TM : ขอเสนอแลก Longchamp รุ่น ลิมิเต็ด ของใหม่ค่ะ
โดย ruthai_s
ruthai_s
รับแลกกับกระเป๋า หรือกระเป๋าตังค์นะคะ อยากได้กระเป๋าที่เป็นหนังหรือแคนวาสค่ะ ส่วนต่างคุยกันได้ค่ะ

สอบถามเพิ่มเติม (086) 031-5280 หรือถ้าสนใจแลกกัน รบกวนส่งรูป+ส่วนต่างที่ต้องการมาที่ PM ได้เลยนะคะ

Longchamp

ราคาแลก
8,500 (ใน Shop หลักหมื่นอัพนะคะ รุ่นนี้)

สภาพ
ใหม่กริ๊บ สวยสดใส สามารถใส่กับเสื้อผ้าได้หลากหลายสีเลยนะคะ สะพายใบนี้รับรองว่าแจ่ม ดูแลรักษาง่ายด้วยค่ะ

อุปกรณ์
การ์ด

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3