New .. รองเท้าแตะ forever 21 สีเงินวิ๊งๆๆๆ สวยมว๊ากกกกกกกกก!! ขำๆๆแค่ THB 270 ><!!
โดย nucha
nucha

กลับมาอีกแล้วกับของดีราคากันเอง

วันนี้จะมีสินค้าอะไรมาฝากนั้น ..

ไปอ่านกติกาการซื้อขายกันก่อนดีกว่า

สินค้าทุกชิ้นถ่ายจากตัวจริงทั้งหมด

request ให้แม่ค้าถ่ายภาพสินค้าเพิ่มให้ได้ :wink:

ขอบวกค่าส่งแบบลงทะเบียน 30 บาท EMS 50 บาท

CF แล้วขออนุญาติงด CC

(( เพราะฉะนั้นคิดให้ดีก่อนตัดสินใจ ))

รู้อย่างละเอียดก่อนจับจ่ายนะค๊าา

(( :grin: ถามมาตอบไปไขข้อข้องใจนะจ๊ะ :grin: ))

ที่ต้องตั้งแบบนี้เพราะเคยเจอประเภท CF แล้วหาย :sad: (( เซ็งมาก ))

:cool: สนใจชิ้นไหน PM มาเลยค๊า :cool:

-------------------------------------------------------------------------------------------

[URL=http://www.temppic.com/img.php?30-07-2012:1343658159_0.11998800.jpg] [/URL][SIZE=7]

สินค้าทุกชิ้นเป็น 100% AUTHENTIC นะค่ะ

สบายใจหายห่วงได้ค่ะ
:wink:

:: NEW รองเท้าแตะสุดฮิตจาก .. forever 21 ::
[SIZE=7]...ONLY THB 270 ...

Color:
Silver
Size:
37 (2คู่), 38 (1คู่)

** รูปรองเท้าด้านหน้าเต็มๆนะค่ะ **

** ป้ายราคายังแปะอยุ่เลย .. แสดงว่าใหม่ชัวร์ :cool: **

** เรามาดูมุมข้างกันบ้างว่าจะสวยแค่ไหน :grin: **

สวยใช่ไหมล๊า LOL ..

ใส่ออกมาแล้วจะเหมือนแบบนี้นะค่ะ (จะดำจะขาวก็ใส่สวยเหมือนกันค๊า
;))

ถ้าชอบแล้วละก็อย่าช้า PM มาด่วน!!

แม่ค้าออนไลน์ตลอดค๊า

สอบถามกันก่อนได้ .. ไม่ซื้อไม่เป็นไร

แม่ค้าใจดีม๊ากมาก :razz:

แล้วคุยกันนะค๊า ...

THX SBN

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3