กระเป๋าหลายใบ+นาฬิกา Diesel+แว่นตากันแดด Esprit
โดย Best View
Best View
สนใจ PM มานะคะ ราคารวมส่งแบบลงทะเบียนแล้วนะคะ
No.1 กระเป๋า Nine West ซื้อมาไม่ได้ใช้เลยค่ะ ถ้าใครชอบกระเป๋าใบเล็กๆล่ะก็น่าจะชอบนะคะ ขอขายที่ 400 บาทค่ะ

No.2 กระเป๋า Beneton สีจะเป็นสีออกน้ำตาลเงาๆค่ะ ขอขาย 300 บาท

No.3 กระเป๋า Nine West สีชมพู (ใบเล็กอีกแล้วค่ะ) ขอขาย 350 ค่ะ

No.4 กระเป๋า MNG สีเทา ขอขาย 350 บาทค่ะ

No.5 นาฬิกา Diesel สายหนังค่ะ (ของใหม่) ขอขาย 2,750 บาทค่ะ

No.6 แว่นตากันแดด Esprit (ของใหม่) อันละ 2,700 ค่ะ (เอาเป็นคู่คิด 5,000 บาทค่ะ)

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3