COLLECTION เสื้อผ้าออกใหม่ของร้าน สำหรับเดือนสิงหาค่ะ เน้นเดรสสวยๆหวานๆ พร้อมส่งทุกชิ้นน้า
โดย azzuri
azzuri

http://www.facebook.com/thedresstiny

ตามไปดูกันได้นะคะ ร้านน้องใหม่ขึ้นคอลเลคชั่นที่ 3 แล้วจ้า
azzuri
เปิดตัวด้วยไอเทมฮอตค่ะ
เดรสสีเบจอ่อนๆ มีลูกเล่นที่เสื้อคลุม สามารถถอดได้ค่ะ (ซ่อนกระดุมออปชั่นถอดใส่ใต้ปกเสื้อ)
ซับช่วงกระโปรง กระโปรงจับจีบไม่สั้นมากสามารถใส่ไปทำงานได้จ้า ชิฟฟอนทั้งตัว น่ารักมวากกกก
azzuri
ถอดตัวคลุมก็เปนเช่นนี้จ้า
azzuri
เดรสตะเบงมาน ผ้ายืดหยุ่นทิ้งตัวสวยมากค่ะ
ซับทั้งตัวไม่ต้องใส่เพิ่มน้า กระดุมสีทองด้านหลังค่ะ
สามารถใส่ไปเที่ยวก็ได้ หรือ ใส่ไปงานก็ได้ค่ะ
สายสามารถดึงให้ผ้ากว้างได้ เพื่อเพิ่มลดความเซ๊กซี่ได้ดั่งใจจ้า
azzuri
ปรับไหล่ๆดูค่ะ
azzuri
เดรสลุคคุณหนู ลุคหวานๆเรียบๆ
กระโปรงเขียวมินท์เพิ่มความน่ารักค่ะ
azzuri
กระโปรงทรงบานกับเสื้อชิฟฟอนปกสี่เหลี่ยมค่ะ น่าร้ากก mix match ได้หลายแบบค่ะ(แยกชิ้นขายนะคะ)
azzuri
และอีกมากมาย สามารถตามไปดูได้ที่เพจร้านนะคะ
ขอบคุณมากค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3