^ TM : ลดราคาไม่แคร์สื่อ Mid Year Sale : TOPSHOP / Dorothy Perskin/ ASOS/ New LOOK / H & M มากมายคร้า ^^^
โดย ouiouina
ouiouina
[SIZE=7]สินค้าทุกชิ้น
ของแท้ จากยุโรป ซื้อเองกับมือ

ไม่ใช่ของตัดสต๊อกโรงงาน ลูกค้าที่เคยซื้อสินค้าป้ายแบรนด์ต่างๆ แต่ราคาถูกมากกๆๆๆ ขอบอกว่า เป็นสินค้าที่ไม่ผ่าน QC หรือเป็นสินค้ามีตำหนิ บางครั้งซื้อไปใส่ไม่สบาย เอ้..... ทำมัยไม่เหมือนชุดที่เคยซื้อในช๊อป ทั้งๆที่เป็นแบรนด์เดียวกันแป๊ะๆๆ ขอบอกว่าเป็นเพราะ Pattern ที่ผิดเพี้ยน แบรนด์จึงไม่สามารถนำมาลงช๊อปได้ค่ะ

มีทั้งมือสอง และมือหนึ่ง
ขายถูกๆ ขาดทุนแทบทุกตัว
(บางตัวขายถูกกว่าที่ของก๊อปอีกนะค่ะ )

สินค้าพร้อมส่งค่ะ

มีอย่างละตัวเท่านั้นค่ะ ไม่ได้ตั้งใจซื้อมาขาย
แต่ซื้อมาใส่เอง และฝากน้องสาวที่เมืองไทย

ขอให้สิทธิ์ กับลูกค้าที่โอนเป็นท่านแรกนะคะ

ขณะนี้ติดต่อทาง PM ได้ทางเดียวค่ะ
แม่ค้ายังอยู่ต่างประเทศนะคะ

(กำลังลงรูปถ่ายรวมๆค่ะ)

ขอเวลาโหลดรูป สินค้าจริง สักครู่ค่ะ

Teal ponte dress with v-neckline and 3/4 length sleeves. Length 96cm. 83% Polyester,14% Viscose,3% Elastane. Machine washable.

[SIZE=7]

NEW : 1400-
ตัวนี้ซื้อมา 79 euro ประมาณ 3200 บาท

size 8/36

ตัวนี้หรูมากแม่ค้าคอนเฟริ์ม ไม่ใช่สีดำ เป็นสีออกม่วงดำเม็ดมะปราง เขียนติดที่ยี่ห้อว่าเป็นสี Charcoal สวยมากกก ผ้าดีสุดๆ

Purple 50's circle dress

Was £42.00

Colour: purple

Purple cowl neck sparkle dress
Was £25.00

Colour: purple

[SIZE=7]
(ไม่รวมเข็มขัดนะคะ )

รุ่นเดียวกับที่ คุณโอ๋ ภัคจีรา ใส่ในรายการตีท้ายครัวเลยค่ะ

Fashion Union :Maxi dress
[SIZE=7]new : 1000-
size 8/36
ประมาณ size s-m

[SIZE=7]CLOSET NEW : 1190-

size 8/36

[SIZE=7]เดรสตัวนี้ ของ CLOSET
[SIZE=7]bland ดังอังกฤษ
[SIZE=7]ที่สาวๆวัยเริ่มทำงานทุกคนรู้จัก
[SIZE=7]สไตล์ เรียบหรู โก้ ปนหวาน
[SIZE=7]มีดีเทลทุกตัว

[SIZE=7]

NEW : 1190-

size 12/m
แต่ตัวไม่ใหญ่ค่ะ เพราะเป็นผ้าลื่นๆแนบตัว
ถ้าไซส์เล็กกว่านี้ใส่แล้วจะเน้นสะโพกและก้นค่ะ

ประดับเลื่อมที่บ่า เพิ่มความหรูหรา
จับเดรฟ ที่เอวเฉียงๆ
พลางสายตา และช่วยเก็บพุง
ผ้า วิสคอส นิ่มๆลื่นๆ ใส่สบาย
ตัวนี้ใส่แล้วหุ่นดีมากมายค่ะ
แม่ค้าเก็บไว้เองตัวนึง
ซื้อฝากน้องสาวตัวนึง แต่ชีไม่ชอบ
แม่ค้ารับประกันตัวนี้สวยสุดยอด

Burgundy pleat wrap over dress
Was £22.00

Colour: red
Item code: 59000423

[SIZE=7]

NEW : 650-

size s

เสื้ออัดพรีส น่ารักมาก
ปลายพริ้วๆ ใส่แล้วเรียบหรู

[SIZE=7]

Dorothy Perskin
เสื้อคลุม แขนปีกค้างคาว
เป็นแบบหน้าสั้น หลังยาว
ด้านหน้ามีระบาย ด้านหลังชายโค้ง
สาวๆ ที่นี่ ต้องมี เสื้อคลุมแบบนี้
ติดกระเป๋ากันทุกคน เพราะนำ้หนักเบา
ใส่เข้าได้กับชุดง่ายๆ เวลาอากาศเย็นๆ

