topshop sale 1000- ❤ SLEEPING PILLS ตัวหมดจาก shop ❤ topshop blue embroidered pinafore dress แบบพลอยชวพร ❤ topshop cut out back playsuit แบบชมพู่ ❤ corset dress แบบใบเฟิร์น ❤ playsuit ลายดอกแบบเจนี่ ❤ เสื้อคลุมปักลายคลื่นแบบชมพู่ ❤ TOPSHOP LAYLA ❤
โดย minyada
minyada

[SIZE=7]ตามหาคร๊า >>TOPSHOP Daisy Chain Crochet Shift Dress UK6 PETITE หรือ UK8 PETITE

[SIZE=7]ตามหาคร๊า >>Topshop maxi dress UK6 หรือ UK8
[SIZE=7][SIZE=7]

ตามหาคร๊า>>เดรสร้าน HOOK' ทองหล่อ ไซต์ s หรือ m

[SIZE=7]ตามหาคร๊า>>
รองเท้า Steve Madden 'Tapps' Oxford Shoe ไซต์ 36
minyada
[SIZE=7]โซนลด 1000- อยู่ล่างสุดเลยนะคะ
นับ 15 รายการค่ะ ของแพงขายถูก
minyada
ลงเพิ่มทุกวันค่ะ โซนลดราคาพิเศษสุดๆ
ค่าส่งต้องบวก 30- : ส่งลงทะเบียน / 50- : ส่ง ems

--- ไม่รับจองใดๆ CF แล้วเงียบ ไม่เก็บรอนะคะ
--- CF แล้ว CC ได้ค่ะ ขอให้บอก

--- มล์
minyada-mod@hotmail.com
--- ไม่รับคืน-เปลี่ยน สินค้านะคะ นอกจากมีตำหนิซึ่งแม่ค้าไม่เห็นเอง กรณีนี้สามารถตกลงกันได้

--- CF หรือสอบถาม โทรมาจะรวดเร็วกว่าคร๊า 080-0371-973/ มดค่ะ

[HR][/HR]

[SIZE=7]
[SIZE=7]HOT!! ลงใหม่ ของไม่เข้า shop ไทย

TOPSHOP
blue embroidered pinafore dress UK8
new without tag

เอี้ยมเดรสยีนส์ แบบคุณพลอยชวพรใส่ ของหใม่ถอดป้ายกระดาษ ของหายากมากทั้งในไทยและที่อังกฤษ
ตัวนี้ไม่เข้้าไทยนะคะ วันนี้พร้อมส่งในไทยเลย ((เหลือตัวเดียว สุดท้ายแล้วค่ะ) งดต่อ

FINAL SALE 4500-

SLEEPING PILLS DRESS : ALDER
new with tag

เดรสสั้นเสื้อแขนกุดคอเหลี่ยมผ้า hi-edge คลุมทับด้วยกระโปรงทวิสเอวทรงบานน่ารักๆ (ของจริงเข้มค่ะ ภาพนางแบบจากเว็บสีซีดไป)
ไซต์ XS >> อก 31 เอว 25 สะโพก 35 / ความยาวจากไหล่ 32 นิ้ว ซื้อมาสองพันกว่า ไม่เคยใส่ ขายขาดทุน งดต่อค่ะ
 FINAL SALE 2000-

UK TAN LEATHER CLOG SHOES UK3 : 36
new without box

รองเท้าของใหม่ คล้ายแบบคุณพลอยใส่ แต่ส้นแหลมกว่า เป็นหนังแท้ค่ะ หนังนิ่มมาก (นิ่มว่า topshop อีก)
ซื้อมา 3xxx- ของใหม่ 100% สาวๆ ที่เท้ายาว 22-23 cm. ใส่ได้ค่ะ ส้นสูงแต่เสริมหน้า 2 นิ้ว ใส่สบายค่ะ
 FINAL SALE 2500-

TOPSHOP OPEN BACK PLAYSUIT UK8
เพลสูทขาสั้น เว้าหลังแบบคุณชมพู่ใส่ ของใหม่ห้อยป้ายกระดาษ พร้อมส่งในไทย ราคาปรกติ 4500- นะคะ งดต่อรอง

