*TM* ♪ โละนาฬิกาผู้ชาย ♪ Triwa ♪ Alba ♪ Fossil!!!
โดย jaikoshopping
jaikoshopping

ของที่ Jaikoshopping ขายเป็นของแท้ 1000000% ครับบ

สามารถโพสท์ในห้อง Catch Fake โดยที่ไม่ต้องขออนุญาติครับ

ส่ง EMS ฟรีทั่วประเทศครับ

สนใจติดต่อได้ที่ เอม 090_652_3264 ได้ตลอด 24 ชม!
ขออนุญาติให้คุณลูกค้าที่พร้อมโอนก่อนนะครับ

โอนเงินหรือมัดจำ = CF ครับ
ไม่รับ CF ปากเปล่าครับ ^^

วันนี้มีนาฬิกา 3 เรือนมาเสนอครับ
ของทั้งหมดเป็นของเพื่อนครับ ซื้อเยอะไปหน่อย/ไม่ค่อยมีโอกาสใส่เลยขอโละครับ

รูปทั้งหมดดูได้ที่นี่ครับ >>> http://s940.photobucket.com/albums/ad246/jaikoshopping/High%20Street%20Watches/

Guess ขายแล้วครับ

jaikoshopping

Triwa

นาฬิกายอดฮิตของวัยรุ่นครับ ซื้อมาจาก Club21 ที่ 5,990 (มีใบเสร็จให้ครับ)
สีจะออกสีเขียวแก่ครับ
สภาพดีมากครับใส่ไปไม่กี่ครั้ง
มาพร้อมกล่อง, ใบเสร็จ, คู่มือ, ไขควงและข้อสายใส่เพิ่มได้ถ้าข้อมือใหญ่ครับ
ขอขายที่ 4,190 เท่านั้นครับ
Designed in Sweden

Fossil 3 Straps Set

ซื้อหนึ่งเหมือนได้ 3 ครับ เปลี่ยนสายได้ตามใจชอบครับ
สายสีน้ำตาลเป็นลายแบบแตกๆครับ สภาพดีมากครับ
สายสีน้ำตาลเรียบจะมีร่องรอยการใช้งานบ้างครับ
สายสีขาวสภาพดีมากครับ
มาพร้อมกล่องและใบครับ

ซื้อมาประมาณ 4,000 ครับ
ขอที่ 2,500 ครับ

Alba

ซื้อมาประมาณ 6,000 ครับ
ขอที่ 2,500 เท่านั้นครับ
มาพร้อมกล่องและใบครับ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3