(^.^) เเนะนำวิธีการตรวจสอบกระเป๋า LV ว่าด้วยเรื่องการดูตำเเหน่ง Date Code ของเเท้กันนะคะ
โดย natpapat313
natpapat313
เรียนพี่ๆ เพื่อนๆสมาชิกที่น่ารัก เเละผู้ที่สนใจในกระเป๋า LV ทุกท่านนะคะ

>> พอดีหล้าเป็นคนนึงที่ชื่นชอบกระเป๋า LV มากจริงๆ อาจจะเนื่องด้วยความคลาสสิค / Hand Made / เเละราคาพอเอื้อมถึง...อิอิ

จึงได้พยายามศึกษาหาข้อมูลเกี่ยวกับกระเป๋าเเบรนด์นี้รวมถึงวิธีการตรวจสอบกระเป๋าว่าเเท้หรือปลอมมาโดยตลอดค่ะ

>> วันนี้ได้มาSearch เจอLink ข้อมูลเกี่ยวกับ ตำเเหน่งของ Date Code ของกระเป๋า LV เเต่ละรุ่นคิดว่าน่าจะเป็นประโยชน์กับผู้ที่สนใจได้บ้างคะ
จึงได้มีโอกาสมาตั้งกระทู้ในห้องนี้เป็นครั้งเเรกนะคะ หากผิดพลาดประการใดขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะคะ

หมายเหตุ : ขออนุญาติลง Link ดังกล่าวไว้เพื่อใช้ศึกษาข้อมูลตำเเหน่งDate Code ของกระเป๋าLV เเต่ละรุ่นเท่านั้นนะคะ

http://forum.purseblog.com/date-codes/date-code-made-in-information-and-locations-183525.html

โดยข้อมูลใน Link ดังกล่าวนี้สามารถใช้ตรวจสอบกระเป๋า LV ได้หลายรุ่นเรยนะค่ะ (Credit ข้อมูลจาก TPF ค่ะ)

ขอขอบคุณพื้นที่ดีๆ ใน SBN เเห่งนี้เป็นอย่างยิ่งนะคะ (^.^)
PPPLE
ขอบคุณสำหรับข้อมูลที่เปนประโยชน์มากๆค่ะ
chawha
ขอบคุณสำหรับข้อมูลค่ะ มีประโยชน์มากๆเลยจ้า
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3