัญชาติอิตาลี ของใหม่พร้องกล่องและ care card
เป็นหนังแท้ข้างในช่องใส่ธนบัตรบุหนังกลับ ใส่การ์ดได้จุใจ
>>>
3,800

ขอบคุณ SBN ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3