TM : อยาก C L E A R กระทู้ค่า ชอบหลายชิ้นอยากได้เท่าไหร่ต่อมาได้เลยค่ะ ขายได้ขายเลย!! Sretsis oh my dear deer Bloomy Skirt - McKale ขาสั้น ขายาว -Poppy shorts + Disaya + Topshop + Munchu's + Asava + H&M เยอะมากค่ะ
โดย iloveit
iloveit
กติกาก่อนการซื้อ ขาย

สินค้าที่ลงนี้เป็นสินค้าที่ของแท้เท่านั้น
ของ BRAND NEW = ของใหม่ไม่เคยใช้ ไม่เอาของใช้แล้วมาบอกว่า BRAND NEW คะ
ของ USED = เป็นตามสภาพการใช้งาน แม่ค้าใช้คนเดียวและเก็บรักษาของค่ะ หากมีตำหนิอะไรก็จะบอกนะคะ หากมีข้อสงสัยอยากทราบมุมไหนถามก่อนนะคะ ยินดีส่งรูปให้เท่าที่ต้องการเลยค่ะ
หาก CF ให้สิทธิ์ลูกค้าที่สะดวกโอนก่อนนะคะ ** ไม่รับจองปากเปล่าแล้วค่า เข็ดจริงๆ (T T) แล้ว จะโอน จะเอา เก็บให้สองสามวันแล้วหายต๋อม ถามก็ไม่ตอบ

หลังขายแล้วไม่รับเปลี่ยนหรือคืนทุกกรณี ตัดสินใจดีๆ ก่อนตกลงซื้อ ยกเว้นเป็นของปลอม ซึ่งไม่มีทางเกิดขึ้นคะ ถือเอาข้อความที่ post ล่าสุดเป็นหลักค่ะ
แม่ค้าใจดีแต่โดนมาเยอะ พร้อมโอนคือพร้อมโอนจริง ไม่ใช่ต่อรอง ตกลงทุกอย่าง ให้เบอร์บัญชีแล้วหายติดต่อไม่ได้ อันนี้เครียดนะคะ ได้โปรดอย่าทำ ถามแล้วไม่ซื้อไม่ว่าค่ะ บอกแค่ว่ายังไม่รับนะคะ แค่นี้จบ แต่อย่ามานัดเวลาโอนแล้วไม่โอน อันนี้ไม่ดีนะคะ ใจเค้าใจเราเห็นใจคนเก็บของไว้ให้ด้วยคะ^ ^

ขอไม่ตอบคนต่อราคาโหดค่าาา

บางชิ้นที่ราคาสูงจะเขียนไว้ให้ว่านัดรับหรือมาดูสินค้าเพื่อความสบายใจก่อนได้ค่ะ

อันที่ขายแล้วส่วนใหญ่จะลบออกไปนะคะ โหลดภาพจะได้ไม่นานค่ะ

ค่าส่งไปรษณีย์
- ธรรมดา 30 บาท
- EMS 50 บาท
เป็นครั้งนะคะ ซื้อหลายชิ้นส่งครั้งเดียวก็จ่ายแค่เท่าที่ระบุไว้ หรือหากค่าส่งเกินกว่านี้แม่ค้าออกให้เอง

ติดต่อได้ที่เบอร์ 0-89-902-448-8 ก่อน 23.00 ค่ะ หรือจะ whatsapp - sms - มาก็ได้ค่ะ ติดต่อทางโทรศัพท์สะดวกที่สุดค่ะ PM ไม่ค่อยได้ check นะคะ

**กติกาวันนี้ งดต่อรองนะคะ ให้สิทธิ์ลูกค้าที่พร้อมโอนก่อน หรือหาก CF แล้ว CF ต่อได้เลย ไม่โอนภายในเวลาที่ตกลง ขอขายต่อให้ท่านต่อไปเลยนะคะ

[SIZE=7]แท้แน่นอน ซื้อเองจาก shop ทุกชิ้น ของอยู่ไทยพร้อมส่งค่ะ ^ ^[SIZE=7]

