Officine Panerai PAM 90 K Series
โดย Lukwha
Lukwha
ขายแล้วค่ะ ขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่ และสังคมดีๆ ค่ะ ^_^

มี Panerai รุ่น PAM 90 ค่ะ เป็น Series K ขนาด 44 mm.
ซึ่งมีกล่องนอก กล่องใน ใบรับประกัน ไขควง คู่มือ ทุกอย่างครบค่ะ
เพราะเพิ่งได้มาจาก Swit เมื่อกลางเดือนที่ผ่านมา
สภาพเกินร้อย จริงๆค่ะ

**ปล. Series K เป็น Model ที่เพิ่มการเปลี่ยนสายเป็นแบบกดปุ่ม และ เพิ่มลูกกลิ้งในการล๊อกเม็ดมะยม **

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3