อยากให้มีช่องเช็คหมายเลข EMS ใน SBN
โดย pop_ab
pop_ab
ขอเสนอความเห็นค่า อยากให้มีช่องเช็คหมายเลข EMS ไว้ในเวป สยามแบรนด์เนม (แสนรัก ) บ้าง

ไว้สำหรับ ผู้ซื้อ ผู้ขาย รอลุ้นการเดินทางของกระเป๋าอ่ะค่ะ :P

ทั้งนี้ ทั้งนั้น ไม่ทราบว่าต้องทำให้เวปมีค่าใช้จ่ายเพิ่มขึ้นหรือไม่อย่างไร :roll:

เพื่อน ๆ มีความเห็นว่าไงบ้างอ่ะคะ
kunmuay
คล้ายๆ ลิงค์ไว้ดูใช่ปะค่ะ เหมือนแปะลิงค์ไว้อะเหรอคะ แอบงงเล็กน้อยอะค่ะ..

แบบนี้ไม่รู้มีค่าใช้จ่ายมั๊ยน้อ... ไม่ค่อยเก่งคอมอะค่ะ
beebell
เห็นด้วยคะเพราะว่าตอนนี้นั่งรอกระเป๋าด้วยใจจดจอกระวนกระวาย
-bow-
อืม....มีก็ดีค่ะ แต่ถ้าไม่มีก็ไม่เป็นไร :roll:
honeyp
จริงๆเช็คไม่ยากเลยอ่ะค่ะ แค่เข้า thailandpost ก็เช็คได้แล้ว เราเลยคิดว่าคงไม่จำเป็นเท่าไหร่มั้ง :roll:
CherrYRegressioN
http://track.thailandpost.com/trackinternet/

ปกติ เราเช็คใน link นี้ล่ะจ้า ขอเลขส่งของจากคนที่ส่ง ก็เช็คได้เลยจ้า :P
pete
ยังไงก้อได้ค่ะ ถ้ามีก้อเช็คในนี้ได้

แต่ถ้าไม่มีก้อเข้า thailandpost คะ
Oldie_Pang
รบกวนเก็บลิ้งค์ที่พี่รี่ให้มา ไว้เป็น my favorite โลดเด้อค่า 8)
pop_ab
รับทราบคร๊า คุณแป้ง
เหยย เจ้าของบ้านมาเองเยย :D
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3