<3 <3 MY "H" FAMILY <3 <3
โดย SecretAdmier
SecretAdmier

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆชาว SBN

วันนี้ขอพา
"ครอบครัว Hermes" มาให้ชมกันค่ะ

หวานก็ค่อยๆเริ่มสะสมไปเรื่อยๆ ไม่รีบร้อนค่ะ

ยังคง Concept ที่ว่า อะไรที่เป็นของเรา..มันก็ต้องเป็นของเรา 5555+

จากครอบครัวเล็กๆ..ตอนนี้ก็เริ่มเป็นครอบครัวขยายแล้ว ^__^

มาดูกันเลยนะคะ ..ขอเริ่มจากใบแรกของหวาน จนไปถึงไปล่าสุดนะคะ

1. Kelly Size 32 / Togo / Blue Jean / SHW

2. Birkin Size 30 / Togo / Etoupe / SHW

3. Kelly Size 32/ Togo / Orange / SHW

4. Birkin Size 30 / Togo / Sanguine / SHW

5. Kelly Size 32 / Epsom / Candy Lime / SHW

6. Birkin Size 30 / Fjord / Black / SHW

7. Birkin Size 25/ Swift / Gold / SHW

My Hermes in action !!! สวยบ้างไม่สวยมาก ก็ขำๆกันไปนะคะ ^^

bejaja
คุณหวานสวยมากกกกกก ค่ะ ^^
ครอบครัวน้องม้าว่างามแล้ว
นางแบบงามกว่าอีกค่ะ

^______^

อิจฉากรุนี้มว๊าก T^T
น้องใหม่หลงรักหลุยส์
กระเป๋าสวยทุกใบเลยค่ะ
นางแบบก็สวยและหุ่นดีมากด้วย
Tom & Jerry
กระเป๋าสีสวยหวานน่ารักทุกใบเลยค่ะ

เหมาะมากกับสาวหวานๆอย่างเจ้าของกระทู้เลย

หวานสมชื่อจริงๆค่า

:)
Tartan
สวยละลานตามากๆเลยครับ
กระเป๋าสวย+หวานสมชื่อคนใช้จริงๆครับ :D
jeabshi
From umabee (p"bee) ---- อดที่จะเข้ามา comment ไม่ได้ ก็เลยต้องยืม user name น้องมาอีกแล้ว

หวานก็ค่อยๆเริ่มสะสมไปเรื่อยๆ ไม่รีบร้อนค่ะ

ยังคง Concept ที่ว่า อะไรที่เป็นของเรา..มันก็ต้องเป็นของเรา 5555+

-----------------เห็นด้วยค่ะ ค่อยสะสมไปค่ะ เราเน้นคุณภาพ มิใช่ปริมาณ kiki

พี่บีเริ่มหลงรักสี etoupe ก็ตอนนี้หละ เห็นหนูถือแล้ว สวย และหรูมาก

ขอบคุณมาก ที่แชร์รูปน่ารักๆ
ดูแล้วมีความสุข ^_________________*
Originally Posted by bejaja
คุณหวานสวยมากกกกกก ค่ะ ^^
ครอบครัวน้องม้าว่างามแล้ว
นางแบบงามกว่าอีกค่ะ

^______^

อิจฉากรุนี้มว๊าก T^T

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ ยิ้มแก้มปริแล้ว...^^

Originally Posted by น้องใหม่หลงรักหลุยส์
กระเป๋าสวยทุกใบเลยค่ะ
นางแบบก็สวยและหุ่นดีมากด้วย

ขอบคุณมากนะคะ ^_____^

Originally Posted by Tom & Jerry
กระเป๋าสีสวยหวานน่ารักทุกใบเลยค่ะ

เหมาะมากกับสาวหวานๆอย่างเจ้าของกระทู้เลย

หวานสมชื่อจริงๆค่า

:)

ขอบคุณที่เข้ามาชมในกระทู้นี้ด้วยนะคะ เจ้าของกระทู้ดีใจมากมายค่ะ

Originally Posted by Tartan
สวยละลานตามากๆเลยครับ
กระเป๋าสวย+หวานสมชื่อคนใช้จริงๆครับ :D

ขอบคุณแทนครอบครัวกระเป๋าด้วยนะคะ ^^

Originally Posted by jeabshi
From umabee (p"bee) ---- อดที่จะเข้ามา comment ไม่ได้ ก็เลยต้องยืม user name น้องมาอีกแล้ว

-----------------เห็นด้วยค่ะ ค่อยสะสมไปค่ะ เราเน้นคุณภาพ มิใช่ปริมาณ kiki

พี่บีเริ่มหลงรักสี etoupe ก็ตอนนี้หละ เห็นหนูถือแล้ว สวย และหรูมาก

ขอบคุณมาก ที่แชร์รูปน่ารักๆ
ดูแล้วมีความสุข ^_________________*

ขอบคุณมากๆค่ะ พี่บี...นึกว่าพี่บีจะไม่มาคอนเม้นต์ให้น้องซะแล้วค่ะ อิอิ

แต่ใบต่อไปหวานก็อยากได้สีชมพูอยู่ดีค่ะ เข้าไปดูกระทู้พี่บี แล้วก็น้ำลายหก...อดใจไม่ไหว

