SBN Group on Hi5
โดย guccibaby
guccibaby
:lol:
PG
เห็นมีอยู่ กรุ๊ปนึงแล้วนะคะ
guccibaby
อันไหนค่ะ ลองเสริจดูมีแต่ siam brandname คะ อันนี้ .com เน้อ
อันที่คุณ PG บอกใช่อันเดียวกับที่เราบอกป่าวเอ่ย

เพราะเราเสริจหาเจอแค่อันเดียวเองอ่าค่ะ
ถ้ามีแล้วเราจาได้ลบเน้อ
bandalee
สาว ๆ จ๋า ..........จะแอบไปเล่น hi5 กันหรอ แหม ถ้าบันฯ เล่นเป็นคงจะดี แต่แอบโบฯ (โบราณ)
Sorunya
คือ แนทเคยจะตั้งชื่อว่า siam brandname ไปแล้วทีนึงจ้า
แต่เนื่องจากชื่อ siam brandname คุณแอ๊นท์เปนคนคิดชื่อขึ้นมา
พี่แป้ง และ พี่ๆอีกหลายคน ไม่อยากให้ใช้ชื่อนี้จ้ะ

แนทจึงตั้ง group ที่ชื่อว่า we love brandname ขึ้นมาแทนอ่ะจ้ะ

กระทู้นี่นะคะ

http://www.siambrandname.com/modules.php?name=Forums&file=viewtopic&t=9706
guccibaby
อ่อ โอเคค่ะ งั้นเดี๋ยวเราลบออกละกันนะค่ะ ใช้ของคุณแนทแทนค่ะ
เพราะตอนแรกเสริจหาไม่เจอน่ะค่ะ เลยตั้งใหม่
ไม่ได้ตั้งใจจะตั้งหลายๆอันนะค่ะ ขอโทดด้วยค่ะ
Jah
เข้าไป Join Group ที่ Hi5 มาเรียบร้อยแร้ววววววววว ^o^
cherry_k
JOIN เรียบร้อยแล้วเหมือนกันค่ะ
Aumie
join แล้วจ้า
AUMY
I've already joined the group ja
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3