FINAL SALE 3900-

TOPSHOP OPEN BACK PLAYSUIT UK6
เพลสูทขาสั้น ของใหม่ตัดป้ายกระดาษค่ะ ซื้อมายังไม่เคยใช้งานเลย สภาพใหม่ ราคาปรกติ 4500- นะคะ พร้อมส่ง
ตัวนี้มดเอาไปแก้ทรง ขยายเอวนิดหน่อยนะคะ อก 30-32 เอว 25-26 ใส่ได้ สะโพก 33-34 ทางร้านซ่อนซิปหลังไว้ด้านใน

TOPSHOP (USA.) ACID DENIM BODYCON DRESS UK8
เดรสยีนส์ทรงบอดี้คอน เป็นผ้ายีนส์นิ่มยืดได้มาก ผ้าไม่หนาแล้วก็ไม่บางค่ะ กำลังดีใส่สบาย ของจริงสีเหมือนที่นางแบบใส่ ซีดอมฟ้า

TOPSHOP LAYLA BLOCK HEEL SHOES SZ.39
รองเท้า แบบคุณชมพู่ คุณพลอย พร้อมส่งในไทยเลยค่ะ สภาพดีมาก ใส่ไป 3 ครั้ง ไม่ได้บุกเบิกอะไร ขายถูกสุดเท่าที่จะมีคนปล่อยแล้วค่ะ (ถูกมาก)
FINAL SALE 7000-

TOPSHOP TAN LEATHER CLOG SHOES UK3 : 36
รองเท้าของใหม่ แบบคุณพลอยใส่ มีสีน้ำตาลและสีดำ เหลือสีละ 1 คู่เท่าน้นสค่ะ พร้อมส่งในไทย หมดแล้วหมดเลย
 FINAL SALE 3800- ราคาสุดท้าย งดต่อรอง

TOPSHOP FLORAL CORSET PLAYSUIT UK10
use like new

เพลสูทลายดอกแบบเจนี่ใส่ ของใหม่ถอดป้ายกระดาษ ซื้อ 4500- นะคะ ตัวนี้หายากมากๆ (ของพร้อมส่งจากอังกฤษมาไทยค่ะ)

TOPSHOP CORSET LACE DRESS UK6
New without tags

เดรสลูกไม้ทรงโครเซ็ต ของใหม่ค่ะ หายากแล้วนะคะ เหลือตัวสุดท้าย งดต่อรอง

FINAL SALE 3500-

TOPSHOP MOTO Ditsy Floral Print Capri UK8
กางเกงสกินนี่ลายดอกแบบอั๊มใส่ ของใหม่ถอดป้ายกระดาษค่ะ เลือตัวสุดท้ายแล้ว งดต่อรอง (ตัวนี้ของพร้อมส่งจากอังกฤษมาไทยนะคะ)
 FINAL SALE 2900-

TOPSHOP MOTO HEARTS SHOTS UK8
กางเกงขาสั้นลายหัวใจ ของหายากมากค่ะ เป็น use one สภาพใหม่มาก ราคานี้งดต่อรอง (ตัวนี้ของพร้อมส่งจากอังกฤษมาไทยนะคะ)

TOPSHOP FLORAL CORSET DRESS
เดรสลายดอก ของหายากมาก แบบใบเฟิร์นส่เลยค่ะ ราคาปรกติ 3500- (ราคาขาย งดต่อรองแล้วนะคะ ถูกมากแล้วค่ะ)
UK10 New with tags
FINAL SALE 2800-
UK12
use like new...  FINAL SALE 1800-

TOPSHOP DOILY HEART CUT OUT DRESS UK8
เด รสลายหัวใจ cut out ตรงเอว ของใหม่ซักเก็บค่ะ ซื้อ 3500- ไม่มีโอกาสใส่(ลายนี้หายากมากๆ เนื้อผ้าดีกว่าแบบที่เป็นสีพื้นนะคะ) ขายขาดทุน งดต่อ

TOPSHOP BLACK SEQUIN TANK UK10
เสื้อ ปักเลื่อมแบบน้อยเต้ย ซื้อมา 4500- ใส่ไปครั้งเดียวแป๊บเดียวเอง สวยเริด หายากมากนะคะ (ตัวไม่ใหญ่ค่ะ สาวไซต์ 8 ใส่ได้ค่ะ แพทเทิ้ลเล็ก)