ซื้อตอนเซลล์ เลยได้มาแบบ ถูกมากกกก
ไม่ใช่ของก๊อป หรือ ของตัดสต๊อค โรงงานนะคร้าาา

[SIZE=7]เสื้อคลุมมีแค่ลายละตัว
size xs
แต่เป็นเสื้อคลุมตัวปล่อยไม่เล็กค่ะ ใส่ได้ถึง M

[SIZE=7][SIZE=7]1000-[SIZE=7]

[SIZE=7]Dorothy Perskin

ลายนี้ สุดฮิต อินเทรนด์

[SIZE=7]new : 1000 -

Mocha corsage dress
Colour: mocha
Mocha dress with one long pleated sheer sleeve and corsage detail at shoulder. Length based on a size 12 is 78cm. 95% Viscose,5% Elastane. Hand wash only.
[SIZE=7]

เดรสไหล่เฉียง ที่ไม่เคยเอ้าท์
ตัวนี้แม่ค้าตั้งใจซื้อมาไว้ใส่ไปงาน
แต่เนื่องจากทาน นม ทาน เนย
เยอะไปนิด เลยใส่ไม่ได้แล้ว
สีเบจนำ้ตาลเหลือบทอง
ใส่แล้วขับผิวมาก ใส่สวยทุกสีผิว
แบบเรียบๆ แต่มีดีเทล ดอกไม้ที่ไหล่
จับจีบที่เอว ช่วยเน้นเอวคอด

Silver one shoulder frill dress with embellishmentdetail. 100% Viscose. Machine washable.
Black embellsihed neck dress
Was £42.00
Colour: black
[SIZE=7]

MARIKO

แบรนด์ญี่ปุ่น ที่มาดังที่อังกฤษค่ะ
เน้นแนวญี่ปุ่นผ้าก้อเป็นคล้ายผ้าไหมญี่ปุ่น กับผ้าไหมโปร่งๆ (เป็นเนื้อผ้าสองแบบ ต่างกัน ตรงแขนเป็นผ้าโปร่งๆ)
ชุดนี้ใส่แล้วเพรียวมากมาย

ดีเทล ปักหินรอบคอ มีอะไหล่ให้ด้วยค่ะ

ปักเลื่อมทั้งตัว ตัวนี้อลังการดาวล้านดวงมากมายคร้า
ตัวนี้ใครได้ไป รับรองดีใจ น้ำตาไหล
แม่ค้าตั้งใจซื้อมาไว้ใส่เอง แต่เหตุผลเดิม อ้วนจากสาวไซส์ s เป็นไซส์ little L ไปเรียบร้อย

[SIZE=7]NEW :1190-

รายละเอียด ตามนี้เลยค่ะ
[SIZE=7]Black sequin shrug

Black sequin detail shrug with long sleeves and one button at the front. Length 38cm. 100% Polyester. Hand wash only.

[SIZE=7]

[SIZE=7]

[SIZE=7]Vivi Boutique London
size s
299-

ลายดอกกุหลาบเล็กๆ สไตล์วินเทส อารมณ์หวานๆ

เดรสลายดอกใส่กับเลคกิ้ง แจ่มมาก(ตัวนี้ used ka) สภาพดีนะคะ
(ไม่รวมเข็มขัด)

rise Elite
size xs
new 550- ถูกสุดๆซื้อมาตอนเซลล์
sexyyyy มากกก ซับในสีนู้ดด เหมือนภาพ ทั้งตัว
มีฟองนำ้ รองทรง ตรงหน้าอก ไม่โป้ ไม่ต้องใส่ชุดชั้นในค่ะ

ZARA new

850-

ซื้อได้มาราคาถูก ตอนเซลล์กลางปี
ของแท้จาก shop ไม่ใช่ของก๊อปหรือตัดสต๊อกค่ะ

แบบสวยมาก ใส่แล้วน่ารักมาก
แม่ค้าซื้อมา สองตัวสีดำ และสีนำ้เงิน
ขอขายหนึ่งตัวค่ะ
แขนจับจีบ กระโปรงจีบด้านข้าง
มีริบบิ้นสีดำคาดเอว
เป็นผ้ายืด ไม่บาง
ขอยืมรูปด้วยนะค่ะ

[SIZE=7]asos ring

[SIZE=7]New : asos ring
[SIZE=7]550 บาท

dorothy perskin
size 6 UK/34
size s
เล็กสุดของยี่ห้อนี้ค่ะ

800-
มีเข็มขัดด้วยนะค่ะ คุ้มมากค่ะ

H & M (used ka) สภาพดีค่ะ
size M
เป็นรุ่นเดียวกัน
กับรูปด้านล่าง
แต่ของเราเป็นสีส้ม Tangerine สวยๆๆๆ

[SIZE=7]290-

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3