Review Louis Vuitton Shelton GM Damier
โดย Busabok
Busabok
รุ่นนี้สวยจริงๆ ใส่ MM ถูกใจมากมาย

แต่ GM จะใหญ่ไปหน่อยสำหรับผู้หญิง

^^

มีใครสอยรุ่นนี้มาใช้บ้างจ้า ยกมือขึ้นสูงๆหน่อย

earthx
หน้าตาน่ารักน่าใช้มากเลยนะคับเนี่ย ข้างในดูโอเคเลย เหมาะกับสะพายไปทำงานอย่างแรง
เสียดาย เป็นคนไม่เหมาะกับกระเป๋าแนวอย่างนี้ ไม่งั้นก็แอบสนใจอยู่คับ อิอิ
Busabok
ขอบคุณสำหรับคอมเม้นท์ค่ะ
ABAC
สวยๆครับ ใหญ่ไปนิดครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3