TM: Super Lucia Puma Sunglasses, KlOset, H&M, Cath Kidston, MARC Jacobs สวยๆถูกจ้าาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา
โดย piggy_girl_5
piggy_girl_5
กติกา
1. CF แล้วห้าม CC
2. ติดต่อแม่ค้า ได้ทาง pm
3. รบกวนโอนเงินภายใน 3 วัน หลังจาก CF ค่ะ
4. ให้สิทธิ์คน CF พร้อมโอนโดยไม่ต่อราคาก่อน
5. ของแท้ 100 % ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนค่ะ
6. แม่ค้ามี scb kbank bbl สาขาใน กทมจ้า
7. ค่าส่งลงทเบียน 30 บาท อีเอ็มเอสคิดตามจริง

H&M ต่อมาโล้ด ลดได้ลดให้ค่า[/COLOR]

SET earring H&M สีทอง ขายเซตละ 450 บาทค่ะ วันนี้ขาย 390 บาทเท่านั้นค่ะ

H&M FLOWER HEADBAND

เฮดแบนลายดอกไม้ สวยๆ สไตล์ดารา เซเลบ ฮอตฮิต ใส่แล้วสวย น่ารักมากๆเลยค่าา ณ นาทีนี้ ฮิตสุดๆ ไม่มีไม่ได้แล้วจ้า
ขายเพียง 250 บาทเท่านั้นค่า

Used like new!!! Super Lucia Puma

แว่นตาสุดชิค ลายหินอ่อน ใส่และสวยน่ารักมากๆค่ะ เป็นรุ่นยอดฮิตเลยทีเดียว ใส่ได้ตลอดไม่มีเอ้าท์จ้าาาาา

สภาพตีต่ำๆ 80% อุปกรณ์ครบจากชอปที่ร้าน GB เซ็นทรัลลาดพร้าว มีใบรับประกัน ประกันยังเหลืออีกหลายเดือนค่ะ

ขอขาย 4500 บาทเท่านั้นค่า

H&M keyhole style แว่นกันแดด สีน้ำตาลลายกระ ทรงสวยฮิตมากๆเลยค่ะ ทรงนี้ ดาราเซเลบใส่กันตรึม ไม่มีไม่ได้แล้วค่ะ

ขาย 890 บาท เหลืออันเดียวแล้วจ้าาา

[SIZE="4"]H&M SCRAF 003

ผ้าพันคอลายเสือสีครีมน้ำตาล ผืนนี้อินเทรานด์สุดๆเลยค่ะ ไปไหนมาไหนเห็นแต่ลายเสือใส่กันฮิตทั้งบ้านทั้งเมืองกันเลยทีเดียวจ้า พันขึ้นมาสวยเด่นอีกเช่นกันค่ะ แม่ค้าชอบมากจิกไว้ใช้เองหนึ่งผืน สาวๆควรมีผ้าพันคอติดไว้สักผืนในกระเป๋านะค่ะ กันหนาว กันร้อน กันฝน สารพัดประโยชน์จริงๆจ้า หรือจะเอามาพันผม ทำเปนที่คาดผมก็เก๋ใช่เล่นจ้า ผืนนี้ 100 % POLYESTER ค่ะ

[SIZE="4"]ผืนนี้ขอขายที่ 690 บาทค่ะ

[SIZE="4"]H&M SCRAF 006

ผ้าพันคอลายผลไม้ คาดว่าเป็นผลเชอรี่สีแดง น้ำเงินแซมด้วยใบไม้สีเขียวเทา สดใสรับซัมเมอร์ค่ะ ลายนี้น่ารักใสๆดีค่ะ
สาวๆควรมีผ้าพันคอติดไว้สักผืนในกระเป๋านะค่ะ กันหนาว กันร้อน กันฝน สารพัดประโยชน์จริงๆจ้า หรือจะเอามาพันผม ทำเปนที่คาดผมก็เก๋ใช่เล่นจ้า
ผืนนี้ 100 %POLYESTER ค่ะ

[SIZE="4"]ผืนนี้ขอขายที่ 590 บาทค่ะ

[SIZE="4"]H&M SCRAF 007

ผ้าพันคอสีเทาเข้ม ลายดอกไม้หลากสีค่ะ ผืนนี้เก๋ไก๋ด้วยชายระบายลูกไม้ และมีลูกไม้คั่นเป็นช่วงๆของผ้าพันคอค่ะ สดใสรับซัมเมอร์กันอีกแล้วค่ะ สาวๆควรมีผ้าพัคอติดกระเป๋าไว้นะค่ะ เอาไว้กันลม กันหนาว กันร้อน และยังสามารถนำมาผูกผม คาดผม เก๋ไก๋ได้อีกด้วยค่ะ ผืนนี้100% คอตตอนค่ะ

