♥ F I N A L S A L E ♥(New)ผ้าพันคอKLOSETลาย"Auld Lang Syne",ลาย"Bug" ♥ FINAL SALEกระเป๋า KLOSET Family Mini(New)ถูกๆเพียง3100เท่านั้น!♥เสื้อ-เดรสKLOSETหลายCollection♥♥ กระเป๋าLiving Dolls (New)เพียง800บ.ฟรีems!!!
โดย TeeRaNun~
TeeRaNun~

สนใจสินค้า โทร 083 780 8660
หรือจะ WhatsApp เข้ามาคุยกันก็ได้ค่ะ

e-mail:
teeranun.asawa@yahoo.com

BBL 152 4 55878 8 สาขาสยามสแควร์ หรือ
SCB 045 501403 6 าขาสภากาชาดไทย หรือ
K-Bank 014 2 65932 8 สาขาบางรัก
ชื่อ ธีรนันท์ อัศวปัญญากุล

ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนและไม่ต่อราคาก่อนน๊ะค่ะ
CFแล้ว รบกวนโอนภายใน1วันหรือตามที่ตกลงกับแม่ค้าทางโทรศัพท์ ไม่งั้นถือว่าสละสิทธิ์ค่ะ

Kloset คอลเลกชั่น "Endless Road"

ผ้าพันคอ KLOSET ลาย "Auld Lang Syne"

เนื้อผ้า 100%Silk Satin
พร้อมกล่อง และถุงผ้าKlosetใบใหญ่ค่ะ

ผืนละ 3,980 บ. เท่านั้น! ส่งฟรีems

[SIZE=7]***
[SIZE=7]FINAL SALE
[SIZE=7]***
[SIZE=7]
เพียงผืนละ 3,680 เท่านั้น (ส่งฟรี!)
[SIZE=7]ถูกมากกก งดต่อรอง สอยด่วยจร้า!!!

มีสีเทา 1 ผืน และ สีขาว 1 ผืนค่ะ

ผ้าพันคอ KLOSET ลาย "Bug" สีครีม
(ของใหม่100% ไร้ตำหนิ)

เนื้อผ้า Silk Chiffon
พร้อมถุงผ้าKlosetค่ะ

ผืนละ 1,790 บ. เท่านั้น!

[SIZE=7]***[SIZE=7]FINAL SALE[SIZE=7]***[SIZE=7]
เพียงผืนละ 1,680 เท่านั้น (ส่งฟรี!)
[SIZE=7]ถูกมากกก สอยด่วยจร้า!!!

มีสีครีม 1 ผืน เท่านั้นค่ะ

KLOSET FAMILY MINI DARK POTAE

(100%New with Tag)
[SIZE=7]

[SIZE=7]!!** FINAL SALE**!![SIZE=7]
เพียง 3100 บ เท่านั้น!
[SIZE=7]
ส่งลงทะเบียน+40บ./ ส่งems+60บ.

TeeRaNun~

เสื้อกล้าม KLOSET
ลาย Love Lace สีเบจ สวยมากกก

ของใหม่ ป้ายห้อย

size M
ราคาป้าย 6,450 บ.

**FINAL SALE**
Must Have Itemในราคาสุดคุ้ม

พร้อมโอนเอาไปเลย!!!
ราคาสุดท้าย 3,750 บ. เท่านั้น!!!
ส่งฟรีด้วยค่ะ
ถูกมากๆ รีบสอยด่วนจร้า ของใหม่กิ๊ก100%
ราคานี้ขายขาดทุนแล้ว งดต่อรองน๊ะค่ะ

RARE: เสื้อสายเดี่ยว KLOSET ลาย Stained Glass สีน้ำตาล

size S (ตัวนี้เป็นFree Sizeค่ะ มียางยืดที่ขอบด้านหลัง)
เพียง 2,580 บ. เท่านั้นค่ะ! ส่งฟรีค่ะ

[SIZE=7]>>> FINAL SALE <<<
ราคาสุดท้าย 2,250 บ. เท่านั้น!!!

หายากค่ะตัวนี้ใครกำลังตามหาอยู่สอยด่วนเลยจร้า

Dress KLOSET แขนห้าส่วนลายฉลุ สีเทา
size S
ราคาป้าย 8,450 บ.
มีตำหนิเป็นลอยหยดน้ำด้านหลังนิดนึง ไม่น่าเกลียด ไม่มีผลต่อการใช้งานใดๆ

ราคาสุดท้าย 3,850 บ. เท่านั้น!!!

