<<a.k.a.shopaholic แม่ค้าใจดีเจ้าเก่าจ้า>> Marc by Marc Jacobs Clear Acrylic Watches ♥ H&M Newest Scarves ♥ H&M Ballerina Shoes ♥ H&M Accessories ♥♥♥ สินค้าล็อต SALE ลดแหลก แวะมาชมกันก่อนนะคะ ^___^
โดย aka.shopaholic
aka.shopaholic
สินค้าทุกชิ้นเป็นของแท้ 100% นะคะ หิ้วมาเองจากช็อปหลายที่ทั่วโลกเลยจ้า
ได้แก่ อเมริกา ลอนดอน ออสเตรีย อิตาลี สิงคโปร์ ฮ่องกง ฯลฯ

แม่ค้าขายของทั้งใน SBN และใน Facebook มานานแล้วค่ะ
ไม่ต้องกลัวนะคะแม่ค้าไว้ใจได้ เช็คประวัติก่อนได้เลยค่ะ ที่สำคัญ แม่ค้าใจดีด้วยจ้า
สงสัยอะไร...สอบถาม หรือต้องการขอดูภาพสินค้าเพิ่มเติมได้ค่ะ ยังไม่ซื้อไม่เป็นไรค่ะ ไม่ว่ากัน ^_^

**Warning point 1 แต้ม เกิดจากแม่ค้าลงกระทู้ผิดหมวด T_T" ตาลายไปหน่อย**

วิธีการสั่งซื้อ
(รบกวนอ่านกันซักนิดก่อนสั่งซื้อนะจ้ะ ไม่เรื่องมาก แค่อยากให้เข้าใจตรงกันค่า ^^)

- สนใจสินค้าตัวไหน ติดต่อได้ทุกทางค่ะ Facebook, Email, PM
แต่ทางอีเมลจะเร็ว + สะดวกที่สุดนะคะ :grin:

e-mail :
aka.shopaholic@hotmail.com

- รบกวนโอนเงินภายใน 24 ชั่วโมงหลังจากยืนยันรับสินค้านะคะ ไม่งั้นจะขอยกสิทธิ์ให้ลูกค้าที่จองต่อค่ะ
(แต่หากไม่สะดวกจริงๆ สามารถแจ้งแม่ค้าได้นะคะ บอกแล้วว่าแม่ค้าใจดี อิอิ)

- หากเปลี่ยนใจ อยากจะแคนเซิลออเดอร์ที่สั่ง ทำได้นะคะ ไม่ว่ากัน
รบกวนแจ้งก่อนนะจ้ะ แต่อย่าเข้ามาต่อราคา ยืนยันออเดอร์ แล้วหายไปก็พอค่ะ
(แม่ค้าไม่อยากให้ต้องใช้ระบบ Backlist นะคะ ฉะนั้นตัดสินใจกันก่อน CF นะค้า)

- ทุกออเดอร์จัดส่งสินค้าให้แบบลงทะเบียน มีค่าจัดส่งสินค้าดังนี้ค่ะ
เสื้อผ้า ผ้าพันคอ เครื่องประดับ เครื่องสำอางค์ : บ้านละ 30 บาท
กระเป๋า รองเท้า หรือสินค้าที่มีน้ำหนักมาก : บ้านละ 50 บาท
หากมีออเดอร์ทั้งของหนักของเบารวมกัน ขอคิดค่าส่งที่ 50 บาทนะคะ

- แม่ค้ามีบัญชี ไทยพาณิชย์ และ กสิกร เท่านั้นค่ะ

NEW!! MARC BY MARC JACOBS WATCHES

ชื่อรุ่น : MARC by MARC JACOBS Clear Acrylic Watch MBM4534

นาฬิกาข้อมือสำหรับสาวๆ จ้า สายอคริลิคสีใส สวยงามมากๆ ^^

สินค้ามาพร้อมกล่องตามภาพเลยนะคะ อุปกรณ์ครบทุกชิ้นเหมือนซื้อมาเองจากช็อปเลยค่า

ของจริงสีจะขาวเด้งแบบในรูปนี้นะคะ รูปที่วางป้ายถ่ายตอนกลางคืน กับไฟสีส้ม สีจะเพี้ยนเล็กน้อยค่ะ

Price : 5,580 baht

!!NEW ARRIVAL!!

ล็อตนี้ได้ผ้าพันคอ H&M มาใหม่หลายผืนเลยค่า แซบๆ สวยๆ ทุกผืน ติดตามชม+ช็อปกันเลยจ้า ^_^

H&M Leopard Scarf Collection

ผ้าพันคอรูปน้องเสือสี่ตัว น่ารักมากกกกกกกกค่ะ
มีมาทั้งหมด 3 สี คือ แต่ตอนนี้เหลือสีส้มสีเดียวแล้วจ้า
น่ารักมากๆ เลยนะคะ แม่ค้าเห็นแล้วใจละลายซะเอง >___<

สีส้ม

Material : 100% Polyester ผ้ามัน
Size : 90 x 90 cm.

Price : 790 baht

H&M Rose Scarf

ผ้าพันคอลายดอกกุหลาบ พื้นหลังสีดำ ผืนยาวค่ะ ผ้าไม่หนามาก และที่สำคัญผ้านิ่มมากเลยจ้า

Material : 100% Polyester
Color : Black
Size : 200 x 60 cm.

