>>>> สอบถามเกี่ยวกับ code ของกระเป๋าสีgraphite หน่อยคะ <<<<
โดย rin_b
rin_b
คือว่าเมื่อหลายวันก่อน ได้ซื้อกระเป๋าlc Eiffel tower Mหูสั้น จากในนี้มาค่ะ
พอของมาถึงแล้วลองสะพายดู แล้วมันไม่เข้ากับเราอ่ะ
เราเลยมาขายเพื่อจะเอาไปซื้อหูยาว
แล้วมีพี่คนนึง(ขอบคุณพี่มาก)บอกว่าโค้ดมันไม่ตรงกับสี เราก็แบบ จริงเหรอเนี้ย เอาไงดี เครียดT^T
[IMG] [/IMG]
น้องปรุ
ลองดูกระเป๋าตัวเอง Code ลงท้าย 897 ค่ะ

ขออนุญาตเอารูปลงให้ดูนะคะ เป็นไซส์ s หูยาว **ไม่ได้มีเจตนาขายของในกระทู้นี้นะคะ**

code สี graphite

darkrise002
ขอบคุณgoldclub slotดูบอลออนไลน์slot
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3