TOPSHOP SHARP ROSES DRESS
เดรสลายกุหลาบแบบคุณแพนเค้กใส่ ของหายากหมดจาก shop แล้วนะคะ พร้อมส่งในไทยเลยจ้า
UK6 ของใหม่มีป้ายห้อย
UK6 ของใหม่ ตัดป้ายกระดาษ  FINAL SALE 3000-

TOPSHOP RIPPED JEANS UK8 / W26 L30
กาเกงยีนส์สกินนี่สีฟอกฟ้าอ่อน สีสวยมาก ใครชอบซีดๆ ชิคๆ อย่าพลาดค่ะ ใส่ครั้งสองครั้งเองค่ะ
สภาพสวยตามรูป ถ่ายมาให้ดูทุกองศาเลย (มีตำหนิที่เดียว เป็นรอยขาดปรุๆ เล็กๆ : ภาพที่ 2 ด้านขวา)
 FINAL SALE 1500-

TOPSHOP LEOPARD PRINT SKINNY JEANS UK8
กางเกงยีนส์สกินนี่ลายเสือ แบบคุณพลอยใส่ ของหายากสุด สภาพใหม่มาก ซื้อ 3500- ใส่ครั้งเดียว ตัวนี้ขายถูกล้ว งดต่อค่ะ

TOPSHOP Flag Shorts UK10
use like new
กางเกงยีนส์ลายธงชาติ usa. ใส่ครั้งสองครั้งค่ะ สภาพไม่มีตำหนิ ของจริงเป็นสียีนส์เข้มนะคะ ถ่ายรูปจ้าไปหน่อย ซื้อมา 2800-
 FINAL SALE 1800-

TOPSHOP HEART RIPPED DENIM SHORTS UK8
กางเกงยีนส์เอวสูง ของใหม่พถอดป้าย ราคาปรกติ 2800- รุ่นนี้หายากมากนะคะ และนิมยมมากในอังกฤษ ลดราคาสุดท้ายเลยค่ะ ถูกมาก

TOPSHOP SHORTS UK10
กางเกงขาสั้นลายม้าลาย ผ้ายืดได้นิดหน่อย เอว 26 ยืดได้ถึง 28 ซื้อมา 2500- ใส่ไปผับ 1 ครั้งคร๊า สภาพใหม่ค่ะ ถูกแล้ว งดต่อ

TOPSHOP PEACH PLEAT DRESS UK6
เดรสอัดพลีทแบบน้องเต้ยใส่ เป็นของใหม่พร้อมป้ายกระดาษค่ะ สภาพ 100% ซื้อมา 3500- ขายขาดทุนแล้ว งดต่อ

TOPSHOP POLKA DOT SKIRT DRESS
UK8
UK10
UK12
new without tag
เดรสตัดต่อกระโปรงลายจุด แบบคุณพลอยใส่ ของหายากมากค่ะ รุ่นนี้ฮิตมากๆ ราคาปรกติ 3590- ขายต่ำกว่าป้าย งดต่อ
 FINAL SALE 3000-

TOPSHOP SPOT DIAMANTE MESH SKIRT UK10
กระโปรงประดับเพชร ของใหม่ซักเก็บ สภาพไม่ต่างจากของใหม่ป้ายห้อย ซื้อมาแพงมากๆ

TOPSHOPCream flower crochet insert dress UK8
เดรสสีขาวครีม ซื้อมาสามพันกว่า ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ของจริงสีเหมือนภาพจากเว็บ งดต่อรองงงงงงงงงงง

TOPSHOP RED STRIPE DRESS
UK8
UK14
เดรสทรงบอดี้คอน เป็นผ้ายืดไม่บาง ผ้านิ่มแล้วยืดได้มากค่ะ บบเดียวกับที่คุณชมพู่ใส่ ทั้งสองตัวสภาพดีมาก ขายถูกแล้ว งดต่อ
 FINAL SALE 1800-

TOPSHOP LILY PRINT SHORTS UK8
กางเกงลายดอก ตัวฮิต หายากมาก ใส่ไปสองครั้ง แป๊บๆ ค่ะ สภาพดีมาก

TOPSHOP FLORAL PLAYSUIT UK10
เพลสูทลายดอก เว้าหลัง สวยมาก หายากมาก ซื้อมา 4500- ใส่ไปครั้งสองครั้งค่ะ สภาพใหม่ ไม่มีตำหนิตัวนี้งดต่อ

