H&M เพียบ, Miss selfridge, Dorothy perkins, MNG, wila, siamsquare.co.th แวะชมกันก่อนค่ะ
โดย yakiniku
yakiniku
ติดต่อสอบถามเพิ่มเติมได้นะคะที่เบอร์085-5575554 หรือ line ID suvida_l หรือpm หรือส่งเมลมาที่suvida_l@yahoo.comนะ คะ สินค้าทุกชิ้นแม่ค้าซื้อเองจากshopนะคะ ไม่ได้รับต่อใครมา ซื้อแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนนะคะ ถ้าสนใจขอรูปเพิ่มเติมได้นะคะ แม่ค้าใจดีค่ะ

New with tag

H&M lace dress size EU S 1690 บาทค่ะ

ใส่แล้วได้ลุคคล้ายๆเจนนี่เลยค่ะ

H&M Bow dress สีnude pink size EU34 SOLD บาทค่ะ

H&M dress เว้าหลังสีแดงอิฐ size EU36 1490 บาทค่ะ

MNG dress เกาะอกสีน้ำเงินกรมท่า size EU S 1490 บาทค่ะ

กระโปรงสั้นh&mสีชมพู ตัวนี้น่ารักมากค่ะ ขอคอนเฟิร์ม size EU36 1390 บาทค่ะ

Ballet pump สีน้ำตาล size 38 990 บาทค่ะ

H&M scarf ใช้ได้2ด้านนะคะ 890 บาทค่ะ

Zone สินค้าpre-owned ของแม่ค้าเองนะคะ

XXI forever dress ใส่ไปครั้งเดียวค่ะ size Sนะคะ ขาย 1190 บาทค่ะ กระโปรงด้านล่างเป็นชั้นๆ น่ารักมากค่ะ

Miss selfridge dress สายเดี่ยวสีฟ้าลายดอก ขาย 1490 บาทค่ะ

Warehouse London dressไปงานเกาะอกลูกไม้สีน้ำตาลอ่อน ตัวนี้ยังไม่เคยใส่เลยค่ะ แม่ค้าใส่เกาะอกแล้วไม่มั่นใจ ขาย 2990 บาทค่ะ

Rise by Dorothy Perkins dressไปงานไหล่เดี่ยว สีน้ำเงิน ผ้าลื่นๆนะคะ ยังไม่เคยใส่เหมือนกันค่ะ ขาย 1490 บาทค่ะ

H&M Blazer สีดำ ตรงปกแต่งลูกปัดเล็กๆ วิบวับ สวยมากค่ะ ตัวนี้ใส่ประมาณไม่ถึงสิบครั้งตอนอยู่เมืองนอก กลับมาเมืองไทยเก็บอย่างเดียว สภาพดีมากค่ะ ขาย SOLD บาทค่ะ

Siamsquare.co.th dress ลองใส่ในบ้านไปครั้งเดียวค่ะ ไม่ค่อยเข้ากับตัวเอง ซื้อมา 1890 ขาย 1390 ค่ะ

Dressเกาหลี freesize ขาย 550ค่ะ ไม่เคยใส่ค่ะ

กางเกงขาบานเอวสูงสีน้ำตาลอ่อนลายจุดขาว jaspal ไม่เคยใส่แม่ค้าเอาไปแก้ไซส์แล้วฟิตไปค่ะ แก้เป็นเอว 27 สะโพก 37นิ้วนะคะ ซื้อมา1000กว่า ขาย SOLDค่ะ

ผ้าพันคอwilaค่ะ เก็บอย่างเดียว ขาย SOLD ค่ะ

ผ้าพันคอ H&Mค่ะ เก็บอย่างเดียว ขาย 790ค่ะ

ผ้าพันคอ H&Mค่ะ เก็บอย่างเดียว ขาย SOLDค่ะ

รองเท้าDorothy Perkins ใส่ลองในบ้านเฉยๆ size 5UKค่ะ ขาย 1890 บาทค่ะ

ขอบคุณ SBN สำหรับพื้นที่ดีๆค่ะ
:grin:
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3