** ตื่นเต้นจัง ถึงวัน meeting แล้ว **
โดย Sorunya
Sorunya
ตื่นเต้นมากๆเลยค่ะ ที่จะได้ไปเจอเพื่อนๆพี่ๆ ชาว SBN

ยังไม่รู้เลยว่าจะใส่ชุดอะไรดี

ตื่นเต้น ตื่นเต้น !!
-bow-
ตื่นเต้นด้วยค่ะ เพราะลุ้นว่าตกลงจะไปได้ :D หรือไปไม่ได้ :(
kunmuay
ไม่ตื่นเต้นเลย แต่เตรียมคิดชุดไว้ตั้งแต่อาทิตย์ที่แล้ว แฮะๆๆ :oops:
aum
อิจฉาคนได้ไปจังค่ะ อย่าลืมถ่ายรูปมาฝากเยอะๆนะคะ
joyseason
ใช่.....ถ่ายรูปมาให้ดูด้วยนะคะ :wink:
srichardson
ยังเลือกชุดไม่ได้เลย ไม่รู้ว่าจะ ราตรีสั้นรึว่าราตรียาวดี ฮิๆๆๆๆ สงสัยใส่กางเกงยีนส์แน่ๆ 8) แต่ไปทำสีผมมาละ :lol:
tuck
แอบอิจฉาจังเราอยู่ต่างจังหวัด อย่าลืมถ่ายรูปมาด้วยนะคะ
paleypay
เป้ กะ ตาลต้องโทรมสุดแน่เยย ไม่ได้เตรียมอารายเล้ยยย มาแบบธรรมชาติลงโทดเลยคร๊า
555555
katkat
มารอดูรูปด้วยคนค่ะ

แอบอยากรู้ อยากเห็นว่าแต่ละคนจะสะพายกระเป๋าใบเก่ง ใบไหนไปงาน

:wink: :wink: :wink:
pete
น้องแนท อืจฉาจังได้ไปmeeting ด้วย พีทไปมะได้อ่ะคะ อย่าลืมถ่ายรูปมาให้ดูด้วยนะคะ

พี่นีน่าค้า อยากเจอจังเลยค่ะ จะได้ไปดูพี่นีน่าใส่ชุดราตรี อิอิ

เพื่อนๆๆอย่าลืมถ่ายรูปมาให้ดูด้วยนะคะ
pomme
รอดูรูปด้วยคนจ้า
cherry_k
เข้ามาลงชื่อว่า

รอดูรูปด้วยคน

เศร้าอ่ะ อดไป :cry:
puyfai
อยากไปด้วยจาง รอดูรูปด้วยน้า
bandalee
......
................
...........................ตื่นแล้ว..................กำลังเต้นด้วยล่ะ อิอิ

ในที่สุด พรุ่งนี้พวกเราก็จะได้เจอกันเสียที.........แต่พรุ่งนี้สามีดันไปนัดลูกค้าคุยงานตอนเช้า ไม่รู้จะเสร็จกี่โมง :cry: ..........ถ้าไปช้ารอกันด้วยนะค่ะ
ople
แหะ แหะ
ตื่นเต้นเหมือนกันเลย
มันต้องชุลมุนสุด ๆ สาวสวยครึ่ง ร้อยมารวมตัวกัน ฮิ ฮิ

เตรียมชุดไว้ตั้งแต่ อาทิย์ที่แล้วเยย :oops:
pk
เย้ๆๆ ดีใจด้วยนะค่ะ แต่พีเคไปมะได้อ่ะค่ะ เฮ้ยเสียด้ายจัง ต้องช่วยคุงแฟนทำงานนะค่ะ คุงแฟนยังขู่อีกนะค่ะ ว่าถ้าเธอไปเธอก็อดได้น้องเป๋าใบใหม่แน่ๆ มีขู่ค่ะเพราะเราได้ยินเท่านั้นแหละ ระรื่นไม่ลงเลยค่ะ คนที่ไปแล้วอย่าลืมถ่ายรูปมาอวดด้วยนะค่ะ
honeyp
แง่ะ ไปไม่ได้ซะแล้ว จะไปทำบุญกับคุณแม่อ่า รอดูรูปนะคะ :wink:
terrierjib
มารอดูรูปด้วยคน ถ่ายรูปมาให้ดูเยอะๆนะคะ :o
puk_apitta
[size=24][/size
see you all there na ka
authentic_lv
อยากไปด้วยจังเลยอ่ะ แต่อยู่ต่างจังหวัด ไปม่ายได้ :cry:
maxine
อย่าลืมลงรูปสวยๆ มาให้ดูกันบ้างนะคะ
melody
ไม่ได้ไปง่า ฝากคนที่ไปเก็บภาพมาให้ดูด้วยได้ไหมคะ อยากเห็นเสื้อผ้าหน้าผมสวยๆ และกระเป๋างามๆ ของทุกคนที่ซู้ดเลย ^^
HoneyB
ตื่นเต้นแทนค่ะ เพื่อนๆที่ไปเอารูปมาอวดด้วยนะคะ
จะตั้งหน้าตั้งตารอดูรูปเพื่อนๆค่ะ ส่งแรงใจไป meeting นะค้า
Earth
แงๆ เข้ามาเศร้า อดไปอ่า

เจ้าตัวเล็กป่วย...อดไปเยย

เป็นไงกันมั่งอ่ะคะ ตอนนี้คงกำลังนั่งเม้าส์ตามประสาคนรักเป๋ากันอยู่แน่ๆเยย เฮ้อ

รอดูรูปนะคะ :D
nid
อยากดูรูปมั้ง จะมีใครใาลงให้เราดูมั้ยเนี้ย :D
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3