TOPSHOP PARIS DRESS
UK6
UK12
เดรสลายปารีส แบบคุณเป้ยใส่ ทั้งสองตัวสภาพดีมากค่ะ ไม่มีตำหนิ หายากแล้วนะคะ งดต่อๆ

Topshop Daisy Chain Crochet Shif Dress
เดรสลูกไม้โชว์เอว แบบคุณเต้ย คุณเป้ย ของหายากมาก สุดฮิต พร้อมส่งไม่ต้องรอพรีนะคะ คุ้มมากๆ (งดต่อรอง)
UK8 ความยาวปรกติ ของใหม่ป้ายห้อย   FINAL SALE 3500-
UK8 petite ของใหม่ถอดป้ายกระดาษ   FINAL SALE 3500-
UK12 use one ไม่มีตำหนิค่ะ ใหม่มาก   FINAL SALE 3000-

TOPSHOP STUD SHORTS UK12
เดรสลายเสือบ่าเดียว แบบคุณพลอยใส่ ของหายากหมดจาก shop ตัวนี้เป็นมือสองค่ะ สภาพใหม่มาก ไม่มีตำหนิเลย
FINAL SALE
2800-

TOPSHOP MOTO DENIM PLAYSUIT UK8
เพลสูทยีนส์ขาสั้น สีเข้มสวย ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ ของหายากหมดจาก shop แล้วนะคะ ขายถูกกว่าที่ซื้อมา

TOPSHOP LACE TRIM BODYCON DRESS
UK6
UK8
เดรสลูกไม้ทรงบอดี้คอนสีแดงสวย ของจริงสีคล้ายที่นางแบบใส่ สีแดงสวยแต่สีดรอปลงหน่อย ปรกติ 3500-

TOPSHOP LACE TRIM BODYCON DRESS UK8เดรสลูกไม้ทรงบอดี้คอนสีขาวครีม สวยมาก ของใหม่ค่ะ พรีมาไม่เคยใส่ แต่ป้าย topshop ที่คอเสื้อถูกตัดไปบางส่วน (ตัดออกพอเป็นตำหนิเท่านั้น)

มีป้ายที่กระโปรงตามปรกติ พรีมา 3500- ขายเท่ามือสอง ใครได้ไปถือว่าสุดคุ้มค่ะงดต่อรองเด็ดขาด

UK8 UK12 UK14

เสื้อสายเดี่ยวโครเซ็ต ของใหม่ถอดป้ายกระดาษค่ะ หายากมาก เหลือแค่นี้แล้ว ราคาปรกติ 4500- (งดต่อแล้วนะคะ)

TOPSHOP DENIM CORSET TOP UK10
สื้อสายเดี่ยวโครเซ็ตยีนส์ ของใหม่ซักเก็บ ซื้อมาไม่เคยใส่เลยค่ะ ราคานี้งดต่อแล้วนะคะ ของหายากมาก ถูกแล้วค่ะ

TOPSHOP CORSET TOP UK8
เสื้อสายเดี่ยวสไตร์โครเซ็ต แบบคุณชมพู่ใส่แต่เป็นคนละสี สภาพดีมากค่ะ แต่สายตรงเอว 2 ข้างเป็นขุยหน่อยๆ
  INAL SALE 1500-

TOPSHOP CORSET TOP
UK8
UK10
เสื้อสายเดี่ยวสไตร์โครเซ็ต แบบคุณชมพู่ใส่ เป็นของใหม่นะคะ แต่เอาไปซักแล้ว (ไม่ได้รีดเลยยับหน่อย) ไม่เคยใช้งาน สภาพ 100%
  FINAL SALE1800-

ELY SOLD OUT EVERYWHERE!!!! หายาก
  SALE2500-

TOPSHOP DITSY CORSET TOP UK8
เสื้อสายเดี่ยวโครเซ็ต ของใหม่ตัดป้ายกระดาษออก ซื้อสามพันกว่า หมดแล้วจากทุกๆ ที่นะคะ รับรองว่าสวยเริด ไม่มีซ้ำใคร

TOPSHOP STRIPED CORSET TOP UK8
เสื้อสายเดี่ยวของใหม่ตัดป้ายกระดาษ ซื้อมาใส่ไมได้ค่ะ สภาพใหม่เหมือนออกจาก shop อก 30-32

