___ K I P L I N G ___ Tanishia nation black NEW!!
โดย gammam
gammam
กระเป๋า Kipling สวยมากๆ ค่ะ

รุ่น Tanishia สี ดำ ซื้อจาก Shop Kipling ที่เซ็นทรัลปิ่นเกล้า

อยู่ทุกอย่าง ใบเสร็จ ถุง ป้าย ครบ

ราคาเต็ม 10,900 บาท ซื้อ sale 40% เหลือ 6540 บาท

ลองถือในบ้านไปหนเดียว รู้สึกมันไม่เข้ากับตัวเอง (เคยถือแต่ทรงคุณนายห้อยแขนอ่ะ)

ขายต่อ 5000 บาท พร้อมส่ง !!! สนใจ PM หรือเร็วๆ ก็ whatapp : 085-067-4447

รุ่นนี้...ปกติไม่ลดนะคะ และหายากด้วยค่ะ เฉพาะลิงที่ห้อย ขายแยกก็พันกว่าบาทแล้วค่ะ ไม่มีตำหนิเลยนะคะ

ด้านหน้า

ด้านหลัง

กระเป๋า Longchamp สีขาว สภาพ 70% ไม่ขาดไม่ถลอก หนังแท้ทั้งใบค่ะ
มีรอยดำฝุ่นด้านนอก ตรงขอบสาย เล็กๆ มองไม่เห็น ด้านในผ้าบริเวณซิปมีเหลืองเล็กน้อย แต่ไม่น่าเกลียดเลยค่ะ (ตามภาพ)
แท้แน่นอนค่ะ มีแต่ถุงผ้าให้นะคะ

ขายตามสภาพ 4000 บาท ค่ะ ซื้อใหม่ประมาณ 2 หมื่นค่ะ

ที่เปื้อนดำ ซักได้นะคะ แต่เราขี้เกียจอ่ะ

ขอบคุณ SBN ค่ะ
gammam
ต่อรองได้เล็กน้อยนะคะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3