~~~~~~ขอแรงเพื่อนๆช่วยเทสเวบไซต์หน่อยจ้า~~~~~~
โดย Ant
Ant
สืบเนื่องจากกระทู้นี้
http://www.siambrandname.com/modules.php?name=Forums&file=viewtopic&t=10836

ได้นำความเห็นของเพื่อนๆไปปรับปรุงแก้ไข เพื่อไม่ให้เวบไซต์เกิดอาการโหลดไม่ขึ้นแล้ว ขึ้นว่า suspened / This Account Has Exceeded Its CPU Quota

ตอนนี้ทางทีมโปรแกรมเมอจึงเปลี่ยนหน้าเวบให้เบาขึ้นเยอะมั่กๆและโหลดเร็วมากค่ะ จึงอยากขอทำการสำรวจ ว่าตั้งแต่เวลา 14.14 24/01/08 หลังจากเวลาดังกล่าวนี้เป็นต้นไป ยังมีใครเจออาการโหลดไม่ขึ้นอีกไม๊คะ ถ้ามีรบกวนแจ้งด่วนๆในทู้นี้ด้วยจ้า

ขอบคุณมั่กๆๆๆค่า :D
paleypay
รับทราบจ๊า พี่ antz เป้เฝ้า web อยู่แระอ่า เด๋วมีปัญหาแจ้งหั้ยทราบน๊าคร๊า

เหนื่อยป่าวเอ่ย เจ้าพวกนี้ทำปัญหากันได้ไม่เว้นเลยเนอะ อิอิ :lol: :lol:
mAy
รีบมารายงานคุณแอ้นท์เลยค่ะ แบบว่าเมโดนตั้งแต่กลางเดือนแล้วค้า ...เมื่อสักครู่เจอหน้าเทาๆ ช่วงเย็นๆค่ะ...ทีแรกนึกว่า bandwitch เต็มค้า
คุณแอ๊นท์

เริ่มโหลดไม่ขึ้นสักตอน 23.15 น. ตอนนี้ก็ยังเป็นอยู่ค่ะ
ning
เป็นเหมือนคุณกวางค่ะ เริ่มมีหน้าเทาๆ โหลดไม่ได้ก้อตอนดึกๆ ใกล้เที่ยงคืน แต่ช่วงนี้ไม่ค่อยเป็นค่ะ ถ้ายังงัยจะพยายามช่วยดูต่ออีกซักระยะนะคะ
Ant
ขอบคุณสำหรับทุกความเหนจ้า :D
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3