TOPSHOP Pink Sweetheart Lace Bodycon Dress UK6
New with tags
เดรสลูกไม้ทรงบอดี้คอน แบบคุณพลอย ชวพรใส่ ของใหม่ป้ายห้อย ราคาปรกติ 3500- นะคะ ขายขาดทุน งดต่อรอง
 FINAL SALE2800-

TOPSHOP FLORAL PLAYSUIT UK8
เพลสูทขาสั้นลายดอก แบบเกาะอก ทรงและแบบเดียวกับที่คุณชมพู่ใส่ แต่คนละสี ซื้อมา 3500-ใส่ไปครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่มาก งดต่อ

TOP UK8
เสื้อสายเดี่ยว ของใหม่ตัดป้ายกระดาษ พรีมาจากคุณจีน ใน sbn นี่แหล่ะค่ะ 1999- ไม่เคยใส่สักครั้ง ของดต่อ
 1500-

TOPSHOP SPOT HALTRT PLAYSUIT UK8
เพลสูทขาสั้นลายจุด ใส่แล้วน่ารักมากกกกกกกก ซื้อมาสามพันกว่า ใส่ไปเที่ยวครั้งเดียวค่ะ สภาพใหม่ ของดต่อ

H&M SHOCKING PINK DENIM DRESS UK8
เดรสยีนส์สีชมพู ซื้อมาไม่เคยใส่เลยค่ะ สภาพใหม่เอี่ยม หายากมาก งดต่อๆๆๆๆ (เหมือนที่นางแบบใส่ แต่คนละสี / เครดิต lookbook)

Topshop Daisy Chain Crochet Shift UK8
เดรสลูกไม้โชว์เอว แบบคุณเต้ย คุณเป้ย ของใหม่ห้อยป้ายกระดาษ ราคาเต็ม 65 ปอนด์ ปรกติ 4500- sale!!

TOPSHOP BLUE POLKA DOT DENIM SHORTS UK8
กางเกงยีนส์ฟ้าจุดขาว ของใหม่ป้ายห้อย ของหายากหมดจาก shop ค่ะ ปรกติ 2800- เอว 26 สะโพก 34

TOPSHOP BEADED SHRUG
เสื้อลายคลื่นแบบคุณชมพู่ หายากมากค่ะ ปรกติ 4500- นะคะ (ที่อื่นขายกัน 4500- ฟันธง!!) งดต่อรอง
UK6 new without tag  FINAL SALE 3500-
UK10 new without tag .
UK12 มือสอง สภาพ 90% . FINAL SALE 2000-

TOPSHOP itted Beaded Stud Jacket UK8
เสื้อคลุมหมุด ใส่คลุมครั้งเดียวเองค่ะ สภาพใหม่ยิ่งกว่าใหม่ ขายขาดทุน งดต่อแล้วนะคะ (ที่อื่นขายกัน 7000- ขึ้นเลยค่ะ มดขายถูกสุด)
 FINAL SALE 7000-

เสื้อคาดิแกนปักเลื่อมวงกลม เป็นงานแฮนเมคค่ะ ของใหม่ป้ายห้อย ซื้อมาแพงมากกกกกกกก ขายถูกที่สุด
 FINAL SALE 4500-

TOPSHOP PREMIUM STRIPE BLAZER UK8
เสื้อคลุมลายทาง ขาว-แดง หายากมากๆใส่คลุมไม่นาน ไม่เกิน 3 ครั้ง สภาพใหม่เอี่ยมค่ะ ลดราคาลงจาก 4500- งดต่อเด็ดขาด

Topshop leopard bow tier t-shirt dress UK6
เดรสลายโบว์-ลายเสือ หายากมากๆ สุดคุ้ม ปรกติ 3500 งดต่อค่ะ ขายถูกมาก ขาดทุนแล้ว

TOPSHOP FLORAL SEQUIN CROP TOP
เสื้อเลื่อมแบบลินเซย์ ราคาปรกติ 2500- ของหายากแล้วค่ะ หมดจาก shop นานแล้ว

alice MCCALL fot TOPSHOP DRESS
UK8
UK14
เดรสบ่าเดียว แบบคุณพอลล่า คุณนุ่นใส่ ที่อื่นขายไม่ต่ำกว่า 4500- มดขายถูกที่สุดแล้วค่ะ ทั้งสองตัวสภาพไร้ตำหนิ