Price : 620 baht

H&M Lavender Scarf

ผ้าพันคอลายดอกไม้สีม่วง พื้นหลังสีเขียว ผ้านิ่มๆ โปร่งๆ ผืนยาวค่า

Color : Green
Size : 200 x 60 cm.

Price : 620 baht

H&M Flower Viscose Scarf

ผ้าพันคอลายดอกไม้ ผ้า Viscose ผืนใหญ่มากกกกๆๆ ค่ะ
ผ้านิ่มๆ ค่ะ ใช้พันคอแก้หนาว หรือจะคลุมไหล่ไปทะเลก็เก๋จ้า
มี 2 สีนะคะ สีเขียว และสีขาว

Material : 100% Viscose
Color : Green / White
Size : 100 x 200 cm.

Price : 890 baht

H&M Blue Printed Scarf

ผ้าพันคอผ้าฝ้าย 100% ลายกราฟฟิคสีน้ำเงิน ผืนสี่เหลี่ยมจตุรัสขนาดใหญ่ ใช้ง่าย ได้ทุกโอกาสจ้า

Material : 100% Cotton
Color : Blue
Size : 130 x 130 cm.

H&M Aloha Scarf

ผ้าพันคอลายดอกชบา ผืนใหญ่มากกกกกกกกกกค่ะ ใครกำลังมองหาผ้าสวยๆ ไปเดินริมหาด
แนะนำผืนนี้เลยค่ะ ผ้าโปร่ง ไม่หนามาก สามารถใช้คลุมไหล่ พันคอ
หรือแม้แต่พันเป็นกระโปรงเดินริมหาดก็เก๋มากค่ะ คุ้มค่ามากมายสำหรับผืนนี้ ^_^

Color : Green
Size : 130 x 150 cm.

โซน CLEARANCE SALE ลดราคาโละล้างสต็อก

H&M
Ballerina Shoes

รองเท้า Ballerina สีม่วงอ่อน สีจริงเหมือนในภาพเลยจ้า
วัสดุด้านนอกจะเป็นผ้าซาตินเงานะคะ น่ารักมากๆ ค่ะ ^^

Size : 39
Price : 850 baht --> SHOCK PRICE!!! 690 baht

H&M Foxy Scarves

ผ้าพันคอ H&M ลายหมาจิ้งจอกผืนสุดท้ายค่า

Size : 120 x 120 cm.

Price : 720 baht --> 690 baht --> SALE 620 baht

H&M Feather Earrings

ต่างหูขนนกจาก H&M ค่ะ ที่เห็นในภาพ จะเป็นขนนกซ้อนกัน 2 ชิ้นนะคะ ด้านหน้าเป็นลาย ด้านหลังเป็นสีขาวค่ะ ^^

Price : 390 baht --> 290 baht --> 250 baht --> SALE 220 baht

H&M
Love Bird Scarf

ผ้าพันคอลายกราฟฟิคทั้งผืนค่ะ cotton 100%
ตรงมุมผ้าทั้งด้านหน้าและด้านหลังมีเจ้านกตัวน้อย Signature ของ H&M ค่ะ

Size : 220 x 65 cm.
Price : 750 baht --> 690 ---> 600 --> SALE 550 baht

H&M Lace Hair Clip

กิ๊บติดผมลูกไม้ มาในราคาประหยัดๆ จ้า 1 เซ็ทมีกิ๊บ 2 อันตามแบบในภาพนะคะ เลือกสีกันได้เลยค่ะ ^^

Color : Denim (เหลือสีเดียวจ้า ด้านบนซ้ายนะคะ)
Price : 190 baht --> SALE 150 baht

H&M
Double Headband

สายคาดผมเปียคู่ของ H&M ค่ะ เหลือสีดำสีเดียวจ้า

Color : Brown (SOLD) / Black
Price : 290 baht --> 220 --> SALE 190 baht

H&M Disco Headband

Price : 220 baht --> SALE 150 baht

H&M Mini Disco Headband

Color : Black / Silver (SOLD)
Price : 190 baht --> SALE 150 baht

H&M
Lace Headband

Color : Silver / Bronze
Price : 190 baht --> SALE 120 baht

ASOS Polka Dot Cat Eye Sunglasses

Highly Recommended kaaa!!! ในเว็ป ASOS ไม่มีขายแล้วนะคะ ทรง Cat eye ลายจุดทั้งอัน
ของจริงจะเป็นสีน้ำเงินเข้มนะคะ แต่แม่ค้าพยายามถ่ายยังไง๊...ก็ไม่ออกสีน้ำเงินค่ะ เพราะมันน้ำเงินเข้มมาก -_-'
รูปล่างของส่วนตัวแม่ค้านะคะ ซื้อมาใส่เองด้วย บอกแล้วว่าน่ารักจริงๆ ^^

Color : Navy Blue
Price : 1,190 Baht --> 990 --> 890 --> SALE 790 baht

สอบถามรายละเอียด ขอดูรูปสินค้าเพิ่มเติมได้นะคะ ติดต่อทางเมลได้เลยจ้า aka.shopaholic@hotmail.com

ขอบคุณ SBN ค่ะ :D
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3