รบกวนช่วยดู PRADA ใบนี้ให้หน่อยค่ะ..แอบสงสัยมัยป้ายเบี้ยวๆค่ะ
โดย puengvoi
puengvoi
รูปแรกดูปกติดีค่ะ

สงสัยรูปนี้อะค่ะ ไมป้ายมันเบี้ยวๆอะค่ะ

ฝากเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ใน SBN ช่วยดูให้หน่อยค่ะ..ขอบคุณค่ะ
puengvoi
แง้ๆๆ ไม่มีใครช่วยดูเลยอ่า....:(:(

รบกวนด้วยค่ะ
puengvoi
ใครก้อได้ช่วยดูให้หน่อยค่ะ ขอบคุณหลายๆค่ะ
mulberrymulberry
ไม่กล้าฟันธงค่ะ Prada รุ่นก่อนๆ ที่เป็น Nylon ปลอมมีคุณภาพมาก ต้องได้จับอ่ะค่ะ หรือไม่ก็ รูปต้องละเอียดมากๆ เลยค่ะ
puengvoi
งั้นใบนี้ก็อย่าเสี่ยงเลยใช่มั้ยค่ะ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3