[SIZE=7][SIZE=7]NEW ZONE

NEW Mini McKale
สี Twiggy Brown
Size US 4
ถือเป็นชิ้นเด็ดของ collection น่ารักที่สุดค่ะ
สายเอี๊ยมมีกระดุมปรับจะไขว้หลังหรือเป็นเอี๊ยมตรงก็ได้
แถมยังถอดเอี๊ยมตัวบนออก เป็นกางเกงขาสั้นตามภาพได้ด้วย ^ ^ คุ้มค่าและน่ารักมากๆค่ะ
ขายที่ 8,600 บาท วันนี้เอาไปเลย 7,600 บาท ถูกม้าก (งดต่อรองค่ะ)

NEW McKale
สี Petal Pink
Size US 2
สวย เก๋ เช่นเดียวกับตัวบนนะคะสายเอี๊ยมมีกระดุมปรับจะไขว้หลังหรือเป็นเอี๊ยมตรงก็ได้
แถมยังถอดเอี๊ยมตัวบนออก เป็นกางเกงขายาวตามภาพได้ด้วย คุ้มที่สุดค่ะ
ขายแค่ 9,900 บาท วันนี้เอาไปเลย 8,900 บาท ถูกม้าก (งดต่อรองค่ะ)

New My dear shorts Snow dear
Size US 4
น่ารักมากๆๆๆๆๆๆๆ
ขายที่ 6,700 บาท วันนี้เอาไปเลย Sold ka ถูกม้าก งดต่อรองค่ะ)

NEW April Black
Size US 2
ตัวนี้หรูจริงๆ ค่ะ สวยมาก
มี gold coin อยู่ตรงขอบเอว
ขาย 9,300 บาท วันนี้เอาไปเลย 8,300 บาท ถูกม้าก (งดต่อรองค่ะ)

NEW Bianca Camisole
Size US 4 สี Peach
SOLD KA

NEW Poppy Shorts
Size US 2 สี Peach
น่ารักที่สุด ทรงสวยมากกก
ของใหม่ป้ายห้อย พร้อมกระดุมสำรอง
ขาย 6,950 บาท วันนี้เอาไปเลย 5,950 บาท ถูกม้าก (งดต่อรองค่ะ)

NEW Daisy Duck Denim
Size US 2
Sold ka

NEW Bloomy Reversible Skirt
Size 2
ลายสวย สีสันสดใส น่ารัก น่ารัก น่ารัก ที่สุด เอาไปใส่กับเสื้อท่อนบนได้ทุกแบบ shirt,แขนกุด,เสื้อยืด,crop,sweater^ ^
ที่สำคัญตัวนี้ซื้อ 1 ได้เหมือน 2
เพราะกลับด้านด้านเป็นสีดำเรียบพร้อม Gold coin ตามภาพได้ด้วยค่ะ ^ ^
ใหม่ป้ายห้อย ขาย 6,800 บาท วันนี้เอาไปเลย 5,500 บาท ถูกม้าก (งดต่อรองค่ะ)

NEW My Dear Deer Blouse Blue
ตัวนี้น้องฝากขายค่ะ ลายสวยมาก เอาไปใส่ได้กับหลาย look
ของใหม่ ป้ายห้อย
size US 4
ราคา Sold ka

[SIZE=7][SIZE=7]MARC BY MARC JACOBS

[SIZE=7]NEW Marc by Marc Jacobs
[SIZE=7]สีน่ารักมากๆเลยค่ะ set นึงมีสามชิ้นใส่แยกได้
วงข้อมือด้านในประมาณ 19 cm ดังนั้นก็ต้องข้อมือเล็กกว่า 19 cm ถึงจะใส่ได้นะคะ
เนื่องจากเป็นพลาสติกจะมีรอยที่ตัวกำไลอยู่เหมือนรอยพลาสติกเบียดกันตามภาพ เป็นทุกอันเลือกที่ดีที่สุดใน shop มาให้นะคะ
อุปกรณ์ครบค่ะ : กล่อง ถุงผ้า ถุงกระดาษ

