ส่งเอกสารค่ะ
โดย iamcartoon
iamcartoon
submit เอกสารไปหลายรอบแล้วค่ะ แต่เหมือนจะส่งไม่ถึง

ไม่แน่ใจว่าได้รับเอกสารหรือเปล่านะค่ะ

แต่ทุกรอบจะขึ้นเป็นหน้าจอขาวๆ status ข้างล่างเขียนว่า done

แล้วพอ click เข้าไปตรวจสอบสถานะ ทุกครั้งจะขึ้นว่ามีเอกสารที่ต้อง submit

เหมือนสมัครใหม่ทุกครั้งเลยค่ะ / ขอบคุณค่ะ /
Siambrandname Webmaster
ลองลดขนาดไฟล์ให้ไม่เกิน 150
ล็อคออฟ และ ล็อคอินเข้ามาใหม่ และ ลอง submit ไฟล์ที่ขนาดแต่ละอันไม่เกิน 150k ให้ครบทั้งสามส่วน ครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3