"ฉบับแก้ไข" กระทู้ขอโทษน้องนานา น.ส.อรพร เกียรติขจรวิรัช ล๊อกอิน aaonon สมาชิก TM "สืบเนื่องจากกระทู้กิ่งเคยกล่าวหาว่าน้องนานาขายกระเป๋าปลอม"
โดย กิ่งเองค่ะ
กิ่งเองค่ะ

wasanath
รับทราบค่ะ และมาให้กำลังใจทั้งสองคนนะคะ
ตุ๊ดตู่
ดีใจที่เรื่องนี้จบลงด้วยดีค่ะ
aaonon
ขอบคุณพี่กิ่งมากค่ะ ที่ออกมาให้ความเป็นธรรมกับน้องนานาบ้าง น้องขอถือโอกาสนี้ขอโทษพี่กิ่งเช่นเดียวกันค่ะ ที่เข้าใจพี่ผิดไป
กิ่งเองค่ะ
พี่กิ่งอยากให้น้องนานา กลับมาขายกระเป๋าเหมือนเดิมนะคร๊า เพราะน้องนานา ขายกระเป๋าแท้และถูก เดี๋ยวพี่จะรอดูนะคะ เผื่อจะได้อุดหนุนน้องนานาอีกครั้ง และพี่เชื่อว่า เพื่อนๆสมาชิกที่เคยซื้อของกับน้องก็รอเช่นกันน๊า :D
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3