[SIZE=7]ขายแค่ 2,750 SALE 2,300 บาทค่ะ (ขาดทุนมาไกลแล้วค่ะ T T)

NEW Munchu's DRESS

[SIZE=7]SOLD KA
[SIZE=7]

Munchu's Summer Love[SIZE=7]เสื้อกล้ามผ้านุ่ม ลาย signature
มี 2 ตัว size 34
[SIZE=7]SOLD Ka [SIZE=7]เหลือแต่ size 36

[SIZE=7]ของใหม่ป้ายห้อย ขายแค่ตัวละ 1,450 บาทค่ะ

[SIZE=7]V I C K T E E R U T

[SIZE=7]Dress สวยที่สุดตัวหนึ่งของ collection
Size US 4
[SIZE=7][SIZE=7]ขาย 7,500 NET ค่ะ ** ชุดนี้พิเศษ ต่อได้ค่ะ พร้อมโอนอยากได้เท่าไหร่เสนอมาได้เลยค่ะ **

[SIZE=7][SIZE=7]

ภาพสุดท้าย credit จาก google ค่ะ

กระโปรงทรงสวย สี classic
SIZE US 4 ความยาวประมาณ 27.5"
[SIZE=7][SIZE=7]ขาย 4,500 SALE 3,900 บาท NET

[SIZE=7]

ภาพสุดท้าย credit จาก google ขอบคุณภาพสวยๆ ค่ะ

[SIZE=7]TOPSHOP
[SIZE=7]
เสื้อทรงสวยมากกกกก ซื้อมาสีไม่เหมาะกับตัวเอง T T เก็บไว้ไม่ๆได้ใส่แน่นอน
ของใหม่ป้ายห้อย Size US 4
[SIZE=7]ขายแค่ 1,650 บาท วันนี้เอาไปเลย 1,500 บาท ถูกม้าก (งดต่อรองค่ะ)
[SIZE=7]

THEA by Thara
SIZE 4
เสื้อทรงน่ารักมากๆๆๆ
เหมาะกับ summer ค่ะ
[SIZE=7]ขายต่ำกว่าป้าย 1,350 บาท วันนี้เอาไปเลย 990 บาท ถูกม้าก (งดต่อรองค่ะ)

[SIZE=7]
[SIZE=7]

USED ZONE

[SIZE=7][SIZE=7]COACH
COACH JEANs Purse and Wallet

COACH PURSE
ใบนี้ทั้งสวยงามค่ะ มีรอยใช้งานไม่มาก
ด้านในมีรอยใช้งาน มุมสวยงาม อะไหล่มีรอยบ้าง
อุปกรณ์มีถุงผ้าค่ะ ส่
[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]งต่อแค่ 2,500 บาท NET เท่านั้นค่ะ [SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]ถู[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]กมากมาย คุ้มที่สุดค่ะ

COACH WALLET
ใบนี้สภาพใช้งานนะคะ แต่ไม่มีลอกค่ะ ยังใช้ได้อีกนาน
ไม่มีอุปกรณ์แต่แท้แน่นอน ขนาดประมาณ 4" x 4 " กางออก 7.5"
[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]ส่งต่อแค่ Sold ka

[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]

Sretsis

Oh My Dear Deer
Gold Coin Tank Black
Size US 6
[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]ผ้านุ่มใส่สบายมากกกกกก
ตรงสีทองเป็นรูป signature sretsis
เสื้อมีรอยจางๆในรูปนะคะ
[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]ส่งต่อราคาน่ารักที่ 2,200 บาท (งดต่อรองนะคะ) used แล้วขายต่ำกว่าป้ายนะค้า

Used like new
Sretsis my dear deer Accessories

มีมาสองชิ้นค่ะสภาพดีมากทั้งคู่
แหวน Daisy เบอร์ 5 สีทอง พร้อมกล่อง
2,700 บาทวันนี้เอาไปเลย 2,500 บาท ถูกม้าก (งดต่อรองค่ะ)
ต่างหู My deer พร้อมกล่อง 2,800 บาท
ซื้อแยกไม่ลดนะค้า หากรับเป็นคู่ เหลือ 4,900 บาทถ้วนพร้อมถุงกระดาษค่ะ

