*** ขอนำเสนอ Miu Miu Madras สีชมพูสวยหวานมากคร๊า***
โดย tangmotangmo
tangmotangmo
สวัสดีคะ วันนี้ขอแปลงร่างจากแม่ค้ามาเข้าห้อง Review กับเค้าบ้าง 555 พอดีเพิ่งได้ใบนี้มาจากมิลานคะ สีสวยหวานมาก ถูกใจเป็นที่สุด เพื่อนๆลองช่วยให้ความคิดเห็นด้วยนะคะ ใบนี้ขนาดกำลังดี ถือเป็นคุณนาย หรือสะพายแบบเก๋ๆก็โอคร๊า

ทะแด๊นนนนน

สำหรับสาวๆที่ชอบสีชมพูห้ามพลาดนะคะ ^ ^

sukiyaki
สวยจังค่ะ เป็นคนชอบสีชมพูอยู่แล้ว สีหวานมากๆ ยินดีด้วยจ้า
PPPLE
ว๊าวววววววววววว สวยหวานมากค่ะ อยากได้บ้างไรบ้าง ^^ ขอบคุณสำหรับ รีวิวค่ะ
mamee
น้องเป๋าน่ารักมากค่า หวานมากๆ ยินดีด้วยนะคะ
bejaja
สีหวาน สวยมากค่ะ ^^
Bee Birkin
Wow ....Such a lovely sweet pink ....

I love you bag....... ^___*

I am a big fan of PiNk color.... so I cannot miss this lovely post>>>>
Tom & Jerry
ว๊าว......

ชมพูสีหวานมากมายค่า

ถ้ามีนางแบบมาโพสท่าตอนถือและสะพายคงดีนะคร้า

:)
lvmania
Originally Posted by Tom & Jerry
ว๊าว......

ชมพูสีหวานมากมายค่า

ถ้ามีนางแบบมาโพสท่าตอนถือและสะพายคงดีนะคร้า

:)

เห็นด้วยนะ ขอดูรุปนางแบบด้วยซิคะ ค่าเสียหายเท่าไหร่คะนี่ น้องเป๋าสีหวานมากๆๆๆๆค่ะ
ตอนนี้นางแบบร่างไม่พร้อมนะซิคะ ท้องแก่มากมาย 555 เดี๋ยวกลับมาหุ่นดีแล้วจะรีบโชว์ตัวเลยนะคะ แต่ไม่รู้เพื่อนๆจะรอไหวป่าว 555 ค่าเสียหายประมาณสี่หมื่นคะ
JJberry
คุณ จขกท. บ้านอยู่ไหนคะ จะไปขโมยยยยย ฮ่าๆๆ :cool:

เป็นแฟนคลับของหนู Miu Miu อยู่แล้ว เจอรีวิวยั่วไปที >< กิเลสพุ่งง อร๊ายย สวยน่ารักเว่อร์
น้องใหม่หลงรักหลุยส์
กระเป๋าน่ารักมากๆเลย ยินดีด้วยนะคะ
PPPLE
ขอถามจขกทค่ะว่า รุ่นนี้ใหญ่กว่ารุ่นที่โพสมากไม๊คะ ^^ พอดีว่ายังไม่มีเวลาไปดูที่shopเลยอะค่ะ

ไม่แน่ใจเหมือนกันคะ เพราะยังไม่เคยเห็นรุ่นนี้เลย แต่เท่าที่ดูจากรูป รุ่นในรูปน่าจะกว้างกว่าและใหญ่กว่าไม่เยอะนะคะ สีชมพูน่ารัก ^ ^
น้องปรุ
สีหวานมากเลยค่ะ อยากเห็นรีวิวตอนสะพายกระเป๋าด้วยจังเลยค่ะ ^-^
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3