✦✦✦NEW ITEM + SALE!!!✦✦✦ American Apparel ✦MUJI ✦TOPSHOP✦ Forever21 ✦Dorothy Perkins✦Claudia Kleid✦COMME CA~✦GREYHOUND✦American Eagle Outfitters✦MNG✦GAP✦ อีกมากมาย ราคาพิเศษ!! ขอมาลดให้ค่ะ ~
โดย jane_f
jane_f
✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦
✦✦✦NEW ITEM + SALE!!!✦✦✦ American Apparel ✦MUJI ✦TOPSHOP✦ Forever21 ✦Dorothy Perkins✦Claudia Kleid✦COMME CA~✦GREYHOUND✦American Eagle Outfitters✦MNG✦GAP✦ อีกมากมาย ราคาพิเศษ!! ขอมาลดให้ค่ะ ~

[SIZE="4"]
[SIZE="5"]✦ โปรดอ่านเงื่อนไขของร้านตรงนี้ก่อนนะคะ
ถ้าสนใจถามรายละเอียดมาใน pm ลดให้ได้ค่ะ
หรือ E-mail มาที่ [email]janefjapan@gmail.com[/email] ก็ได้ค่า ✦

[SIZE="4"]-ส่งฟรีลงทะเบียนค่ะ
-CCได้ค่ะ เช่น sizeไม่ได้
-แต่ถ้าแน่ใจแล้วว่าจะCFแล้ว ไม่CCนะคะ ถ้าCFแล้วหายแจ้งblacklistค่ะ
-CF แล้วโอนภายในสองวันนะคะ หรือต้องแจ้งวันโอนให้ชัดเจน
-โอนเงินวันไหน ส่งของให้ภายในวันรุ่งขึ้น ถ้าไม่ติดวันอาทิตย์วันเดียวคะ
-ต้องการให้ส่ง EMS เพิ่ม 30 บาทภายในกทม.และปริมณฑลค่ะ นอกเหนือจากนี้คิดราคา 50 บาทคะ
-โอนเงินแล้ว ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนคืนเด็ดขาดค่ะ

[SIZE="5"]สนใจตัวไหนถาม size มาได้นะคะ ขอเป็นทาง pm นะคะ ขอบคุณมากค่ะ

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

NEW ITEM FROM JAPAN !!!!

JPB01 American Apparel เสื้อเอวลอยคอกว้าง ส่งต่อที่ [SIZE="5"] 3000yen(1200บาท) >>> 1000 บาท CF

JPB02 American Apparel canvas tote bag ใบนี้ฮิตมากที่ญี่ปุ่นค่่ะ screenลายเดียวกับถุง ใส่ของได้เยอะ ผ้าแคนวาสแข็งแรงซักได้ ใช้ได้นาน เข้ากับชุดได้ง่าย [SIZE="5"] 2000บาท

JPB03 เสื้อแขนยาวลายทาง Muji สีเขียวขี้ม้า-ครีม ค่ะ size s สอบถามขนาดเพิ่มเติมได้ ส่งต่อที่ [SIZE="5"] 1000บาท

JPB04 เสื้อสายเดี่ยว แบรนด์ as know as ของญี่ปุ่น ผ้าบางสีครีมผสมชมพู น่ารักมากค่ะ ยืดหดได้ตามเอวคนใส่ รับรองว่าไม่มีที่ไหนแน่นอน [SIZE="5"] 800บาท

JPB05 forever21 แขนกุดผ้าพริ้วๆ น่ารักมากค่ะ made in usa [SIZE="5"] 500บาท

JPB07 ผ้าพันคอสีแดง TOPSHOP เบาใส่สบายใส่กับชุดเรียบๆ น่ารักมากค่ะ [SIZE="5"] 350บาท

UPDATE Pro ใหม่ด้านล่างสุดค่า โละ!!! ลดเหลือ 2 ตัว 500 บาทถ้วนค่า
กว่า 60 items UP+++ คะ

05. American Eagle Outfitters Light Green Striped Top เชิ๊ตสีเขียวอ่อนลายทาง [SIZE="5"] 1250 บาทถ้วน >>> พิเศษสุด 400 เท่านั้นค่ะ

07. Comme Ca Du Mode Heavy Creamy Top เสื้อสีครีมพริ้วสวยสไตล์เรียบหรู มีลูกเล่นปักลายที่หน้าอก จะใส่กับกระโปรงหรือกางเกงก็ดูดีมากค่ะ [SIZE="5"] 2000 บาทถ้วน >>> พิเศษสุด 500 >> 300 ไปเลยค่า

08. Greyhound Original White top ทรงแปลก ผ้าคุณภาพดีมากกกก สมเป็นGreyhoundอยู่แล้ว ตัวนี้ใส่ไม่บ่อยค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่มากๆๆๆๆ คอน่ารัก ไม่เต่าจนเกินไป ผ้ามี texture นุ่มหายาก Cutting เรียบสวย Mix & Match ได้ ส่งต่ไปเลยค่ะ [SIZE="5"] 1150 >>> พิเศษสุด 400 บาท เท่านั้นค่ะ