Little Birds Told Me Sweater

Size US 4
[SIZE=7][SIZE=7]SOLD KA

[SIZE=7][SIZE=7]Sretsis Earrings
Sold ka (งดต่อรองนะคะ)

[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]Disaya
[SIZE=7][SIZE=7]SIZE M
กางเกงเอวสูง ทรงและสีสวยมาก
ซื้อมาอย่างมั่นใจ ปรากฎว่าคับไปนิด
สภาพดีค่ะ จะมีรอยรอยที่ตัวผ้าบ้างตามภาพ
ขนาดโดยประมาณ เอว 26" ยาว 14.5"
ป้าย 4,550
[SIZE=7][SIZE=7]ส่งต่อ 2,100 บาท ค่ะ (งดต่อรองนะคะ)

Milin
กระโปรง ทรงสวย
ตัวนี้สภาพใช้งานนะคะ
มีรอยจุดๆ 2-3 แห่ง รอยรัน และรอยสีดำๆตามภาพ
โดยรวมยังสวยค่ะ
ขนาดโดยประมาณ เอว 26" ยาว 19"
ขอลูกค้าที่เข้าใจสภาพค่ะ
Sold ka

ASAVA
[SIZE=7]
[SIZE=7]
[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]SOLD KA

[SIZE=7]

ASAVA

เสื้อสายเดี่ยว ใส่ออกมาสวยสุดๆค่ะ
มีตำหนิตามภาพ
Size S
[SIZE=7]ป้าย 2,800 ส่งต่อ 1,400 บาท NET

[SIZE=7]

[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]TOPSHOP

ใบนี้น้องสาวฝากขายค่ะ ทรงเก๋มากมาย
สภาพมีรอยใช้งานตามรูป ส่วนโค้งที่เป็นหนังบริเวณซิปนิ่มบ้างแล้ว
ไม่มีรอยถลอกรุนแรง ด้านในสะอาดค่ะ สายถอดออกถือเป็น clutch ได้นะคะ
[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]ขายแค่ 1,200 SALE 850 บาทเท่านั้นค่ะ

[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]

TOPSHOP FLORAL DRESS
SIZE US 4 ความยาวชุดประมาณ 22.5"
ซื้อมาเกือบสามพัน ใส่ไปงานแค่ครั้งเดียว ไม่มีตำหนิใดๆค่ะ
[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]ส่งต่อแค่ 1,500 บาทค่ะ

[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]

ACCESSORIZE
กระเป๋าใบเก๋ ซื้อมาไม่เคยใช้เก็บยาวอย่างเดียว
ป้ายห้อยอยู่แต่ตัวกระเป๋ามีรอยฝุ่นและรอยเลอะด้านหลังตามภาพ
ถือออกงานน่ารักมากมายค่ะ สีสวยจริงๆ
[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]ส่งต่อขาดทุนไปเยอะที่ 650 บาท NET

Z
ARA
[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]Dress ชีฟองทรงสวยม้ากกก
Size S แต่ Size M ก็ใส่ได้ค่ะเพราะเป็นทรงปล่อย
หากอยากใส่เข้ารูปก็ใส่กับเข็มขัดหรือผ้าผูกเอวได้
มีกระเป๋าข้างด้วย สีน้ำเงินเข้มไปกับ look ไหนก็สวยค่ะ
ความยาวประมาณ 33" สภาพดีค่ะ
[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]ส่งต่อแค่ SOLD KA

[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]PAGE 9
[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]เสื้อทรงเก๋ สีแดงหม่นสวยจริงๆ
SIZE M
สภาพดี มีรอยเหมือนโดนน้ำเล็กๆ 2 จุด (จุดละประมาณ 2 มิล)
[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7] ส่งต่อที่ 400 บาท NET เท่านั้นค่ะ
[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]
[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]

