◆ ◇ ◆ รบกวนตรวจสอบ GUCCI กับ COACH สองใบนี้ให้หน่อยคะ พอดีลูกค้าอยากได้ความสบายใจจ้า ◆ ◇ ◆
โดย 3dlism
3dlism

ฝากดูกระเป๋า 2 ใบนี้หน่อยคะ พอดีลูกค้าจะซื้อไป แต่ไม่มั่นใจจ้า
อยากให้เพื่อน ๆ ช่วยดูให้ทีนะค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่า ^^

GUCCI SHOPPING BAG SILVER COLOR

------------------------------------------------------------------------ ♥♥

Coach 15142 Signature SP Stripe Patent Leather Tote Bag Raspberry Pink

------------------------------------------------------------------------ ♥♥

[INDENT]

ขอบคุณพื้นที่ดีๆ แหล่งนี้เสมอ สยามแบรนด์เนม ♥
[/INDENT]

digital_blizzard
Gucci แท้ชัดเจนครับ แม้รูปจะเล็กก็ตาม ;)

ส่วน Coach ไม่ถนัด รอผู้รู้มาตอบครับ
Pirates
แท้ทั้งสองใบครับ
milano_brand
แท้2ครับ...
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3