Dress KLOSET ลาย Basket สีเหลือง

size S
(ตัวนี้เป็นFree Sizeค่ะ เป็นเชือกผูกเอว)
ราคาป้าย 15,000 บ.!!!
[SIZE=7]
>>>
FINAL SALE <<<
ราคาสุดท้าย 3,890 บ. เท่านั้น!!!

Dress KLOSET แขนกุดคอถ่วง ปักคริสตัล
ตัวนี้เรียบหรู ดูดีมากๆค่ะ

Used 1 time สภาพดีเหมือนใหม่

size M
ราคาป้าย 9,250 บ.

เพียง 4,500 บ. เท่านั้นค่ะ!

เสื้อแขนสั้นKLOSETคอดเอว สีเทา
(หายากกกค่ะ!) ของใหม่ ป้ายห้อย
size M
ราคาป้ายเกือบ5พัน!

ราคาสุดท้าย 2,250 บ. เท่านั้น!!!

งดต่อรองค่ะ ขายขาดทุนเยอะแล้วค่ะT_T

เสื้อคลุมแขนยาว KLOSET สีเทา
size M
ราคาป้ายเกือบ6พัน!
Used 1ครั้ง สภาพดีเหมือนเดิมค่ะไม่มีตำหนิ

ราคาสุดท้าย 3,250 บ. เท่านั้น!!!

งดต่อรองค่ะ ขายขาดทุนเยอะแล้วค่ะT_T

เสื้อแขนมะเฟือง KLOSET ผ้าSilk สีเบจ (Used)

อีกหนึ่งในของหายากที่มีไม่ถึงsale!
size s

ราคาสุดท้าย 2,980 บ. เท่านั้น!!!

เกาะอก KLOSET ลายไซโครเทส สีเทา

**สวย เด่น มากๆๆๆค่ะตัวนี้
แฟนพันธุ์แท้KLOSETต้องมีค่ะ!
**

size M

ราคาสุดท้าย 4,280 บ. เท่านั้น!!!

TeeRaNun~

Sretsis Blair Bustier Bow Dress

สี Midnight Blue

SIZE US4

ป้าย 10,500 บาท

[SIZE=7]**
[SIZE=7]FINAL SALE[SIZE=7]**
ปล่อยขาดทุนสุดๆ
[SIZE=7]
8,500 บ. เท่านั้น
กรุณางดต่อรองน๊ะค่ะ แม่ค้าปล่อยให้ถูกๆ ขาดทุนเยอะมากค่ะT_T

รีบสอยด่วยเลยจร้า สวยเลิศมากๆๆๆค่ะตัวนี้

:sad::sad::sad:เอามาแขวน เลยไม่ค่อยได้ทรง ถ้าเอามาใส่จริงๆแล้วเป็นเหมือนภาพที่หุ่นใส่เลยค่ะ สวยมากๆๆๆๆ ใส่แล้วดูมีทรวดทรงองเอ็วมากๆ แถมละบายตรงขอบเอวสามารถอำพลางพุงน้อยๆได้เป็นอย่างดี อิอิ

Dress JASPAL (New)

3สี (ฟ้า, ชมพูขายแล้ว, ม่วงขายแล้ว)

ตอนนี้มี [SIZE=7]สีฟ้า
[SIZE=7]1ตัวสุดท้าย!!!

หมดแล้วหมดเลยน๊ะค่ะ ห้ามพลาดค่ะ! ชุดน่ารักมากๆ

size M
สวยมากๆ ใส่แล้วดูดีมากๆค่ะตัวนี้แม่ค้าคอนเฟริม์
ป้าย 2พันกว่าๆ

[SIZE=7]***[SIZE=7]FINAL SALE[SIZE=7]***[SIZE=7]
เพียง 999 บ. เท่านั้นค่ะ

(ส่งลงทะเบียน+30บ ส่งems+40บ ค่ะ)

ราคานี้ถูกมากๆ คุ้มมากๆ
ปล่อยขาดทุนค่ะ งดต่อรองเด็ดขาด สอยด่วนเลยค่ะ!!!

