อยากถามเกี่ยวกับการซื้อบาลองที่เมืองไทยค่ะ
โดย Earrings
Earrings
ตอนนี้อยากได้ Balen the First มากค่ะ วันนั้นไปลองถือที่พารากอนสีม่วงน่ารักมาก ๆ เวลาถือกับกางเกงทำงานเก๋สุด ๆ (วันนั้นใส่ชุดทำงานไป) ถาม SA เท่าไหร่ SA ตอบว่า 55000 ค่ะ ตกใจเลยค่ะว่าแพงกว่าที่ฝากหิ้วตามเว็บมาก ๆ แต่ทีนี้เราอยากเป็นคนไปเลือกเองซื้อเองเลยอ่ะค่ะ ไม่ค่อยอยากฝากหิ้วเท่าไหร่ อดใจรอไม่ไหวด้วย ไม่ทราบว่า มีที่ไหนในเมืองไทยที่นำ Balen มือหนึ่งมาขายหน้าร้านแล้วถูกกว่าช้อปมาก ๆ มั้ยค่ะ ขอบคุณทุกความเห็นค่ะ
pong
ลองเข้าไปดูร้านคุณเหมี่ยวสิคะ http://www.weloveshopping.com/template/e1/shop.php?shopid=27886
MakeMyDay
ใช่แล้วค่ะ ราคาในช็อปแพงกว่าฝากหิ้วเยอะเลย ตอนแรกที่ยังไม่เข้า SBN เราก็ซื้อจากช็อปเหมือนกัน นึกแล้วเสียดายแฮะ :?
ถ้ามองหามือหนึ่งแบบมีหน้าร้านด้วยคงต้องไปแถวสยามค่ะ ร้านคุณเหมี่ยว (Shefab) ร้านน้องโบว์ ร้านนัมเบอร์ทูอะไรพวกนี้มีหมด ราคาคงแล้วแต่ต่อรองแต่ว่าถูกกว่าในช็อปแน่ค่ะ แบบกะสีคงมีให้เลือกไม่มากนักง่ะ ร้านออนไลน์แบบไม่มีหน้าร้านที่ขายมือหนึ่งไว้ใจได้ก็เยอะนะคะ คนกันเองแถวนี้แหละค่ะ :D :D
kaeja
ฝาก web นี้ก็โอเคอยู่นะค่ะ เพื่อนๆในนี้เป็นลูกค้ากันทั่วหน้าค่ะ

www.cutekloset.com
Earth
ฝากหิ้วร้านพี่จุ๋มหรือเหมี่ยวก็ได้ค่ะ สเปคหนังที่ต้องการอ่ะค่ะ พี่เค้าก็เลือกแต่หนังสวยๆมาให้อยู่แล้วอ่ะค่ะ ไว้ใจได้ หายห่วงจ้า :D
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3