TOPSHOP MOTO INDIGO DENIM LONG LEG PLAYSUIT UK8
เพลสูทยีนส์ขายาว ของหายาก หมดจาก shop ไปแล้วค่ะ ซื้อมาไม่เคยใส่ ราคานี้งดต่อรอง! เพราะลดจากราคาที่ซื้อมา 4500- แล้วค่ะ

เพลสูทเลื่อมทั้งตัว แบบคุณเป้ยใส่ ซื้อมา 3250- สภาพใหม่มาก ลดราคาจากที่เคยขาย 2000- แล้วนะคะ งดต่ออีก

TOPSHOP ROSE DENIM PLAYSUIT UK8
เพลสูทยีนส์ลายกุหลาบ ซือมา 3500- เป็นของใหม่ซักเก็บค่ะ ลองใส่ถ่ายรูปนี้เท่านั้น

TOPSHOP Embroidered One Shoulder Dress
เดรสลูกไม้บ่าเดียว สีขาวครีม งามมากกก ของใหม่ตัดป้ายกระดาษ ซื้อมา 3500- ไม่เคยใส่ ขายขาดทุน
UK6 new without tag
UK6 useeee like new

TOPSHOP Peter Pan Collar Lace Dress UK6
เดรสลูกไม้คอบัว สีแดง ของหายากมาก ของพร้อมส่งไม่ต้องรอพรี ราคาปรกติ 3500- นะคะ

TOPSHOP SCALLOP PROM SKIRT DRESS UK8
เดรสผ้าแก้วทั้งตัว สีสดสวย ซื้อมาใส่ไปงานแต่ง 1 ครั้งเท่านั้น ที่ shop ขาย $135

TOPSHOP MOTO ROSE PRINT PLAYSUIT
เพลสูทยีนส์ขาสั้น ของหายากมาก เหลือตัวสุดท้าย หมดแล้วหมดเลยค่ะ รุ่นนี้หายากมากๆ
 FINAL SALE ลดอีก ลดครั้งสุดท้ายค่ะ ขาดทุนแล้ว 2900-

Topshop Heart Frill Bodice Dress UK8

เดรสเกาะอก ของหายากหมดจาก shop ปรกติ 3500- ขายขาดทุนแล้วคร๊า ราคาถูกกว่าพรีออเดอร์อีก ลดครั้งสุดท้าย งดต่อ

TOPSHOP CROSS BACK BODYCON DRESS UK8
เดรสลายทาง ครีม-กรมท่า สวยมากค่ะ ของหมดจาก shop ไปแล้วนะคะ ราคาปรกติ 3250- ลดครั้งสุดท้าย งดต่อ

ASOS PETITE Exclusive Printed Playsuit UK8
เพลสูทลายดอก แบบเกาะอก มีสายให้ ด้านหลังสม๊อคอย่างดี ซื้อมา 3000- กว่า ใส่ไปเที่ยว 1 ครั้งคร๊า สภาพใหม่สุดๆ

TOPSHOP CROSS BACK BODYCON DRESS

UK6 ใหม่ป้ายห้อย
UK8 ใหม่ตัดป้ายกระดาษ (ใหม่ 100%)
เดรสทรงบอดี้คอน สายไขว้ ของใหม่ค่ะ พร้อมส่งไม่ต้องรอพรี ปรกติ 3500- ราคานี้ถูกสุดใน sbn ของหายาหทดจาก shop

Miss Selfridge heart denim dress UK8
เด รสยีนส์ลายหัวใจ ของใหม่ป้ายห้อย ซื้อมา 3500- ไม่มีโอกาสใส่เลย ของหายากมากค่ะ สวยมากกกก(เคยลงขายในราคา 3500- เท่าที่ซื้อมา แต่เสียดายเลยเก็บ วันนี้ร้อนเงิน ยอมขาดทุน)

TOPSHOP LIP KISS DRESS = LIMITED EDITION UK8
เดรสลายคีส ของใหม่ซักเก็บค่ะ ซื้อมาใส่ไม่ได้ ของหายากมากนะคะ ราคาปรกติ 3250- ลดราคาครั้งสุดท้าย งดต่อเด็ดขาดค่ะ

