--พรีออเดอร์สินค้าจากอเมริกาและอังกฤษ แท้ 100% ไม่มีภาษีกวน ไม่ว่าจะเป็น coach, Asos, Topshop, fitflop,Glam Rock, Micheal Kors, American Apparel, Supersungalsses, xoxo, Ray-ban, crocs, etc.
โดย Mapring
Mapring

[SIZE=7]Shining Star by MP [SIZE=7][SIZE=7]

www.facebook.com/shiningstarbymp

รับ Pre Order สินค้าจากทั้งอเมริกาและอังกฤษค่ะ

*ราคาถูก*

*พร้
อมเคลียร์ภาษี*

*ส่งตรงถึงบ้าน*

*สั่งได้เรื่อยๆ เลยค่ะ ไม่มีปิดรอบ*

*รอสินค้าประมาณ 2-3 อาทิตย์*

แม้ร้านของเราจะเป็นร้านเพิ่งเปิด แต่เราก็
จริงใจในการขายนะค่ะ

สอบถามราคาได้ตลอดเลยค่ะ

อัพเดพรา
คาและสินค้าทุกวันค่ะ

เข้ามากด LIKE เยอะๆ นะค่ะ

www.facebook.com/shiningstarbymp

คุณต้องการสินค้าอะไร ประเภทไหน สอบถามเราได้ค่ะ

ขอบคุณ SBN ค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3