รบกวนช่วยตรวจสอบ Mulberry baywater ให้หน่อยครับ
โดย thanawat_21
thanawat_21
รบกวนช่วยตรวจสอบ Mulberry baywater สี graphite (c165) ให้หน่อยครับ

1.พอดีพี่คนขายบอกไม่มีกุญแจให้มานะครับ
(ไม่แน่ใจว่าเป็นเพราะอะไร รบกวนผู้รู้ช่วยอธิบายหน่อยนะครับ แต่พี่คนขายบอกว่าซื้อมาจากอังกฤษนะครับ
แล้วถ้าหาซื้อได้ไหมครับราคาจะประมาณเท่าไหรครับ แล้วมันสำคัญไหมอะครับ ขอโทษนะครับผมไม่มีความรู้เรื่อง brandname เลยจริงๆ ครับ)

2.มีแต่ care book ไม่มี card number(ไม่ทราบว่ารุ่นนี้เป็นอย่องนี้หรือปล่าวครับ)

3.ช่วย confirm สินค้าให้หน่อยนะครับว่าเป็นของแท้หรือปล่าวครับ

4.ทำไมด้านในกระเป๋า รูปแบบซิปกระเป๋า ด้านในถึงไม่เหมือนในเว็บ mulberry ครับ
(ตามลิงค์นี้ครับ http://www.mulberry.com/#/storefront/c5481/5203)

5.ฐานกระเป๋าทำไมไม่มีหมุดรองรับอะครับ

พี่คนขายบอกเป็นสินค้ามือหนึ่งแน่นอนครับ มี ถุงdust และ care card (รุ่นนี้ไม่มีสายสะพายข้างเนอะ ไม่รู้จริงๆ นิหน่า :D อย่าหัวเราะนะครับ)

ขอบคุณแม่ค้าที่เข้าใจ(แถมยังยินดีที่จะส่งรูปให้ดูเพิ่มด้วยครับถ้าเพื่อนต้องการมุมไหนเพิ่มเติม)
และเพื่อนๆทุกคนที่ช่วยตรวจสอบให้นะครับ โดยเฉพาะสังคมดีๆ ใน SBN ครับ

ขอบคุณมากครับ
(ด้านล่างเป็นรูปจริงที่แม่ค้าส่งมาให้นะครับ) สรุปแล้วเพื่อนๆ ว่าตัวจริงสีนี้สวยไหมครับ อิ อิ นอกเรื่องนิดนึงนะครับ

ปล.ผิดพลาดประการใดช่วยตักเตือนชี้แนะด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

(16/08/2012 ผมลอง upload ผ่าน photobusket แล้วเอาลิงค์มาวาง ยังไงรบกวนเพื่อนๆ ช่วยดูอีกทีนะครับ ขอบคุณครับ)

angiebombshell
รูปไม่ขึ้นค่ะ
thanawat_21
Originally Posted by angiebombshell
รูปไม่ขึ้นค่ะ

รบกวนช่วยดูอีกทีนะครับ พอดีผม upload ผ่าน photobusket.com ครับ

ขอบคุณมากนะครับ

angiebombshell
ดูแปลกๆ ไม่น่าจะจริงอะค่ะ

ซิปด้านในก็ไม่ใช่ หมุดรองฐานก็ไม่มี

hardware ก็ไม่ใช่ทอง

ปกติเห็นแต่ทองนะ ไม่เคยเห็นเงิน

อาจจะเป็นรุ่นเก่า แต่อะไหล่เงาวับเลย ไม่น่าใช่

แม่กุญแจไรก็ไม่มี

อย่าเสี่ยงเลยค่ะ
milano_brand
................... ขอดูแท็กหมุดซิปดิสก์ภาพใหญ่ๆชัดๆทีครับ
yunajung
ไม่น่าจะจริงนะค่ะดูแปลกๆ
thanawat_21
ขอบคุณทุกๆ ความคิดเห็นมากนะครับ ยังไงเดี่ยวรอแม่ค้าส่งรูปเพิ่มมาให้ดูยังไงรบกวนเพื่อนๆ ฟันธงให้อีกทีนะครับ
ขอบคุณครับ:D
thanawat_21
รบกวนเพื่อนๆ ช่วยดูเพิ่มเติมให้หน่อยนะครับ
(เป็นรูปเพิ่มเติมมาจากแม่ค้าครับ ส่วนตัวผมเองไม่คิดว่าแม่ค้าจะขายของปลอมโดยเจตนานะครับ เพราะ แม่ค้าเองก็ให้ความร่วมมือในการติดต่อและส่งรูปเพิ่มเติมให้ตลอด แต่ก็อย่างที่เพื่อนๆ บอกครับว่ามันดูแปลกๆ ในบางจุดยังไง เพื่อนๆ คนไหนที่ expert รุ่นนี้รบกวนช่วยแสดงความเห็นหน่อยนะครับ)

ขอบคุณมากครับ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3