แต่ก็อยากที่บอกค่ะ ค่อยๆสะสม ไม่รีบร้อน ถึงเวลาก็มาเอง ^^
Bee Birkin
ขอบคุณมากๆค่ะ พี่บี...นึกว่าพี่บีจะไม่มาคอนเม้นต์ให้น้องซะแล้วค่ะ อิอิ

แต่ใบต่อไปหวานก็อยากได้สีชมพูอยู่ดีค่ะ เข้าไปดูกระทู้พี่บี แล้วก็น้ำลายหก...อดใจไม่ไหว

แต่ก็อยากที่บอกค่ะ ค่อยๆสะสม ไม่รีบร้อน ถึงเวลาก็มาเอง ^^
[/QUOTE]

พี่บี เป็น fan club ของหนู จะไม่มา comment ได้ยังไง ไม่พลาดกับทุกรีวิว น่ารักๆ อยู่แล้วค่ะ
สีชมพู, ถ้าน้องเป๋าเป็นคู่ของเรา เดี๋ยวเค้าก็มาค่ะ "คู่กันแล้ว ย่อมไม่แคล้วกัน"

I believe in destiny>>>>>> ^0^
กิ่งเองค่ะ
สวยทั้งกระเป๋า สวยทั้งนางแบบเลยค่ะ นางแบบหุ่นดีมากๆเลยค่ะ อิอิ
JJberry
นางแบบกับน้องกระเป๋า ห ว า น พอกันเลยค่าา:p
marukojung
จากที่ดูไม่มีรูปไหนมุมไหนคุณหวานไม่สวยเลย นะค่ะ
สวยทั้งคนถือสวยทั้งกระเป๋า
Originally Posted by กิ่งเองค่ะ
สวยทั้งกระเป๋า สวยทั้งนางแบบเลยค่ะ นางแบบหุ่นดีมากๆเลยค่ะ อิอิ

ขอบคุณมากๆเลยค่ะ คุณกิ่ง ...^^

หวานเองก็ติดตามกระทู้ขายกระเป๋าสวยๆของคุณกิ่งโดยตลอดเลยค่ะ ^__^

Originally Posted by JJberry
นางแบบกับน้องกระเป๋า ห ว า น พอกันเลยค่าา:p

นางแบบเขินแล้วค่ะ...ขอบคุณมากๆเลยนะคะ ที่เข้ามาติดตามกันค่ะ <3 <3 <3

Originally Posted by marukojung
จากที่ดูไม่มีรูปไหนมุมไหนคุณหวานไม่สวยเลย นะค่ะ
สวยทั้งคนถือสวยทั้งกระเป๋า

ขอบคุณมากมาย ..ปลื้มใจจริงๆค่ะ ^____^
ibuilt
กรี๊ดดดด สวยมากเลยค่ะพี่หวานนนน
สวยทั้งน้องเป๋าและนางแบบเลยค่า .. แต่นางแบบสวยกว่าเยอะ ! ; )

บิ๊วตกหลุมรักพี่หวานซะแล้ววว 555 >////<

อยากได้มั่งจังเลยยยย แหะัๆ เมื่อไหร่จะมีโอกาสได้ครอบครองน้องม้าที่เป็นของตัวเองอย่างแท้จริงสักที
รบกวนพี่หวานแนะนำน้องคนนี้ทีค่ะ 55555 ขอแบบ สวยๆ แบบพี่หวานเลยน๊าาาา (:

ปล. พี่หวานศิษย์เก่าราชินีหรอคะ? บิ๊วก็ศิษย์เก่าราชินีเหมือนกันหน่าาาา แฮ่ๆ ^^
Originally Posted by ibuilt
กรี๊ดดดด สวยมากเลยค่ะพี่หวานนนน
สวยทั้งน้องเป๋าและนางแบบเลยค่า .. แต่นางแบบสวยกว่าเยอะ ! ; )

บิ๊วตกหลุมรักพี่หวานซะแล้ววว 555 >////<

อยากได้มั่งจังเลยยยย แหะัๆ เมื่อไหร่จะมีโอกาสได้ครอบครองน้องม้าที่เป็นของตัวเองอย่างแท้จริงสักที
รบกวนพี่หวานแนะนำน้องคนนี้ทีค่ะ 55555 ขอแบบ สวยๆ แบบพี่หวานเลยน๊าาาา (:

ปล. พี่หวานศิษย์เก่าราชินีหรอคะ? บิ๊วก็ศิษย์เก่าราชินีเหมือนกันหน่าาาา แฮ่ๆ ^^

ขอบคุณสำหรับคำชมค่ะ น้องบิ๊ว ..พี่เขิลเลยจ้า ^^

พี่หวานเป็นเด็กราชินีค่ะ รุ่น 93 เลย... แก่แล้วอ่ะจ้า

น้องบิ๊ว รุ่นไหนอ่ะคะ ดีใจที่ได้เจอรุ่นน้องนะคะ ^______^
dana07
ดูแล้วหวาน สมฐานะกับผู้ถืออย่างแท้จริงครับ
ni_ik
สวยมากๆๆเลยค่ะ ทั้งกระเป๋าและนางแบบ

^^:)
srirat
สวยทั้งกระเป๋าทั้งนางแบบเลยค่ะ
ถ่ายรูปมารีวิวอีกเยอะๆนะคะ อยากดูของสวยๆงามๆ >.<
Mildly
สวยทั้งคนทั้งกระเป๋าเลยคะ...:p
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3