การ UPDATE กระทู้เก่าเพื่อให้ขึ้นมาหน้าแรก โดยที่ไม่ต้องโพสท์กระทู้ใหม่
โดย zeptem
zeptem
อยากทราบ ?

การ UPDATE กระทู้เก่าเพื่อให้ขึ้นมาหน้าแรก โดยที่ไม่ต้องโพสท์กระทู้ใหม่

นั่งหาอยู่นานหลายวันก็ไม่เจอ เลยต้องรบกวนผู้ที่ update กระทู้เป็นหน่อยครับ

เพราะปกติ post reply กระทู้ก็จะขึ้นมาอันดับแรก แต่พอเปลี่ยนเวบใหม่ งง ไปหมด:D

เพราะเนื้อหา และคลังความรู้เพิ่มขึ้นมากครับ

ขอบคุณครับ
msbn
อันนี้เราก็อยากรู้อ่ะค่ะ ใครทราบช่วยทีค่ะ ^_^
Kanc
อยากทราบเช่นกันค่ะ รอผู้รู้ และชำนาญการ มาตอบนะคะ
KeinGibShop
งง เหมือนกันคับ T_T
chershare
(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
Ying378
(อ่านจบแล้วลบได้)ประกาศข้อตกลงทั่วไป www.siambrandname.com

www.siambrandname.com ไม่ยินดี ไม่ยินยอม ไม่สนับสนน ให้มีการใช้ ระบบใดๆ ในชุมชนแห่งนี้ เพื่อการกระทำผิดต่อกฎหมายและศิลธรรมที่ดีงามของประเทศนี้ที่เราอาศัยร่วมกัน ทั้งนี้หากสมาชิกเข้ามาใช้งาน ชุมชนแห่งนี้ แสดงว่า รับรู้ เข้าใจ และยอมรับ ในประกาศนี้ และยินดี ปฎิบัติตามประกาศนี้ร่วมกัน

www.siambrandname.com เป็นสื่อกลางในการซื้อขายแลกเปลี่ยนเท่านั้น ไม่มีส่วนเกี่ยวข้อง กับการทำผิดกฏหมายของสมาชิกคนใด และจะไม่ร่วมรับผิดชอบใดๆ กับสมาชิกผู้ที่ทำผิดกฏหมาย ในทุกกรณี
ocrino
มารอคำตอบด้วยคนค่า
Andrearella
อยากทราบเหมือนกันค่ะ ผู้รู้ช่วยแบ่งปันด้วยจ้า
loving_cmajor
ตกลงทำไง--"
MuayLek4389
อยากทราบเหมือนกันค่ะ
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3