**** Alista **** ร้านเสื้อผ้าน่ารักๆ ออกแบบและตัดเย็บเอง Pattern สวย งานคุณภาพโดยช่างเดียวกับ brand ดังค่ะ ลอง Click เข้ามาชมนะคะ ^^
โดย Mamegoma
Mamegoma
สวัสดีค่ะ

ขอแนะนำร้าน Alista เสื้อผ้าออกแบบและตัดเย็บเองจ้า เราเน้นสินค้าคุณภาพ เลือกผ้าและตัดเย็บอย่างดีค่ะ

Pattern สวยแน่นอนเพราะช่างของเราตัดให้กับงาน Brand ดังๆด้วยค่ะ

ลองเข้าไปชมที่ www.facebook.com/IamAlista

หรือติดต่อทาง [email]iam_alista@hotmail.com[/email] ได้เลยจ้า

**** Promotion ช่วงเปิดร้าน ลด 10% Free EMS ให้ทุก order จ้า******

เรายังมี BLING BANGLES--Made from Swarovski element ด้วยค่ะ
มีหลายสีและไซส์ให้เลือกค่ะ

ขอบคุณมากค่ะ :)
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3