Coach18980 / Coach case iphone / นาฬิกา marc jacobs
โดย lovecavalry
lovecavalry
** สินค้าใหม่ทุกชิ้นค่ะ **

---- เี่ราขายในนี้ไม่บ่อย ส่วนใหญ่จะสิงในเวปอื่น ถ้าไม่ไว้วางใจยินดีสแกนบัตรปชช.ให้ดูนะคะ ----

[url=http://image.ohozaa.com/view2/w80BxPHATRHrenQ7]
   [/URL]
lovecavalry
รายการแลก Coach 18980 ของใหม่ ถุงป้ายครบ

poppy collection ส่งท้าย 2011 ค่ะพื้นกระเป๋าสีชมพูอ่อนลายซีโลโก้สีครีมตัวขอบชมพูวิ้งๆ สวยหวานน่ารักมาพร้อมสายยาวใช้สะพายได้คล่องตัวค่ะ

[LIST=1]
  • กระเป๋ารุ่น poppy collection ส่งท้ายปลายปี 2011
  • พื้นกระเป๋าสีชมพูอ่อนลายซีโลโก้สีครีมตัวขอบชมพูวิ้งๆ
  • สายสะพายใช้ได้สองแบบค่ะ
  • ช่องใส่ของเปิดปิดด้วย ตัว pushlock น่ารักเก๋มากค่ะ
  • ห้อย tag 2 ชิ้นค่ะ

สินค้ามาพร้อมป้ายราคา dust bag และ care card ค่ะขนาดโดยประมาณ 12-1/2" (L) x 8-3/4" (H) x 2-1/4" (W) นิ้ว

--------- ขาย 5500 รวมส่ง ems. ----------

เคสใส่ IPhone / BB ของใหม่

-------------- ขาย 1250 รวมส่งลงทะเบียน ----------------
  • lovecavalry
    นาฬิกา Marc by marc jacobs Miss marc flower MBM5514
    มาพร้อมกล่องและใบรับประกันครบชุด หน้าปัด miss marc flower
    กรอบลาย marc by marc jacobs สายซิลิโคนสีม่วงน่ารักสุดๆ ใส่แล้วดู chic มากๆ
    เหมาะสำหรับคนมีสไตล์ ไม่ชอบซ้ำใคร ต้องรุ่นนี้เลยคร้า
    ** เช็คราคาก่อนได้คร้า ที่อื่นขายกันไม่ต่ำกว่า 6พัน **

-------------- ขาย 4800 รวมส่ง ems. --------
    ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
    กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
    1
    2
    3