*~~ TM :: RAYBAN แท้ 100% ถูกกว่าช็อป...อันแรก อันเดียวเท่านั้นค่ะ...สอบถามต่อรองได้จ้า ~~*
โดย chompoo_panda
chompoo_panda
รายละเอียดจ้า

สามารถติดต่อแม่ค้าได้ 3 ช่องทางนะคะ
[INDENT]- Tel. 080-0614885 (ชมพู่ค่ะ)[/INDENT]
[INDENT]- E-mail. [email]chompoo-panda@hotmail.com
[/email]
[/INDENT]
[INDENT]- PM[/INDENT]
บัญชีในการโอนเงิน เป็นสาขาในกรุงเทพทั้งหมดค่ะ
[INDENT]- ธนาคารกรุงไทย[/INDENT]
[INDENT]- ธนาคารไทยพาณิชย์[/INDENT]

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

RAYBAN : รหัส RB8041-086 Titanium 58 mm. 5,300 Baht.

*** รับประกันของแท้ 100% สามารถนำเข้าห้อง Catch Fake ได้โดยไม่ต้องขออนุญาติค่ะ ***
*** เนื่องจากกิเลสพุ่ง อยากมี Rayban ไว้ครอบครองซักอัน เลยรีบซื้อ...กลับมาลองอีกทีรู้สึกไม่ถูกใจเท่าไหร่ >.< ***
*** ผ่านการลอง ส่องกระจก และหมุนไปหมุนมา 2-3 รอบเท่านั้น^^...และยังไม่ผ่านการดัดใดๆทั้งสิ้นค่ะ ***

Rayban Aviator RB8041-086 Titanium ตัวนี้เป็นเลนส์ G-15 ซึ่งถือเป็นเลนส์สร้างชื่อให้ Rayban ส่วนกรอบทำจาก Titanium
ทำให้มีน้ำหนักเบา สวมใส่สบายค่ะ ในเซตจะประกอบด้วย

[INDENT]- กล่องกระดาษสีเทา[/INDENT]
[INDENT]- ซองหนังใส่แว่น[/INDENT]
[INDENT]- ผ้าสำหรับเช็ดแว่น[/INDENT]
[INDENT]- คู่มือการใช้งาน Rayban[/INDENT]
*** จัดส่งฟรีแบบ EMS ค่ะ ***

ต้องการดูรูปส่วนไหนเพิ่มเติมบอกได้เลยนะคะ สอบถามเพิ่มเติมได้จ้า....

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

Thanks SBN ka ^^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3