รบกวนด้วยครับ TM กับดาวหาย
โดย Johny
Johny
รบกวนด้วยนะครับ

เป็น TM รุ่นแรกตั้งแต่ปี 2007-2008
พอระหว่างช่วงที่เว็ป renovate ใหญ่ ก็หายไปเองอ่ะครับ
ไม่ทราบว่าผมต้องส่งเอกสารไปใหม่ไหม

ถ้าตอนนี้ account ผมขาดตัวไหนไป หรือให้ส่งใหม่ทั้งหมด รบกวนแจ้งได้เลยครับ
ยินดีส่งให้ใหม่ ไม่อยากสมัครซ้ำไปเองเลย เกรงจะเป็นการเพิ่มภาระให้ทีม admin ครับ

ขอบคุณมากๆ ที่ดูแลกันด้วยดี ตลอด 5ปี ที่ผ่านมาครับ

ขอบคุณมาก
Johny
ladiesdelightcorner
สวัสดีค่ะ
รบกวนทีม admin ช่วยตรวจสอบ account ให้ด้วยนะค่ะ
TM และ ดาวหายค่ะ ถ้าไปโพสกระทู้ใน siambrandname TM และ ดาวจะไม่หายอะค่ะ แต่เวลาไปโพสใน sbntown TM และดาวจะไม่มีเลยค่ะ
เข้าใจว่ายังไม่ได้อัพเดทอะค่ะ รบกวนทางทีม admin ช่วยเช็คให้ด้วยนะค่ะ ขอบคุณมากค่ะ

ladiesdelightcorner
Siambrandname Webmaster
หากต้องการให้ตรวจสอบแก้ไข เกี่ยวกับสถาณะ TM สามารถแจ้ง ปัญหาที่เกี่ยวข้องในแต่ละกรณี แจ้งได้ในกระทู้ที่เกี่ยวข้องกับกรณีนั้นๆ ได้ในห้อง
สอบถามและติดตามการสมัครเกี่ยวกับระบบ Trusted Member, >Click<

เพื่อความเข้าใจที่ถูกต้องต่อตัวสมาชิกเอง และทางผู้รับผิดชอบในแต่ละกรณีจะได้ดำเนินการตรวจสอบและแก้ไขต่อไป
ขอบคุณสมาชิกทุกคนที่เคารพต่อข้อตกลงในการอาศัยอยู่ร่วมกันและเลือกซื้อขายอย่างสุจริตใจในชุมชนแห่งนี้.
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3