Preview+Hand-on: Gucci Medium Messenger Bag + LV Macro Wallet krub :)
โดย botzhual
botzhual
เป็นกระทู้แรกที่ SBN เลยครับ วันนี้เอาของที่เพิ่งสอยมาจากอังกฤษมาอวดครับก็ของ
ชิ้นเล็กชิ้นน้อย ฮ่าๆ มาจากช็อปที่ Bond Street ทั้งคู่ครับ เห่อพอควร :p

เริ่มด้วย Gucci Medium Messenger ก่อนเลยครับ ว่าที่กระเป๋าสะพายไปเรียนใบใหม่ ฮ่าๆ รับการเป็นรุ่นปี 2 ฮ่าๆ
(คิดไปคิดมาว่าเล็กไป แต่ปกติก็ไม่ค่อยหอบอะไรไปเรียนเท่าไหร่ 55)

ต่อไปเป็น LV Marco Wallet คร้าบ ตัดสินใจอยู่นานระหว่าง Damier กับ Monogram แต่สุดท้ายก็เอาลายโมโนแกรมมาครับ

จบแล้วครับ

:D
HS-TAE
ยินดีกับคู่ใหม่นะคร้าบ ... แฮปปี้กับกระเป่า และการเรียนคับ
Tom & Jerry
กระเป๋าเหมาะกับการใช้งานค่ะ

:)
vividrandom
สวยทั้งหมดเรย ...
SHPBL
Shshshshdhenjddnje
Originally Posted by botzhual
เป็นกระทู้แรกที่ SBN เลยครับ วันนี้เอาของที่เพิ่งสอยมาจากอังกฤษมาอวดครับก็ของ
ชิ้นเล็กชิ้นน้อย ฮ่าๆ มาจากช็อปที่ Bond Street ทั้งคู่ครับ เห่อพอควร :p

เริ่มด้วย Gucci Medium Messenger ก่อนเลยครับ ว่าที่กระเป๋าสะพายไปเรียนใบใหม่ ฮ่าๆ รับการเป็นรุ่นปี 2 ฮ่าๆ
(คิดไปคิดมาว่าเล็กไป แต่ปกติก็ไม่ค่อยหอบอะไรไปเรียนเท่าไหร่ 55)

ต่อไปเป็น LV Marco Wallet คร้าบ ตัดสินใจอยู่นานระหว่าง Damier กับ Monogram แต่สุดท้ายก็เอาลายโมโนแกรมมาครับ

จบแล้วครับ

SHPBL
ติดต่อไงคับเน่ย ??????
Originally Posted by botzhual

จบแล้วครับ

ABAC
Gucci สวยครับ
ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3