สมาชิกใหม่แนะนำตัวค้าบบบบบบบ
โดย KwaNn
KwaNn
สวัสดีครับพี่ๆชาว Siambrandname ทุกคน สมาชิกใหม่แนะนำตัวครับ

ชื่อขวัญครับ จริงๆเข้ามาเล่นเวบตั้งแต่เป็น mylv แล้วล่ะครับ แต่เพิ่งมีโอกาสได้มาสมัครสมาชิก

(ความจริงตอนแรกไม่กล้าสมัครเพราะเห็นมีแต่ผู้หญิงเป็นเมมเบอร์ซะส่วนใหญ่ - -‘’

แต่เพื่อน(FudgeLolly)บอกให้มาสมัครไว้เผื่อจะได้ไปมีทติ้งด้วยกันน่ะครับ)

ยังไงขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนครับ
due
ยินดีต้อนรับค่า อยากไป meeting หรอคะ ชื่นใจแทนคนจัดจังเลย ยังไงถ้าว่างต้องไปให้ได้นะคะ แต่ถ้าเห็นตัวจริงของพี่ๆแล้วห้ามรีบลาออกจากสมาชิกนะคะ
kunmuay
เจอกันที่มีตติ้งค่ะน้องขวัญ...

ขอเรียกน้องน๊า คิดว่าน่าจะประมาณมหาลัยอยู่... ถ้าพี่เดาผิดก็แก้ให้ด้วยน๊า...
bandalee
ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ เข้ามาบ่อย ๆ นะค่ะ.........ส่วนวันที่ 3 ต้องไปให้ได้ ถ้าไม่ไป มีแช่ง 555
pong
มาต้อนรับสมาชิกใหม่ค่า ที่นี่มีแต่คนน่ารักทั้งน้าน..น...น แหละค่ะคุณน้องขวัญ (ขออนุญาติเรียกน้องอีกคนนะคะ)
ปล. คุณบัน อย่าแช่งเค้าน๊า เค้าอยากไปแต่ไปบ่อด้ายยยย จิงจิงนะคะ
Meesook
ยินดีต้องรับ และยินดีที่ได้รูจักค่ะ คุณขวัญ...
srichardson
ยินดีที่ได้รู้จักจ้า วันมีตติ้งเจอกันน้า ดีใจจังเลยมีพูชายไปด้วยฮิๆๆๆ :wink: พี่นีน่า
ratkatu
8) ยินดีต้อนรับจ้า 8)
-bow-
เย้ ยินดีต้อนรับสู่ครอบครัวอบอุ่นแห่งนี้นะคะ :wink:
honeyp
อิอิ มีสมาชิกชายเพิ่มขึ้นอีกหนึ่งแล้ว ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ
Nongmoobin
หวัดดีค่า
cocoa
รายงานตัวมีตติ้งทู้นี้เลยจ้า

http://www.siambrandname.com/modules.php?name=Forums&file=viewtopic&t=9981
DenMark
มาสมัครเป็นสมาชิกเวปแล้ว ไม่สมัครเป็นสมาชิกบาลองด้วยเหรอครับ? :lol:

ไงล่ะน้องเป้ พี่อุ้ม พี่โก้ พี่ ledhara พี่ป้อง และสมาชิกท่านอื่นๆ เด่นทำงานดีป่าวครับ? รีบกวักมือเรียกเข้ากลุ่มเรยยยยย :D

มาช่วยกันกวักหน่อยจิครับ มาๆๆๆๆๆ ช่วยกัน ช่วยกัน :lol:
KwaNn
ขอบคุณครับพี่ทุกคน

สำหรับบาลอง ชอบเหมือนกันคับพี่เด่น แต่ยังไม่ไสอยมาเป็นของตัวเองซักใบเรย - -''

กะว่าเข้ามหาลัยได้ก่อนแล้วจะไปดูเป็นของขวัญตะเองคับ

to p'pong, p'muay,p'srichardson,p'cocoa

สำหรับงานมีทติ้งอยากไปมากเรยคับ แต่ต้องดูวันอีกทีนึงน้า

กลัวไปตรงกะวันรายงานตัว สัมพาส อะคับ

แต่ถ้าว่างไปแน่นอนคับ !!!
Fudgelolly
โฮะๆๆๆ ในที่สุดก้อมาเป็นเมมเบอร์นะจ๊ะ

สอบสัมพาสมาเปนไงบ้างแก
paleypay
ว๊ายยยย.....น้องใหม่ หุหุ
แหมม เก่งจ๊า พี่เด่นขา.......คุงน้อง ( น้องเป้อะมั๊งเนอะ หุหุ ) เค้าเพิ่งเข้ามาได้วันเดียว
มาโกยเข้าสมาคมเฉยเลยอะ อิอิ เด๋วน้องเค้าจาต๊กกาจายอะ :lol: :lol:

หวัดดีคร๊า ยินดีที่ได้รู้จักน๊าคร๊า วี๊ดว๊ายยตามพี่นีน่าอะ นานๆมีผู้ชายหลงเข้ามาที
มันกระชุ่มกระชวยเจงเจง กร๊ากก 8) 8) 8)
cocoa
คุณน้องเป้ ไม่เก็บอาการเลย 8O
pong
น้องเด่นจ๋า.. ทำงานแบบนี้พวกพี่ๆไม่มีเงินเดือนให้น๊า.......
คุณน้องเป้ขา....เงียบๆไว้เด๋วน้องเค้าตกใจ ไม่โผล่มา คุงน้องเป้ต้องรับผิดชอบนะคร๊า
terrierjib
ยินดีต้อนรับสมาชืกใหม่นะคะ :D
TwinkleStar
อ้าว...ตกลงน้องขวัญหญิง (Fudgelolly) ส่งน้องขวัญชาย (KwaNn) มาให้พี่รึเนี่ย (ว๊าย..ส่งมาคุยคร๊า แต่ยังไม่ได้คุยกันเลย) นาน ๆ มีผู้ชายหลงมาเวปนี้ซักที คริคริคริ สอบเสร็จรีบมา meeting กันนะคะ :oops:
paleypay
วี๊ดดดวิ๊วววววว.....พ่อหนุ่มม ป้าๆๆในนี้เค้าล้อเล่นน๊า

ยินดีที่ไดู้้จักคร๊า หายไปไหนแระอ่า หายไปจิงๆด้วยเนอะ :lol: :lol: :lol:
TwinkleStar
อ่าวเจ้าเป้ ไก่ตื่นเรย 8O สงสัยกลัวป้า ๆ ในนี้ แป่วววววววววว
cocoa
เอ๊ยๆๆๆๆๆ

ใครป้า ไหนๆ ใครป้า :evil:

ยกมือค้านไหวๆ ยายต่างหากจ้า กร๊ากกกก
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3