19. AMY.w.h original เสื้อคลุมทรงแปลก พริ้ว ผ้าดีมากๆๆค่ะ นุ่มลื่น มีน้ำหนัก ไม่ใช่ผ้าชีฟองบางๆที่บางจนเกินไป สีฟ้าสวย ซับในสีเดียวกัน สวยมากๆค่ะ Cutting เนี้ยบสุดๆไปเลย สีฟ้าน้ำทะเลออกม่วงๆหน่อยๆน่ารักมากเลยค่ะ รับรองว่าสีนี้หายาก ใส่แล้วโดดเด่นแน่นอน ซื้อมาใส่ไม่บ่อยค่ะ สภาพดีเหมือนใหม่ รักษาอย่างดีค่ะ เหมาะกับหน้าร้อนนี้ ใส่ถ่ายรูปที่ทะเล ตัดใจส่งต่อไปเลย [SIZE="5"] 1200 บาทถ้วน >>> พิเศษสุด 450 เท่านั้นค่ะ

22. MNG Navy Black Creamy Striped เชิ๊ตสีนาวีเข้มออกดำ แต่ไม่ดำสนิทค่ะ ลายทางเล็กๆสีครีม สวยจาก MNG แท้ค่ะ ผ้าฝ้ายคุณภาพดีมาก นุ่มใส่สบายไม่ร้อนค่ะ ทรงและดีไซน์เรียบหรูน่ารัก Mix ง่าย ตัดใจส่งต่อไปเลยค่ะ เพียง [SIZE="5"] 1690 บาทถ้วน >>> พิเศษสุด 400 เท่านั้นค่ะ CF

24. GAP Kids Striped Top เชิ๊ตสีเหลืองอ่อน เหมือนสีเหลืองไข่ ตัวนี้ผู้หญิงไซส์ S เท่านั้นถึงจะใส่ได้ค่ะ แม่ค้าซื้อมาเพราะเห็นลายน่ารักมากกกก ทนไม่ไหว โชคดีที่ซื้อมาแล้วใส่ได้จริง พอๆดีตัวเลยค่ะ หรือเอามาใส่เป็นเสื้อคลุมก็ได้ รักษาอย่างดีคุณภาพดีค่ะ สอบถามไซส์กันได้ค่ะ น่ารักมากๆ ผู้หญิงไซส์ XS, S ใส่ได้แน่นอนค่ะ ตัดใจส่งต่ออย่างแรงไปเลย [SIZE="5"] 2500 บาทถ้วน >>> พิเศษสุด 500 >> 300 ไปเลยค่ะ กริ๊ดอย่างแรงค่ะ

~ UPDATE TODAY!!! วันนี้ลงใหม่เพี้ยบ!!!!! ของเก่าก็ลดกระจายยยยยยเลยค่ะ ~
✦ NEW!!! เยอะมากค่า ▲ Premium Japanese local brand ITEMS ▲ คุณภาพระดับ Hi-end และ Hi-Street 〇 สำหรับผู้ที่ชื่นชอบของหายาก มีตัวเดียว ✦ JAPANESE Chic Style!!! ส่งต่อเบาๆ ราคาตามคุณภาพทุกตัวเลยค่ะ >_

✦ NEW! JAPANESE PREMIUM LOCAL BRAND ZONE ◤ เน้น Rare Items หายากจากญี่ปุ่นแท้ 100% ⿻ สไตล์ MUJI, A.P.C., American Apparel, Urban Outfitter 〇 เน้นความเรียบหรู Mix & Match ได้จริง ▲ เข้ามาเลือกชม สอบถามได้ค่า รายละเอียดอยู่ใน Link ข้างใต้นี้คะ ✦ และโปรโมชั่น 300 บาทลงไป 2 ตัวเพียง 500 เท่านั้น 60 items++
[SIZE="3"] ฝาก LINK iTems เก๋จากญี่ปุ่น ▲ Maxi & Dress CHIC * Vintage 〇 เสื้อน่ารักๆ ทั้งสไตล์เรียบๆอย่าง MUJI และแนวๆอย่าง PREMIUM Local Brand ญี่ปุ่น เก๋มีสไตล์ ◤ แม่ค้าหิ้วเอง เลือกเองทุกตัวค่ะ ⿻ ส่งลงทะเบียนฟรีค่ะ ∇ All Style เลยค่ะ ▲

http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=225973

[SIZE="6"] ขอบคุณลูกค้าทุกคนและขอบคุณพื้นที่ SBN มากๆเลยค่า

✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦✦

http://sbntown.com/forum/showthread.php?t=225973
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3