///////////// MARC BY MARC JACOBS แว่นตาน่ารักๆ มีเเบบใหม่มาเพิ่มค่ะ /////////////
โดย Melroseshop
Melroseshop

MARC BY MARC JACOBS แว่นตาน่ารักๆ ราคาเบาๆ ต้อนรับซัมเมอร์ค่ะ
ของทุกชิ้นเป็นของใหม่ เเละเป็นของเเท้ค่ะ หากพบว่าเป็นของปลอมยินดีคืนเงินให้เลยค่ะ
คนขายเลือกของเอง ช้อปเอง บินไปมา เมืองไทย อเมริกา ไม่มีหลอกลวงค่ะ
ส่งสินค้าให้จากอเมริกาค่ะ ราคาที่ลงไว้ เคลียร์ค่าภาษีเเละค่าส่งเรียบร้อยเเล้วค่ะ

ซื้อไม่ซื้อไม่เป็นไรนะคะ สนใจชิ้นไหน สอบถามกันมาได้ค่ะ คนขายใจดีค่ะ :grin:
คนขายเขียนอธิบายขายของไม่เก่ง ถ้าอยากถามอะไรเพิ่มเติม ติดต่อมาได้ค่ะ

คนขายสะดวกติดต่อทาง email: i_heart_nk@hotmail.com กับทางเฟสบุคค่ะ
>>> แต่ทางอีเมลจะสะดวกสุดและเร็วสุดค่ะ หลังจากนั้นจะเเลกเบอร์หรืออะไรก้อเเล้วเเต่สะดวกค่ะ <<<

Marc By Marc Jacobs Women's
Havana Tobaco Blue
เเว่นทรงสวย เเอบมีดีเทลลายกระน่ารัก ไม่น่าเบื่อค่ะ
[SIZE=7]2,600 บาท

Marc By Marc Jacobs Women's
AVIATOR Sunglasses
เเว่นทรงเท่ๆเเต่เป็นเลนส์ลายหัวใจน่ารักๆ ยิ่งเห็น Elle Fanning เป็นเเบบยิ่งเก๋ค่ะ
น้ำหนักเบา วัสดุดี และราคาเบาด้วยค่ะ :smile:
มีสามสี สีละชิ้นค่ะ>>>ตอนนี้เหลือชิ้นเดียวเเล้วค่ะ
เหลือสี shiny bronz ค่ะ
[SIZE=7]2,800 บาท

[SIZE=7]Marc By Marc Jacobs Women's
RECTANGLE Sunglasses
Wayfarer Style ขาเเว่นเป็นตัวหนังสือเเอบมีรายละเอียดน่ารักๆ
ใครที่ชอบทรง
Wayfarer แต่เบื่อ
Rayban ต้องลองอันนี้ค่ะ
สี HAVANA CREAM FRAME/BROWN GRADIENT LENS

[SIZE=7]SOLD OUT ค่ะ

ขอบคุณที่เเวะเข้ามาชมเเละขอขอบคุณ SBN ด้วยค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3