TOPSHOP PINK POLKA DOT DRESS UK8
เดรสเกาะอกลายจุด แบบคุณแพนเค้กใส่ ของใหม่ แต่ถูกตัดป้ายออกตามภาพ ซื้อมา 2800- ลดราคาครั้งสุดท้าย งดต่อเด็ดขาดค่ะ

TOPSHOP PINK POLKA DOT DRESS UK8
เดรสเกาะอกลายจุด แบบคุณแพนเค้กใส่ ของใหม่ป้ายห้อยยยยยยยยยยยยย ปรติ 3250-

TOPSHOP SPOT DENIM DRESS UK6
เดรสเชิ๊ตยีนส์ หาหายากค่ะ มีสองตัว สภาพใหม่ทั้งคู่ ราคาป้า่ย 90 ดอลล่าค่ะ (เกือบ 3500-)
UK6 ของใหม่ซักเก็บ 1 ตัว  FINAL SALE 2000-
UK6 use one สภาพใหม่  FINAL SALE 1500-

TOPSHOP FLORAL DENIM DRESS
UK6
UK8
เดรสเกาะอกทรงบอดี้คอน ราคาปรกติ 3500- ของใหม่ หายากค่ะ

TOPSHOP ROSE DENIM BODYCON SKIRT UK8
กระโปรงยีนส์ลายหุหลาบ ซื้อมาใส่ครั้งเดียว สภาพใหม่ค่ะ เป็นยีนส์ยืด ทรงสวยมากกก

เพล สูทขาสั้นของใหม่ตัดป้ายกระดาษ ซื้อมา 3000- กว่า ไม่เคยใส่ ไม่เคยซัก กลิ่นใหม่ สภาพใหม่ 100%ใสออกมาทรงเดียวกับที่นางแบบใส่เลยค่ะ แต่คนละลาย (เครดิต lookbook) พร้อมส่ง

TOPSHOP RICHARD NICOLL DENIM DRESS UK8
เดรสยีนส์ลายทาง แบรนด์นี้แพงมากกกกก นู๊ด-ชมพู แยกเป็น 2 ชิ้นได้ เป็นของใหม่ซักเก็บนะคะ (ทำป้ายกระดาษหายไปแล้ว)
 FINAL SALE 4000-

TOPSHOP RICHARD NICOLL DENIM DRESSUK8
เดรสยีนส์ ของใหม่ตัดป้ายกระดาษ น่ารักมากๆ พรีมา 4500- ของหายากมากค่ะ ขายขาดทุน

ASOS Rare Ruffle Zip Front Bandeau Dress £65 UK6
เดรสเกาะอก ระบายเลเยอร์น่ารักมากๆ สีเหลืองเลมอนสวยมาก ราคาเต็มเกือบ 4500- งดต่อรอง

ขอบคุณมากค่ะ

[HR][/HR]
minyada
[HR][/HR]

[SIZE=7]ลด 1000- แค่โซนนี้นะคะ
[SIZE=7]งดต่อรองแล้วคร๊า ถูกแล้ว

ค่าส่งต้องบวก 30- : ส่งลงทะเบียน / 50- : ส่ง ems

--- ไม่รับจองใดๆ CF แล้วเงียบ ไม่เก็บรอนะคะ
--- CF แล้ว CC ได้ค่ะ ขอให้บอก

---
มล์
minyada-mod@hotmail.com
--- ไม่รับคืน-เปลี่ยน สินค้านะคะ นอกจากมีตำหนิซึ่งแม่ค้าไม่เห็นเอง กรณีนี้สามารถตกลงกันได้
[SIZE=7]
--- CF หรือสอบถาม โทรมาจะรวดเร็วกว่าคร๊า 080-0371-973/ มดค่ะ

[HR][/HR]

TOPSHOP BODYCON SKIRT UK8
กระโปรงบอดี้คอนลายทาง ครีม-กรมท่า ไม่สองสามครั้ง ซื้อมา 2500- สภาพยังใหม่ๆ ขายถูกเลยค่ะ (ของหายาก ฮิตมากขอบอก)
  FINAL SALE 1000-

TOPSHOP ROSE PRINT CORSET TOP UK8
เสื้อสายเดี่ยวโครเซ็ตลายกุหลาบ สภาพใหม่ค่ะ ใส่แป๊บๆ สองครั้ง สภาพใหม่ (ปรกติขายต่อที่ 1500- นะคะ)

