<< แอบว่างจัด.....รักแห่งสยาม (แบรนด์เนม)...555 >>
โดย mAy
mAy
แหะๆๆๆ

แบบว่าแอบว่างจัดจริงๆค่ะ....เลยทำมาเล่นๆค้า...เห็นว่ามานเข้ากันด้ายยยยยยย

ดูเล่นๆเพลินๆนะคะ (โดนลิขสิทธิ์ 2 เด้งทั้งหนัง ทั้ง LV .....กร้ากกก)
ladystar
น่ารักดีค่ะ คุณเมเรียนไรมาคะ ทำไมทำกราฟฟิคเก่งจัง อย่างกับนักเรียนarts ไม่ก็มืออาชีพ เห็นมาหลายงานแล้ว เกมคุณเมก็น่ารักสุดๆไปเลย (ถึงแม้จะไม่กล้าส่งคำตอบ เพราะตอบได้ไม่ถึงครึ่ง ตาลายซะก่อน @@)

ทำมาอีกนะคะ น่ารักดี ชอบค่ะ

P.S. หนังเรื่องนี้ก็ชอบมากๆเลยด้วยค่ะ ใครจะว่าหนังเกย์ แต่กิ๊ฟว่าหนังดีมากๆ
melody
เข้ามาฮาด้วยคนค่า ^^ คุณเมย์ทำกราฟฟิคเก่งจริงๆ น้า ชื่นชมในฝีมือจริงๆ ค่ะ

เป็นเหมือนคนข้างบนเลยค่า ตาลายจนไม่สามารถเล่นเกมได้จนจบ... คนที่ชนะได้นี่นับถือเลยค่ะ อุตส่าห์อดทนเล่นจนชนะเนี่ย สุดยอดจริงๆ
katkat
แจ่มมากๆๆๆ ค้า คุณเมย์
เก่งมากๆ แล้วก็มีความคิดสร้างสรร สุดยอดจริงๆ :wink:

เออ............. ถ้าแอบว่างอีก
ขอเป็นน้องบาลองด้วยได้ปะคะ :wink:

-----------------------------------------------------------------------------
PomPomPurin
ครีเอทมากมายก่ายกอง

น่ารักมากๆ ค่ะ
KwaNn
มอบฉายา เจ้าแม่ครีเอทีฟ ให้โลดดด
pete
ยกมือให้คุณเมย์อีกคนค่ะ คีเอทีฟมากๆๆเลยค่ะ
mymimi
น่ารักมากๆ ๆเลยค่ะ
:)
pieinlove
น่ารักมากมายคุณเมย์ ^_^ ชอบจังค่ะ ไอเดียบรรเจิดมากน๊าาาาา :oops:
jachamai
น่ารักมากๆค่ะ คุณเมย์ไอเดียสร้างสรรค์จังเลย
lek
น่ารักจังเรยยค่า...ชอบๆๆๆ..5555 :lol:
mAy
คุณกิ้ฟคะ >> แหะๆๆๆ บอกแล้วอายตัวเองค่ะ เศรษฐศาสตร์ กะ MBA ค่ะ...(มานไม่เกี่ยวกับที่ทำเลยเนอะ)...หนังดีค่ะ เมก็รอแผ่นออกจะซื้อเก็บไว้ดูอีกค่ะ....ปล. ในรูปมีงานของมูรากามิ 3 ใน 4 เลยนะคะ...หวังว่าคุณกิ้ฟจะชอบนะคะ

ขอบคุณมากๆๆๆเลยค่ะ :D :D
K. Melody >> แงๆๆ คุณเมโลดี้ช่วยเล่นเกมอีกท่านได้มิคะ

K.Katkat >> น้องบาลองแนวไหนดีคะ

K.Pompompurin >> ขอบคุณมากๆค่ะ

K.Kwann >> มิบังอาจค่ะ เพราะถ้าเป็นผู้เชี่ยวชาญด้านนี้จริงๆ จะทราบเลยค่ะ ว่าเมนั้นแค่ "โนวเกี้ย...เด็กอนุบาล" เท่านั้นเองค้า

K.Pete >> คุณพีทขา...ชอคำตอบเยอะๆๆๆอีกหน่อยได้มิคะ...แบบว่าอยากแจกอ่ะค่ะ...อิอิอิ :D

K.Mymimi >> ขอบคุณค่ะ

K.Pieinlove >> เมยังให้กำลังใจคุณพายอยู่น้าค้า...ใจร่มๆนะคะ

K. Jachamai >> ขอบคุณค้า....ฮี่ฮี่ฮี่

K.Lek >> ขอบคุณหลายๆค่ะ

:D :D
noteka
น่ารักจังค่ะ คุณเมย์มีอะไรดีๆ มาให้ดูเล่นอยู่บ่อยๆ :lol:
DenMark
แหล่มไปเรยครับพี่เมย์ อิอิ :lol:

รอดูหนังอยู่เหมือนกันครับ เมื่อไหร่แผ่นออกน๊า?
-bow-
ไอเดียบรรเจิดมากค่ะคุณเมย์ น่ารักมากๆ :wink:
pong
น่ารักจังเลย คุณเมย์เก่งจริงๆค่ะ ครีเอทเยี่ยมยอด
chanel1981
ไอเดียดีจังคะ
kunmuay
คุณเมยือะ ทำสวยจังเลย เดี๋ยวถ้าคุณเมว่างๆแล้วบอกหมวยน๊า จะขอร้องอยากให้ช่วยทำ avatar ที่มีรูปปากของหมวยอยู่ในนั้นให้หมวยบ้าง เอิ๊กๆๆๆ :oops:

:oops: :oops: :oops:
ratkatu
:oops: น่ารักจังค่ะ คุณ may สวยแล้วยังเก่งอีก :P
bandalee
เก่งมากเลยจ๊ะ..............ชื่นชมในความสามารถจ๊ะ
pimnoo
555 :lol: น่ารักจังค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3