TeeRaNun~

[SIZE=7]Hot Hit Item: Living Dolls Bag

*รับประกันของแท้ 100%*
ที่ขายในร้านliving dolls, TopShop ค่ะ

ของใหม่ 100% ทุกใบ

ใช้งานได้นาน เข้าได้ทุกชุด ขนาดจุของกำลังดี หยิบของง่าย น้ำหนักน้อย
แถม ทนแดด ทนน้ำ ทนฝนอีกด้วยค่ะ ถือได้หลายแบบมากๆค่ะ
มีสายสำรองให้ 2 สาย และหูจับด้านข้างอีก2ข้างค่ะ
กระเป๋าทุกใบใหม่ ป้ายห้อย มาพร้อมกับdust bagค่ะ

ขนาดกระเป๋า: กว้าง 13.5นิ้ว สูง 12นิ้ว ลึก 5.5นิ้ว ค่ะ

เหมาะมากๆที่จะใช้เป็นกระเป๋าคู่ใจค่ะ

:grin::grin::grin:
ยินดีคืนเงินให้ทั้งหมดในกรณีของปลอมค่ะ :grin::grin::grin:

>>[SIZE=7]Promotion พิเ[SIZE=7]ศษ<<

[SIZE=7]***[SIZE=7]FINAL PRICE[SIZE=7]***

ใบละ 850 บาท เท่านั้น!!!
***แถมส่งลงทะเบียนฟรี!!!***
[SIZE=7]หรือ
ใบละ 860 บาท เท่านั้น!!!
***แถมส่งemsฟรี!!!***

ซื้อสองใบ: ลดเหลือใบละ 800 ไปเลย!!!
***แถมส่งemsฟรี!!!***

[SIZE=7]ขายถูกมากๆๆๆค่ะ!!!

***แม่ค้าใช้กล่องใหม่ ขนาดมาตราฐานของไปรษณีย์(มีความแข็งแรงทนทานต่อแรงกระแทกมากเป็นพิเศษ)ในการ ส่งของให้ลูกค้า ทุกท่าน ดังนั้นกระเป๋าทุกใบจึงจะถูกส่งถึงมือลูกค้าทุกท่านในสภาพที่ดีและไม่เสีย รูปทรงแน่นอนค่ะ***

[SIZE=7]สั่งตอนนี้มีของพร้อมส่งค่ะ

[SIZE=7]สีClassic ขายดีที่สุด:
1) ดำ 2) ครีม 3) เทาตะกั่ว 4) น้ำเงิน 5)ม่วง

[SIZE=7]สีครีม
สีนี้สวยหรู ให้Lookผู้ดีมากๆค่ะ

[SIZE=7]สีเทาตะกั่ว
สีจริงสวยมากค่ะ
สีจริงคล้ายภาพ2ค่ะ ตัวจริงสวยหรู มากๆ ค่ะ
ตัวจริงไม่ดูด่างๆเหมือนในภาพน๊ะค่ะ รับรองเห็นของแล้วยิ้มได้ค่
ะ:grin::grin::grin:

[SIZE=7]สีน้ำเงิน
สีนี้สวยเท่ห์ ทันสมัยค่ะ

สีม่วง น่ารักมากมายค่ะ

[SIZE=7]สีดำ
[SIZE=7][SIZE=7]
สียอดนิยม, ขายดีอันดับ1!

สนใจสินค้า โทร 083 780 8660
หรือจะ WhatsApp เข้ามาคุยกันก็ได้ค่ะ

e-mail: teeranun.asawa@yahoo.com

BBL 152 4 55878 8 สาขาสยามสแควร์ หรือ

SCB 045 501403 6 าขาสภากาชาดไทย หรือ

K-Bank 014 2 65932 8 สาขาบางรัก

ชื่อ ธีรนันท์ อัศวปัญญากุล

ให้สิทธิ์คนพร้อมโอนและไม่ต่อราคาก่อนน๊ะค่ะ

CFแล้ว รบกวนโอนภายใน1วันหรือตามที่ตกลงกับแม่ค้้าทางโทรศัพท์ ไม่งั้นถือว่าสละสิทธิ์ค่ะ

ขอบคุณ SBN และ ลูกค้าที่น่ารักทุกๆท่านค่ะ

ดูกระทู้ทั้งหมดในชุมชน จาก  Downtown ดูกระทู้ในหมวด ดูกระทู้ในหมวดย่อย
กระทู้แนะนำจากการคัดเลือกอัตโนมัติ
1
2
3