FLYNOW

[SIZE=7][SIZE=7]USED in good conditon เสื้อยืด แขนเป็นเส้นริบบิ้น เก๋สุดๆ
สภาพดีคะ
SIZE 10 (ประมาณ M)
[SIZE=7][SIZE=7]300 บาท

FLYNOW

[SIZE=7][SIZE=7]FLYNOW BLACK
กระโปรงตัวนี้สวยสุดๆค่ะ เป็นผ้า Silk
SIZE 10 เอามาใส่เป็นเอวต่ำ
ขนาดโดยประมาณ เอว 32" ยาว 15"
มีตำหนิเป็นรอยรันและจุดดำเล็กๆ ตามภาพนะคะ
[SIZE=7][SIZE=7]ซื้อมาแพงจังค่ะ ส่งต่อแค่ 1,500 บาท NET ค่ะ

[SIZE=7][SIZE=7]เสื้อ FLYNOW BLACK
คำเดียวเลย หรู ดูดีค่ะ
ขนาดโดยประมาณ อกได้ถึง 34" ยาว 17.5"
[SIZE=7][SIZE=7]ส่งต่อแค่ 1,200 บาท NET ค่ะ

FLYNOW
กระโปรงผ้าหนัก แข็งเป็นทรง
SIZE 36
ขนาดโดยประมาณ เอว 27" ยาว 24.5"
[SIZE=7][SIZE=7]ขายที่ 650 บาท NET ค่ะ

MNG

MNG
เสื้อชีฟองสายเดี่ยว ใส่ออกมาแล้ว Sexy ค่ะ ^ ^
สายปรับได้นะคะ
[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]ราคา 550 บาท NET ค่ะ

[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]MNG
Dress ชีฟองลายจุด หรูมากค่ะตัวนี้
สายผูกเป็นคล้องคอ
Size M
ส่งต่อแค่ 850 บาท NET ค่ะ

[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]MNG Skirt
Size M
กระโปรงชีฟอง
ใส่ออกมาแล้วดูขาเรียวดีค่ะ
ขนาดโดยประมาณ เอวเป็นแบบยืดได้ 26"- 28"
[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]ส่งต่อที่ 450 บาท NET ค่ะ

[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]FXXI
[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]Size M
เสื้อคลุมตัวสั้นสีเทาอ่อน ส้ม เขียว
สภาพดีค่ะ ใส่ออกมาน่ารักสุดๆ
[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]ส่งต่อที่ 450 บาท NET ค่ะ

H&M
[SIZE=7]

[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]Sold ka[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]

[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]เสื้อคลุมรุ่นยอดฮิต
[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]USED H&M[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]SIZE 32
[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]เสื้อกล้ามสีสวย ลายเก๋สุดๆ ค่ะ
มีตำหนิเป็นรอยรันด้านหลังตามภาพ แต่ผ้าเป็นลายเลื่อมๆ จึงไม่ชัดมาก
นอกนั้นสวยงามค่ะ
[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]ส่งต่อแค่ 350 บาท NET

[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]** S [SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]H [SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]O[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]E[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]S **[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]
[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]** รองเท้าทุกคู่หากรับกล่องด้วยคิดค่าส่ง 100 บาทนะคะ
หากไม่รับก็เป็นตามกติกาด้านบนค่ะ **
[SIZE=7]
[SIZE=7]

[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]NINE WEST
SIZE 8
[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]รองเท้าคัชชูทรงสวยมาก
ใส่น้อยครั้งมีรอยใช้งานตามรูป
ส้นยังสวยงามค่ะ
ซื้อมาราคาตามป้ายที่กล่อง 4,500 บาทนะคะ
ติดกันกัดไว้แล้ว
ปกติใส่ size 7.5 แต่คู่นี้ pattern เล็กเลยต้องใส่ size 8 ค่ะ
[SIZE=7][SIZE=7][SIZE=7]ขายที่ 1,500 บาท NET เท่านั้นค่ะ

