KLOSET MILIN SENADA ZARA !! ..RARE ITEMS! มากมายยย''
โดย yllaicepse
yllaicepse
[INDENT][INDENT][INDENT][INDENT][INDENT][INDENT][INDENT][INDENT]*สนใจ PM มาได้เลยเช็คตลอด หรือ ติดต่อทาง EMAIL:itsmintswag@hotmail.com ค่ะ
**ถ้าสนใจจะซื้อบอกเบอร์โทรศัพท์ทิ้งไว้
เดี๋ยวจะติดต่อกลับทันทีคะ
สะดวกนัดให้ของนะค่ะ (เฉพาะใน กทม. ไปได้ทุกที)
ขอคิดค่า EMS ตามขนาดสินค้า
*****สินค้าซื้อแล้ว
ไม่่รับเปลี่ยนของคืน
นะคะ เพราะของแท้ 100% ค่ะ

MILIN CROWN PANT สีขาวหายากแล้วนะค่ะ
US SIZE 2 ขาย
3,490
(งดต่อแล้วนะค่ะ)

KLOSET AW11 COLLECTION กระโปรงกวาง SZ.M
ราคา TAG. 5,650 ขายแค่ 4500 บาทค่ะ

KLOSET SS11 Collection squid dot skirt
NewWithTag ขาย
3,500
[/INDENT]
[/INDENT]
[/INDENT]
[/INDENT]
[/INDENT]
[/INDENT]
[/INDENT]
[/INDENT]

[INDENT][INDENT][INDENT][INDENT][INDENT][INDENT][INDENT][INDENT]
NewWithTag SENADA กระโปรงลายเมฆหมอก SZ.S ขาย 4,250

เสื้อเชิ้้ต ZARA SZ.XS ตัวนี้ pattern ค่อนข้างใหญ่คนใส่
Sz.S ก็ใส่ได้สบายค่ะ TAG. 3970 ขาย 3200 ต่อรองได้ :)

[/INDENT]
[/INDENT]
[/INDENT]
[/INDENT]
[/INDENT]
[/INDENT]
[/INDENT]
[/INDENT]
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3