อยากรู้จังว่าเพื่อนๆผู้ชาย SBN ไปเที่ยวกลางคืนกันรึเปล่า แล้วถ้าไปชอบไปไหนกัน
โดย summer
summer
อยากรู้จังว่าเพื่อนๆผู้ชาย SBN ไปเที่ยวกลางคืนกันรึเปล่า แล้วถ้าไปชอบไปไหนกัน

น่าจะมี meeting ไปเที่ยวกลางคืนกันบ้างนะ
dek_aus
เมื่อคืนเพิ่งไปมา
มันค่อดดดดดดดดดดดดดดด
หลังจากไม่ได้ย่างกายนานมั๊กๆ

อิอิ
SuperMonkey
^
^^
^^^

ไปไหนมาฟระ
cocoa
^
^
^
นั่นดิน้องนพ ไปสีลมซอย 2 มาหรอ 5555

เพื่อนๆ ชอบไปนั่งเล่นอ่ะค่ะ บอกว่าไปดูสาว
lucky-me
มารอดู ว่าใครไปไหนบ้าง
srichardson
Originally Posted by dek_aus

อิอิ

แค่ยักย้ายส่ายสะโพก ถึงกับลมใส่เลยเหรอน้องนพ :D
srichardson
Originally Posted by srichardson
แค่ยักย้ายส่ายสะโพก ถึงกับลมใส่เลยเหรอน้องนพ :D

Originally Posted by SuperMonkey
^
^^
^^^

ไปไหนมาฟระ

แล้วเธอละจ้ะ หลังจากส่งป้าๆกลับบ้านแล้วไปหนต่อละ ฮิๆๆ
summer

อิอิ

ไปไหนมาอ่า ไม่ยอมบอกกันบ้างเลย

Originally Posted by SuperMonkey
^
^^
^^^

ไปไหนมาฟระ

นั้นอ่าเด

ยังไม่มีใครบอกเลยว่าชอบไปกันที่ไหน รออยู่นะครับ
DenMark
ไม่เคยไปเที่ยวอ่ะคับ มาเก็บข้อมูลด้วยคน :D

ปกติไปแต่วันเช้าวันเสาร์อาทิตย์อ่ะคับ
Meesook
Originally Posted by DenMark
ไม่เคยไปเที่ยวอ่ะคับ มาเก็บข้อมูลด้วยคน :D

ปกติไปแต่วันเช้าวันเสาร์อาทิตย์อ่ะคับ

ไปเที่ยวเช้าๆ??? ไปไหนอ่ะคะ? ไปวัดเหรอ??

อ่ะ ไปวัดดวงใช่ป่าว?
KeRoRo

อิอิ

[SIZE="6"]อ่อ ไปมาเมื่อคืน มิน่าขับรถผ่านรัชดา เห็นพี่นพ เดินโซเซ ออกจาก โพไซดอน คิกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

[SIZE="5"]ปกติ พี่เด่นไปเช้าวันเสาร์ กับเช้าวันอาทิตย์ เหรอฮ่ะ ไปเที่ยวไหนเนี่ย โต้รุ่ง สุดขีด หรือว่าจะ......

น้องกบไม่เที่ยวกลางคืนอะคับ เรยให้คำตอบไม่ได้ เนอะ

บางครั้งก้โดนลากไปแถว ทองหล่อ เอสคูโด้ หรือ หลังสวน แต่ไม่ไป อตก นะฮ่ะ ป่าเถื่อน

ก้ไป RCAบ้างประปรายถ้าหนี คนที่บ้านได้อะฮ่ะ

กร้ากกกกกกกกกกกกกกก
cherry_k
มาเกาะติดขอบทู้ด้วยคน

แต่ไม่เคยเที่ยวกลางคืนอ่ะ เขิลลลลลจัง
:p
NichY
ถ้าจัด meeting เที่ยวกลางคืน ก็น่าหนุกดีนะคะ

ยังไงขอแจมด้วยยยย

รีเควสสส เอกมัย เน้อออออออ Jet / Curve / นั่งเล่น ได้หมดดดดดดดดด

แห่ะๆๆๆ
summer

ไปเที่ยวไรอ่าครับ ตอนเช้า อยากรู้จัง
Originally Posted by KeRoRo
[SIZE="6"]อ่อ ไปมาเมื่อคืน มิน่าขับรถผ่านรัชดา เห็นพี่นพ เดินโซเซ ออกจาก โพไซดอน คิกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

[SIZE="5"]ปกติ พี่เด่นไปเช้าวันเสาร์ กับเช้าวันอาทิตย์ เหรอฮ่ะ ไปเที่ยวไหนเนี่ย โต้รุ่ง สุดขีด หรือว่าจะ......