RAYBAN
แว่นตามีรอยขนแมวตามการใช้งานทั่วไปค่ะ
ซื้อจาก Duty Free
ขายแค่ 2,200 บาทค่ะ (งดต่อรองนะคะ)

[SIZE=7][SIZE=7]H&M AcCeSsoRies
[SIZE=7]

ค่าส่งไปรษณีย์

[SIZE=7][SIZE=7]- ธรรมดา 30 บาท
- EMS 50 บาท
เป็นครั้งนะคะ ซื้อหลายชิ้นส่งครั้งเดียวก็จ่ายแค่เท่าที่ระบุไว้ หรือหากค่าส่งเกินกว่านี้แม่ค้าออกให้เอง

[SIZE=7]H&M

กิ๊บดอกไม้
เป็นผ้าชีฟอง สีหวานสุดๆ
แพคละ 2 ดอก
ขายแพคละ 370 บาท NET ค่ะ

กุหลาบดอกใหญ่ : สีชมพู Shocking Pink, น้ำตาลอมส้มชาเย็น, ครีม, ดำ
กลีบเล็ก : สีครีม
1 แพค มี 2 ชิ้น
แพคละ 270 SALE วันนี้เท่านั้น 200 บาท NET

(ตอนนี้มี กุหลาบชมพูชอคกิ้งพิ้งค์ :8 , ส้มอิฐ :8 , ดำ:2 , ขาว sold out, กลีบเล็ก :SOLD OUT)

กิ๊บชีฟองน่ารักดีค่ะ
มีมา 3 สี
แพคละ 2 ชิ้น ขายแพคละ 270 บาท NET ค่ะ (ชมพูหมดแล้วค่ะ)

กิ๊บติดผมลูกไม้
แพคละ 2 ชิ้น ขายแพคละ 270 บาท NET ค่ะ

น่ารักมากๆๆๆ ยางรัดผมรูปโบว์
แพคละ 2 อันนะคะ
ขายแค่แพคละ 270 บาท NET ค่ะ (ขาวหมดแล้วค่ะ ชมพูหมดค่ะ เหลือดำ 1)

SUNGLASSES

มีมาเพิ่มค่าาา
อันละ 550 บาท NET (ทรงกลมหมดแล้วนะคะ)

ตาม lookbook magazine ค่ะ

EARRINGS

ต่างหูขนนก

สีดำทองหรูมากๆ
ขนาดความยาวขนนกประมาณ 3 "
ราคา 550 บาท NET ค่ะ (1 ชิ้นสุดท้าย)

SHOES

Flat Shoes
รุ่นนี้เป็นหนังกลับพร้อมโบว์ หรูและน่ารักสุดๆ
ราคารุ่นนี้แพงกว่าโบว์เล็กเป็นเท่าตัวนะคะ

Shocking Pink สีน่ารักม้ากกก
Size 37 (Sold) , เหลือ 38 ค่ะ
คู่ละ 1,550 บาท SALE 1,350 บาท NET

สีนู้ดคู่นี้ของใหม่แต่มีตำหนิตามภาพ
SIZE 39
ขายแค่ 990 บาท NET รวมส่งลงทะเบียนค่ะ (คุ้มที่สุดในโลกค่ะ ^ ^)

Pencil Case
ถุงดินสอเป็นผ้านะคะ น่ารักสุดๆ
ขายที่อันละ 300 SALE 220 บาท NET

**ฝากห้อง hi-end ด้วยนะค้าของเยอะมากค่ะ**

ห้องนี้ขายมาหลายสิ่งอันนะคะ แต่ไม่ได้ post บ่อย ที่ขายๆ ไปแล้วเลยไม่ได้ทำ credit ไว้ หากอยากดูว่าขายอะไรมาบ้าง จะน่าเชื่อถือไม๊ รบกวน check จากห้อง hi-end นะคะ ขอบคุณค่ะ

THANK YOU SBN and ALL CUSTOMERS KAAA ^^

[SIZE=7]

[SIZE=7]

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3