TOPSHOP NUDE SEQUIN CROP TOP UK8
เสื้อเลื่อมสีนู๊ด ซื้อมาใส่ครั้งเดียวค่ะ สภาพดีมาก rare item หายากมาก สภาพใหม่ (ปรกติขายต่อที่ 1500-)

TOPSHOP MOTO ROSE PRINT DENIM SHORTS UK8
กางเกงยีนส์ลายกุหลาบ ใส่ครั้งเดียว สภาพใหม่ สวยมากกกกกกก ของหายากแล้วนะคะ ลดราค่าสุดท้าย งดต่อ

CPS FLORAL LACE SHORTS SZ S
กางเกงลูกไม้เอวสูง ผ้าหนานิ่มค่ะ ของใหม่ป้ายห้อย ของจริงสีฟ้าสว่างสดสวยเหมือนรูปเล็ก ราคาป้าย 1590-

H&M SHORTS UK10
กางเกงเอวสูง ของใหม่ตัดป้ายกระดาษ เอว 27-28 สะโพก 36 ค่ะ ของจริงผ้าหนา ตัดเย็บดีมาก (ไม่รวมเข็มขัด)

TOPSHOP FLORAL SEQUIN CROP TOP UK8
เสื้อปักเลื่อมแบบลินเซย์ใส่ ซื้อมา 2500- ใส่ไปครั้งเดียว สภาพใหม่มากค่ะ (ปรกติมดขายต่อที่ 1500- นะเนี่ย)

[IMG]http://www.avenue7.com/MakeThumbnail/400/400/ProductImages/GoodsPickedByShoppers/129075099639569282avenue7%20product[D]jpg[/IMG][IMG]http://www.avenue7.com/MakeThumbnail/400/400/ProductImages/GoodsPickedByShoppers/129075099639569282avenue7%20product[D]jpg[/IMG]
TOPSHOP PUFF BLACK BODYCON DRESS UK8
เดรสผ้ายืด ไหล่พองๆ ผ้ายืดได้มากและทิ้งตัว ใส่สบายค่ะ สภาพใหม่สุดๆ

TOPSHOP SKIRT UK10
กระโปรงสีเงิน-น้ำเงินเข้ม ของใหม่ซักเก็บ เอว 28 ค่ะ ทรงเดียวกันกับภาพที่นางแบบใส่ แต่คนละสี
อ้างอิง :   FINAL SALE 1000-

TopShop Vintage Prom Dress UK12
เดรสสีน้ำเงินเข้ม ราคาเต็ม 50 ปอนด์ ตัวนี้ตะเข็บด้านหลังเป็นตามภาพ ตำหนิน้อยมากมองแทบไม่เห็นค่ะ
ใน sbn มีคนขายราคาต่ำสุดที่ 1900- นะคะ ลองหาดูได้เลย (ตัวนี้ฮิตมากเลย ดาราฮอลลีวูดใส่กันหลายนาง)

http://www.fullcircleuk.com/Skirts-DEPTY81/FULL CIRCLE PINK COTTON CORSET BODYCON SKIRT UK10

New without tags กระโปรงผ้าคล้ายยีนส์ ของใหม่ป้ายห้อยค่ะ บ้าซื้อมาแต่สีชมพู แต่ใส่ไม่ทัน ของจริงสวยมาก ปรกติ 2500-

TOPSHOP SHOCKING INK SKIRT UK8

กระโปรงทรงทิวลิป เป็นเอวสูงนะคะ ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ ราคา shop
$60สภาพใหม่มาก ไม่มีตำหนิ

sleeping pills
กระโปรงบอดี้คอนซิปหน้า หรือจะใส่แบบเอาซิปไว้ด้านหลังก้ได้ค่ะ ซื้อจากแม่ค้าในนี้ ขายเท่าที่ได้มา งดต่อ

ASOS Bow Back Skater Dress UK8เดรสโบว์หลัง ใส่ครั้งเดียว สภาพใหม่เลยค่ะ รายละเอียดจากเว็บ
http://www.asos.com/Asos/Asos-Bow-Back-Skater-Dress/Prod/pgeproduct.aspx?iid=987652

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3