[SIZE="4"]ขอขายที่ 590 บาทค่ะ

[SIZE="4"]H&M FLOWER BAG

กระเป๋าเป้สวยๆ ลายดอก หวานน่ารักที่สุดเลยค่า พื้นกระเป๋าเป็นผ้าสีครีม โดดเด่นด้วยลายดอกสีชมพูน่ารัก ต้อนรับซัมเมอร์ค่ะ จุของได้มากมายทีเดียว ไปเดินเล่น ไปทะเล ชิวๆ ได้หมดเลยค่ะ ด้านมีกระเป๋า 2 ข้าง ใส่ของได้นะค่ะ ด้านในบุผ้าสีครีม

ขนาด สูง 13.5 นิ้ว ยาว 15 นิ้ว สายปรับระดับได้ค่ะ

[SIZE="4"]ขอขายที่ 1890 บาทค่ะ

H&M BLING BLING DReSS

เดรสสั้นเข้ารูป ผ้ายืด ทรงสวยมั่กๆ เก๋ไก๋ด้วยเลื่อมสีเงิน น่ารัก ใส่แล้วขับผิวขาว สวยเด่นมั่กๆค่ะ ใส่ 1 ครั้ง 2 ชม สภาพเหมือนใหม่สุดๆเลย ไซส์ M ขาย 590 บาทเท่านั้นค่ะ

H&M ลวดคาดผมลายผลไม้น่ารักๆค่ะ ขายที่ อันละ 250 บาทค่ะ

รองเท้าเกาหลี พรีมาของใหม่ ใส่น่ารัก และไม่เมื่อยเพราะเสริมส้นข้างหน้า ขาย 590 บาทเท่านั้นค่า

NEW !! PIXEL+MORNinG MiSt

ผ้าเช็ดหน้าพิกเซลสีอ่อนลายเต็มสวยมากกก ขายคู่ มอนิ่งมิส ที่ราคา 690 บาทค่าาาา

Family Potae ได้มาจากในนี้ ขอส่งต่อถูกกว่าที่ได้มา 4500 บาท ของใหม่เลยค่ะ ลดขาดทุนที่ 4000 บาทไปเลยจ้า แต่ต้องการใช้เงินด่วนจ้ะ ใบนี้วางลายสวยมากๆค่ะ ลายปลาหมึกวางลายตรงกลางด้านหน้าเลยค่ะ วางลายตั้งตรงไม่มีกลับหัวค่ะ วางลายหวานมากๆๆๆๆ ค่าาา

NEW!! With Tag Mandy Light Bubble ไม่รู้จะน่ารักไปไหน
ขอขาย 2550 ค่ะ

NEW!! With Tag Mini Family Light Bubble น่ารักอีกแล้วค่ะ ใช้ในวันสบายๆ
ส่งต่อราคาเดิมที่ sold

Slipper Bubble เข้ม พร้อมถุงผ้าลายเดียวกัน สีสันสดใส ไม่เปื้อนง่าย ขาย 590 บาทเท่าชอปเท่านั้นค่าาา

เสื้อกล้ามพิกเซล สีอ่อน ไซส์ S ของใหม่ป้ายห้อย ขายราคาชอป 1150 บาทค่ะ

นาฬิกาพิกเซลของใหม่ ขาย 1450 ค่ะ ขายขาดทุนจ้าา ใส่แล้วน่ารักมากๆค่าาา มีใบรับประกันจากชอปให้จ้า

Senada Angle scraf

Marc By Marc Jacobs Tote bag

กระเป๋าผ้าไนล่อนสีดำ ทรงชอปปิ้งแบค จุของได้เยอะมากๆเลยค่ะ สะพายไหล่เก๋ไก๋ ด้วยการสกรีนลายคำว่า MARC BY MARC JACOBS ทั้งสองด้าน ดูดีมากๆเลยค่ะ
ขนาด สูง 28 ยาว 37.5 หนา 14 ซม

ขอขายที่ใบละ 250 บาทเท่านั้นค่า

ขอบคุณ SBN ค่า
ware143
CF แว่น super ค่ะ
ขอเลข บ/ช ji_ja555@hotmail.com
0861186787 :p
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3