MILIN…Topshop….Lyn Around….Coach….Jaspal….Ligne….Giordano Size M-L เข้ามาเลยค่ะ
โดย beebear
beebear

กติกานะคะ

CF แล้วกรุณาอย่า CC นะคะ รบกวนเห็นใจแม่ค้าบ้างที่เสียโอกาสขาย
ขออนุญาตให้สิทธิ์คนที่ไม่ต่อราคาและคนที่โอนเงินก่อนนะคะ
CF แล้วกรุณาโอนภายใน 1-2 วันนะคะ
โอนเงินแล้ว จะรีบจัดส่งสินค้าให้เร็วที่สุดค่ะ

ติดต่อได้ทาง pm , e-mail : [email]buzzlingbee@yahoo.com[/email] 081-300-5022 ไม่ซื้อไม่ว่าโทรมาคุยได้ แม่ค้าใจดี ไม่เหวี่ยงไม่วีนค่ะ

ของทั้งหมดเป็นของแม่ค้าใช้เองค่ะ ของใหม่ถ้าบอกใหม่ก็คือใหม่จริง อาจจะแกะป้ายออกแล้วบ้าง เพราะเป็นคนชอบแกะป้ายออกค่ะ แม้แต่แค่ตอนลอง มันรำคาญ ถ้าเป็น USED เอาแต่ของที่สภาพดี ใส่ไม่เกิน 2-3 ครั้งมาขาย แม่ค้าบ้าซื้อเสื้อผ้าแล้วก็ใส่ไม่ทัน เลยต้องเอาออกมาขายบ้าง ดังนั้นหลายๆตัวที่สภาพดีขนาดนี้ราคาถูกกว่าของใหม่เป็นครึ่งๆ ได้ไปแสนคุ้มค่ะ ของที่ใส่เกินกว่านั้นหรือสภาพเริ่มแย่ ไม่เอามาขายค่ะ สินค้าทุกอย่างไม่มีหมกเม็ดขาย ขอดูรูปเพิ่มได้ทุกซอกทุกมุมเท่าที่ถ่ายได้ค่ะ

[SIZE=7]

พร้อมส่งทุกชิ้น

[SIZE=7]Coach

รูปหมู่

Coach Collection Beach Shell ใครจะไปทะเล สะพายใบนี้ไปเลยค่ะ ชิคมาก

กระเป๋าทรง Tote Collection Beach Shell เป็นผ้า ราคาป้าย เก้าพันกว่าบาท Sale 7800

กระเป๋าสตางค์ยาว Sale 3250

กระเป๋าสตางค์สั้น 2700

กระเป๋าใส่เหรียญ 2450 Sale 2200

พวงกุญแจใส่เหรียญ ป้ายชื่อ ใบละ 2000 Sale 1850

Tag ป้ายใส่บัตรพนักงาน มีสองสี เบจกับดำ ใบละ 1550

NWOT Milin Scratch Top Size US2 ใหม่มาก ไม่เคยใส่ 2,000

NWT Milin Charlotte pants size US8 SOLD

NWT H&M Dress UK38-40 Sale 990

Topshop NWOT เสื้อสายเดี่ยว ทรงปล่อยๆ หน้าลายหลังดำ size UK10 Sale 350

Lyn Around NWOT size L เสื้อแขนกุดซิปหน้า สภาพใหม่ ไม่เคยใส่ Sold

Lyn Around NWOT size L เดรสสีดำ คาดเทาตรงกระโปรง ตัวดังอีกตัวของ lyn around ของก๊อปออกมาเพียบ สวยยังไงก็ไม่เท่า สภาพใหม่ ไม่เคยใส่ ราคาเต็มพันปลายๆเลยค่ะ จัดให้ถูกๆ 790

ราคานี้สำหรับของแท้สภาพใหม่ๆหาไม่ได้แล้วนะคะ ขายขาดทุนสุดฤทธิ๋

Lyn Around USED size L เสื้อแขนกุดสี Lavender ตัวนี้ดีไซน์น่ารักมากค่ะ ใส่แค่ 2 ครั้งสภาพดีไม่มีตำหนิ 890 Sale 430

Jaspal USED like new size L เดรสลายดอก สภาพดีมาก ตัวนี้ไม่ใหญ่มากนะคะ คนใส่ M ใส่ได้ ใส่ออกมาหวานแหวว ตัวนี้เชียร์ค่ะทั้งแบบทั้งลายน่ารักมาก ขายถูกๆ 550

Jaspal USED like new size L เดรสลายดอกกระโปรงเขียว ตัวนี้ใส่หนเดียวเองค่ะ สภาพยังเพอร์เฟค ตัวนี้ไม่ใหญ่มากนะคะ คนใส่ M ใส่ได้ ใส่ออกมาน่ารักมาก ขายถูกๆ 550

Jaspal USED like new size L เดรสเสื้อขาวกระโปรงกากี ตัวนี้ทรงหลวมๆกุ๊นยางยืดตรงเอวช่วงล่าง คาดเข็มขัดแล้วสวยมาก ใส่ไปทำงานได้ ขาย 550

CPS USED 1 time only Size L ตัวนี้สวยมาก ผ้ายืดเนื้อดีค่ะ สีสันสดใสแบบรูปเลย ไม่ต้องบรรยายความสวยเลย ใส่ไปไหนเด่นมาแต่ไกล ขาย 370

GAP USED 1 time only Size M ตัวนี้ได้มาจากอเมริกาค่ะ ทรงปล่อยๆใส่สบายมาก คนตัวใหญ่ใส่ได้สบายเลยค่ะ ขายถูกๆแค่ 390

Giordano USED like new size L เสื้อยืด ใส่เพียงครั้งเดียว สภาพเหมือนใหม่ ไม่ยืดไม่ย้วยใดๆทั้งสิ้น ผ้ายืดอย่างดี 350

Ligne เสื้อยืดพิมพ์ลายดอกสีฟ้า size XL มีสองตัวสองแบบ ใส่ไปแค่ครั้งเดียว สภาพดีมาก ซื้อมาจากในห้างพันกว่าๆ ขายถูกๆแค่ตัวละ 550 ได้ไปนี่คุ้มสุดคุ้ม รับทั้งสองตัวเหลือ 1000 ถ้วนๆค่ะ

USED เสื้อยืดตัวยาว G200 สีดำ ผ้ายืดเบาเนื้อดี คอวี เรียบหรูค่ะ ใส่ไป 2-3 ครั้ง สภาพดีค่ะ ไม่ยืดไม่ย้วยใดๆทั้งสิ้น ราคาเต็มพันปลายๆ Sale490

ขอบคุณพื้นที่ SBN ค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3