+++ กระเป๋าหิ้วสบาย Prada พร้อมด้วย LV Clutch สวย ๆ +++ (ต่อราคาได้เลยทาง PM)
โดย arpiya
arpiya

[size=+2]สวัสดีครับ ทุกท่าน ยินดีรับใช้ครับผม ก่อนอื่นขอแจ้งข้อตกลงง่าย ๆ ของพ่อค้าใจดีกันก่อนนะครับ

[size=+2]1. สินค้ามีทั้งของใหม่ 100% และของมือสองสภาพสวยมากถึงสวยจัด ของแท้แน่นอน และคัดมาเฉพาะสภาพดีเท่านั้นครับ (95-99%) ไม่ใหม่ ไม่ดีจริง ไม่เอามาครับผม
2. ให้สิทธิ์คนที่พร้อมโอนก่อน หลังจากโอนแล้วสามารถโทร Confirm เวลา สถานที่ หรือส่ง EMS ได้ทันที
3. หากต้องการจะจองสินค้าเพื่อนัดดูในวันถัดไป ผู้ซื้อต้องโอนเงินมัดจำจำนวน 800 บาทเพื่อจองสินค้า (ไม่สามารถคืนได้ทุกกรณี)
4. กรณีส่ง EMS ขอค่าส่งเพิ่ม 50 บาทนะครับ (หากซื้อของมูลค่าเกิน 15,000 บาทขึ้นไป จัดส่งให้ฟรีครับ)
5. หากต้องการดูสินค้าเพิ่มเติมหรือรูปเพิ่มเติม สามารถดูได้ที่เว็บไซด์ของพ่อค้าเอง หรือ PM ฝากอีเมลเอาไว้นะครับ จะส่งรูปไปให้เฉพาะลูกค้าที่สนใจจริงๆเท่านั้นนะครับ ขอบคุณลูกค้าทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมนะครับ
6. ยินดีให้ข้อมูลเพิ่มเติมตามคำร้องขอครับ เบอร์ติดต่อพ่อค้าคือ 080-086-8611

[size=+3]สำหรับผู้ที่ชื่นชอบความสวยคลาสสิคของ Prada ใบนี้เลยครับ สวยมากครับ เหมือนใหม่ ไม่มีรอยครับ มาพร้อม certificate card ครับ สะพายแล้วดูไฮโซครับ ต่อรองได้ ลองโทรมาสอบถามได้ครับผม [size=+4]7,500 บาทครับ

[size=+3]LV clutch สายแทบไม่มีรอยครับ ตามภาพเลยครับ ใบนี้พ่อค้าคอนเฟริ์มความพอใจครับ สาย และ หนัง ยังดูใหม่ มากๆ ครับผม ราคา [size=+4]13,500 ครับ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3