อย่าช้า มาเพิ่มใหม่แล้ว Hermes Constant, ต่างหู Prada รุ่นสุดฮิต, Hermes: Lindy 26 สี Rose Jaipur, Birkin 25 สี Gold/Orange, Kelly 32 in Black, Lindy 26 สีใหม่ของ Season นี้, Prada Saffiano Size 30 Black, Prada Shopping bag, Chanel Earring 4 คู่, LV
โดย Fendi_Lover
Fendi_Lover
สนใจติดต่อได้ที่ 089-896-4343 นะค่ะ สามารถนัดรับของได้แถวสยามพารากอน และวิลล่า อารีย์นะค่ะ ราคาไม่รวมค่าส่ง EMS นะค่ะ ขอให้กับคนที่โอนเงินให้ก่อนนะค่ะ ราคาคุยกันได้นะค่ะ
ซื้อสินค้าแล้ว ไม่รับเปลี่ยน ไม่รับคืนนะค่ะ รบกวนตรวจดูสินค้าก่อนซื้อนะค่ะ

[SIZE="5"]
Coming: Brandname Lindy 30 Orange ขอขายที่ SOLD บาท
Lindy 26 สี Rose Jaipur New Season Stamp P ขอขายที่ SOLD นะค่ะ

[SIZE="5"] 1. Hermes Constant อุปกรณ์ครบ กล่อง ถุงผ้า ของหายากมากๆ CF ขอขายที่ 355,000 บาท แต่จะมีการเพิ่มนะค่ะ สอบถามได้นะค่ะ

[SIZE="5"] 2. Brandnew Prada Earring อุปกรณ์ครบ กล่อง ถุงผ้า ของหายากมากๆ และกำลังจะหมด Collection แล้วนะค่ะ –SOLD all นะค่ะ ขอขายที่ 25,500 บาท นะค่ะ แต่ตอนนี้มาเพิ่มดอกสีขาว และดอกสีเขียว ค่ะ

[SIZE="5"] 3. Brandnew Lindy 26 สีใหม่ของ Season นี้นะค่ะ สี Rouge Casaque/ Rose Jaipur อะไหล่เงิน Stamp P นะค่ะ อุปกรณ์ครบ สติกเกอร์ กล่อง ถุงผ้า ขอบอกว่า Size นี้หายากมานะค่ะ มาเพิ่มอีก 1 ใบ SOLD แล้วนะค่ะ-

4. คู่ตัว C ไขว้สีทองคริสตัล มี 2 คู่ SOLD ALL คู่นะค่ะ มาพร้อมกล่อง ถุงผ้า ริบบิ้น และถุงกระดาษ นะค่ะ

5. คู่ตัว C ไขว้สีทอง มาเพิ่มใหม่ 2 คู่นะค่ะ SOLD ALL แล้วนะค่ะ มาพร้อมกล่อง ถุงผ้า ริบบิ้น และถุงกระดาษ นะค่ะ

[SIZE="5"] 6. Brand New: Prada Shopping Bag สีดำ อุปกรณ์ครบ การ์ด ถุงผ้า ถุงกระดาษ
SOLD แล้วนะค่ะ

[SIZE="5"] 7. Baywater Oversize สี Oak อุปกรณ์ครบ ถุงผ้า การ์ด ขอขายที่ 36,000 บาท

[SIZE="5"] 8. Brandnew Birkin 25 สี Gold ข้างในเป็นสีส้ม เดินด้ายสีส้ม อะไหล่ทอง เป็น Special Order Stamp O มีตรารูปเกือกม้า มีที่ใส่มือถือด้วยนะค่ะ อุปกรณ์ครบ สติกเกอร์ กล่อง ถุงผ้า – SOLD นะค่ะ

[SIZE="5"]9. LV Speedy 30 Damier อุปกรณ์ครบ ถุงผ้า การ์ด และถุงกระดาษ SOLD ทั้ง 2 ใบแล้วนะค่ะ

[SIZE="5"]10. LV Neverfull Damier อุปกรณ์ครบ ถุงผ้า การ์ด และถุงกระดาษ SOLD ทั้ง 2 ใบแล้วนะค่ะ

[SIZE="5"] 11. Brandnew Kelly 32 สี Black หนัง Togo อะไหล่เงิน Stamp P นะค่ะ อุปกรณ์ครบ สติกเกอร์ กล่อง ถุงผ้า –SOLD นะค่ะ

[SIZE="5"] 12. Brand New: Prada Saffiano Size 30 สีดำ อุปกรณ์ครบ การ์ด ถุงผ้า ถุงกระดาษ SOLD นะค่ะ-

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3