★.★.★TM.★.★.★. Aristotle Rose Bag ka ★.★.★.
โดย kook
kook

❤❤❤❤❤ อ่านกติกาก่อนซื้อสักนิดนะค๊ะ ❤❤❤❤❤

โปรดพิจารณาจากภาพถ่ายอย่างละเอียด ก่อนการ CF สินค้า

สอบถามข้อมูลและขอรูปเพิ่มเติมได้นะค่ะ

CF แล้วกรุณาอย่า CC นะ
สินค้าซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืน
(ยกเว้นกรณีพิสูจน์ได้ว่าเป็นของปลอมยินดีคืนเงินเต็มจำนวนค่ะ)

สินค้าสะดวกส่ง EMS อย่างเดียวนะค๊ะ เนื่องจากอยู่ ตจว.จ้าไม่สะดวกนัดเจอค่ะ
ขายในนี้มาหลายใบแล้วคะไม่มีปัญหาอะไรนะค๊ะ
ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนและไม่ต่อราคาก่อนค่ะ

วันนี้มาขาย Rose Bag 3 ใบคะ
ทั้งหมดเป็นของใหม่นะคะ ไม่ได้ซิ้อเองจาก shop เลยได้มาราคาสูงทุกใบคะ
แต่ละใบขอรูปเพิ่มได้นะคะ
ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนและไม่ต่อราคาก่อนคะ
ใบแรก Cobalt blue หนัง matte ล็อตเก่าก่อนที่จะเปลี่ยนเป็น new matteคะสีนี้สดว่าล็อตใหม่นะค้ะสภาพดี มีร่องรอยของหนังธรรมชาติบ้างคะ
ได้มา7,500
SOLD KA
ใบที่สอง Green Apple หนัง Gloss รุ่นแรกคะSOLD KA

ใบที่สาม Fuchsia หนัง Gloss ล็อตล่าสุดคะ SOLD KA

ขอบคุณพื้นที่ดีๆ SBN คะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3