น้องกบไม่เที่ยวกลางคืนอะคับ เรยให้คำตอบไม่ได้ เนอะ

บางครั้งก้โดนลากไปแถว ทองหล่อ เอสคูโด้ หรือ หลังสวน แต่ไม่ไป อตก นะฮ่ะ ป่าเถื่อน

ก้ไป RCAบ้างประปรายถ้าหนี คนที่บ้านได้อะฮ่ะ

กร้ากกกกกกกกกกกกกกก

คุณน้องกบไม่เที่ยวกลางคืนหรอครับ ไม่น่าเชื่อเลย นึกว่าเป็นขาแดนซ์ซะอีก อิอิ

Originally Posted by cherry_k
มาเกาะติดขอบทู้ด้วยคน

แต่ไม่เคยเที่ยวกลางคืนอ่ะ เขิลลลลลจัง
:p

ง่า แฟนๆ SBN ไม่เที่ยวกันจริงหรอครับ

Originally Posted by NichY
ถ้าจัด meeting เที่ยวกลางคืน ก็น่าหนุกดีนะคะ

ยังไงขอแจมด้วยยยย

รีเควสสส เอกมัย เน้อออออออ Jet / Curve / นั่งเล่น ได้หมดดดดดดดดด

แห่ะๆๆๆ

Jet คนเยอะมากๆๆๆไม่ไหวครับยิ่งศุกร์เสาร์ไม่ต้องสืบ

Curve เคยไปทีเดียวเองช่วงแรกๆ ไม่ค่อยหนุกอ่าไม่รู้ว่าตอนนี้เป็นยังไง แต่ตอนนั้นต้องรีบเมาจะได้หนุกหนาน

นั่งเล่น นี่ไม่ใช่แนวเลย ไม่เคยจะได้นั่งด้วย ยืนลูกเดียว งุงิ
srichardson
พี่จะไปกันที่ Bed ซอย11 และก้อ สปั้ดโซ่ โรงแรมไฮแอทจ้ะหรือว่า ฮาร์ดร็อค ไม่อยากบอกว่าเมื่อวันศุกร์ก้อพึ่งไปที่โรงแรมไฮแอทมา ฮิๆๆ :p

เคยไปที่ Jet หนหนึ่งกับพวกเพื่อน ไม่ไหวมีแต่เด็กแล้วคนไทยล้วนๆ เพลงมันส์มากแต่ไม่มีคนแดนซ์กันเลยพอมีคนมาแดนซ์ก้อมายืนมองเหมือนเราเป็นตัวประหลาด :confused:
Meesook
Originally Posted by srichardson
พี่จะไปกันที่ Bed ซอย11 และก้อ สปั้ดโซ่ โรงแรมไฮแอทจ้ะหรือว่า ฮาร์ดร็อค ไม่อยากบอกว่าเมื่อวันศุกร์ก้อพึ่งไปที่โรงแรมไฮแอทมา ฮิๆๆ :p

เคยไปที่ Jet หนหนึ่งกับพวกเพื่อน ไม่ไหวมีแต่เด็กแล้วคนไทยล้วนๆ เพลงมันส์มากแต่ไม่มีคนแดนซ์กันเลยพอมีคนมาแดนซ์ก้อมายืนมองเหมือนเราเป็นตัวประหลาด :confused:

เจ๊คะ สถานที่เที่ยวของเจ๊ บ่งบอกวัย และยุคสมัยได้ดีมากๆ ค่ะ
-bow-
โหวตด้วย "โสดสโม"

แต่ตอนนี้อยากไปร้าน muse อ่า :rolleyes:
teamteam

เคยไป Bed เหมือนกันคับ สถานที่ดีนะคับ คนที่ไปเป็นชาวต่างชาติเกือบทั้งหมดมั้งคับ
ไม่ค่อยได้เที่ยวกลางคืนคับ นาน ๆ ไปกะเพื่อนที ส่วนใหญ่ไปหาร้านกินข้าวกันแล้วเม้าท์ยาว
ยันเที่ยงคืน
dolce
confirm คับ Bed supper club สุขุมวิท 11 คับ

ทั้ง ฝั่ง dinner และ บาร คับ

แนะนำคาบ

นอนกินกันเลยทีเดียว
nickbee
ไม่เคยเที่ยวกลางคืนเลยครับ

เพราะยังใส่ๆๆๆบริสุทธิ์ๆๆๆอยู่ครับ
DenMark

เช้าวันเสาร์ทิตย์ก็ไป วัด ไงคับ อิอิ เจอน้องนิคประจำเรยยยยยย :D แบ๊วๆ ใสๆ กันสองคน
KeRoRo
เช้าวันเสาร์ทิตย์ก็ไป วัด ไงคับ อิอิ เจอน้องนิคประจำเรยยยยยย :D แบ๊วๆ ใสๆ กันสองคน

[SIZE="7"]

วัชรโพธิ์ อาบอบนวดเหรออออออออออออออออ

SuperMonkey
เข้ามาเก็บข้อมูลด้วยคน

เค้าเรียบร้อย ไม่เที่ยวกลางคืนนะ
summer

อยากลองไป BED จังเลย และเห็นด้วยครับว่าคนที่ JET แอ๊บกันมาก เหมือนไม่ได้ไปเที่ยว แต่ไปหา....มากกว่า

Originally Posted by -bow-
โหวตด้วย "โสดสโม"

แต่ตอนนี้อยากไปร้าน muse อ่า :rolleyes:

อยากไป muse เหมือนกัน ใช่เป็นร้านของแฟนธัญญาป่ะครับ

Originally Posted by nickbee
ไม่เคยเที่ยวกลางคืนเลยครับ

เพราะยังใส่ๆๆๆบริสุทธิ์ๆๆๆอยู่ครับ

คนนี้แบ๊วมากเลยน๊ะ อิอิ เจนนี่ต้องยอม ห้าๆๆ ล้อเล่นนะคร๊าาบ

ลืมบอกไปว่ากระผมชอบไป Flix, Route 66
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3