เพื่อน ๆ ไปเที่ยวไหนกันหมด เงียบเหงา จังเลย
โดย ople
ople
ทำไมพักนี้ sbn ดูเงียบเหงาจังเลยอะค่ะ พี่ ๆ น้อง ๆ หายไปไหนกันจ้ะ แอบหนีเที่ยวกันอีกแล้วหรอ :twisted: 555 ....Pat ka.....
paleypay
เป้มารายงานตัวคนแรกเย้ย

ไม่ได้ไปหนายจ๊า แต่มันสิ้นเนื้อประดาตัว ต้องสงบเสงี่ยบเจียม body อ่า
แบบว่าทู้ไหนของสวยๆก้อต้องรีบดูรีบออก show off ก้อไม่ค่อยกล้าเข้าไปเหยียบอะคะ

ฮืออออ.....ใครจามาเข้าใจความรู้สึก กรอบแกรบเต็มพิกัดแย้วววว :cry: :cry:
tarnja
มารายงานตัวด้วยคน หุ หุ แอบอู้งานอ่ะค่า.........สิ้นเนื้อประดาตัวเช่นกัน....เฮ้อ...
honeyp
พี่คนนึงล่ะ ที่เข้าใจความรู้สึกน้องเป้ดีซะยิ่งกว่าอะไร :lol: :lol:
MakeMyDay
ไม่ได้ไปไหนเลยค่า วนเวียนมันอยู่แถวนี่แหละ จะว่าไปก็เงียบจิงๆอ่ะนะ :D
น้องๆที่เรียนมหาลัยสอบอยู่อะป่าว เดี๋ยวคงคึกคักขึ้นแหละค่ะ :D
เข้าใจความรู้สึกคุณเป้ด้วยคน :oops: ตอนนี้กรอบกว่าเลย์แผ่นบางอีกอ่า :oops:
due
ไม่ได้หายไปไหน กรอบอยู่เหมือนกันค่า ก็เลยต้องจำใจเอาเป๋าออกมาขาย เผื่อจะได้มีตังไปshopอย่างอื่นต่อไป ตอนนี้ไม่ค่อยมีเป๋ารุ่นใหม่ๆสวยๆออกมาเท่าไหร่ด้วย ก็เลยเหงาๆไปเนอะ
cocoa
กราวววว เกรียววววว แกรบบบบบบบ แกรกกกก

คืออยากจะพูด แต่ตัวเป็นผงหมดแย้วอ่า
kunmuay
:oops: :oops:

เข้าใจอารมณ์คนกรอบ แฮะๆๆ แต่ถึงยังไงก็ต้องสู้ต่อไปเพื่อจะได้เจอเนื้อคู่ (เป๋าใบโปรด) ต้องสู้ค่ะๆๆ ต้องตามหาต่อไป
-bow-
จำศีลอยู่ค่า :o
kirana
รายงานตัวด้วยคน ไม่ได้หายไปหน่ายยย แต่ม่ายยมีตังค์ค้า :cry:
terrierjib
รายงานตัวด้วยคนค่ะ ไม่ได้หายไปไหน ยังวนเวียนมาอยู่เรื่อยๆค่ะ :D
แต่ต้องสงบเสงี่ยมเจียมตัวค่ะ อิอิ
srichardson
เอ เราว่าเราก็วนเวียนอยู่แถวนี้น้าก้ จำศีสเหมือนกันจ้ากัวคุณผู้ชายฟ้องหย่า หุๆๆ :wink:
cherry_k
รายงานตัวค่า นั่งเฝ้าเว็บทั้งวันค่ะ แต่ว่าช่วงนี้อยู่ในช่วงเจียมเนื้อเจียมตัวค่ะ :oops:
jipnaja
ไม่ได้หายไป แต่ไม่ได้เข้ามา (ต่างกันตรงไหนเนี่ย)
pete
มารายงานตัวแล้วค่ะ วนเวียนอยู่แถวนี้แหละคะ ได้แต่ window shopping อ่ะคะ กระปุกออมสินแตกปายแย้ว รอสะสมใหม่อยู่คร้า
pong
มารายงานตัวอีกคนค่า ไม่ได้หายเด้อ ยังอยู่ เห็นว่าตัวเองตัวสั่นๆ เลยไปหาหมอ หมอบอกว่า เป็นอาการของคนบ่จี๊คับผม ฮือ...ฮือ ใครช่วยทีอ่ะ
ratkatu
:lol: มารายงานตัวด้วยจ้า แหะ ไปเที่ยวปีใหม่กะคุงแฟนช็อปจนหมดเป๋า เลยต้องเก็บตัวก่อน :oops:
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3